[Funland] Yêu ai bây giờ?

Nhimtiu

Xe container
Muốn thì đã k cần đợi em mở thớt 😆
Không có nhẽ giờ cc OFers lại chỉ thích du lịch online? Em nghĩ cc vẫn hay xách súng lên và đi chứ nhể? Em nghĩ đi săn vẫn là món ưa thích của các cụ ỌP PHƠ từ thủa xưa chứ nhỉ, kiểu đàn ông nghĩ đến súng là chỉ thích đi săn còn phụ nữ nghĩ đến súng ống là chỉ nghĩ tới áo lông thú. =))

MuathuHN252

Xe cút kít

Nhimtiu

Xe container
Bằng cả tháng lương của e nên nuôi các e ấy là e nhịn ấy ... Đang tập chơi chứng lấy tiền nuôi sgbb mà toàn lõm cụ ạ
Thế cụ bảo các em sgbb chuyển khoản riêng cho ít chứng, cái này chuyển đc mờ.

Vanhoatnguyen

Xe buýt
Sao con trai một lại không ở riêng được cụ chủ nhỉ. Cụ cứ mạnh dạn ở riêng, mà ở gần là cũng vẫn chăm lo cho các cụ khi trái gió trở trời được mà. Như thế là tiện cho cả cụ, cả vợ cụ (sau này), cả thân sinh của cụ nữa. Nói gì nói nàng dâu mẹ chồng vẫn nên ở cách nhau chút sẽ thoải mái hơn, em cho là vậy. Và em cũng đang như thế, em cũng trai đít nhôm đây, nhưng xác định là ở riêng thì dễ cho tất cả!

Nhimtiu

Xe container
Nhanh quá thớt đã lên tầng 10 và có 130 cụ đang hóng:

XookXik

Xe máy
Cụ báo cáo bà cụ là cụ không thể tìm được ai vừa ý bà cụ cả, nhờ bà cụ tìm giúp, khẳng định là mẹ giới thiệu ai là con lấy người đấy.

Thế là xong.
2 lần rồi và em cạch, bảo từ nay mẹ đừng ép mối nữa.

Maihong_

Xe điện
Không có nhẽ giờ cc OFers lại chỉ thích du lịch online? Em nghĩ cc vẫn hay xách súng lên và đi chứ nhể? Em nghĩ đi săn vẫn là món ưa thích của các cụ ỌP PHƠ từ thủa xưa chứ nhỉ, kiểu đàn ông nghĩ đến súng là chỉ thích đi săn còn phụ nữ nghĩ đến súng ống là chỉ nghĩ tới áo lông thú. =))
Hihi. Các cụ of hầu như lớn tuổi, có gđ rồi. Chủ yếu lên of chém gió online thôi. Em cũng lên of chém gió cho vui thôi, kỳ vọng có thể tìm được một nửa ở đây xa vời lắm :D

MuathuHN252

Xe cút kít
Sao con trai một lại không ở riêng được cụ chủ nhỉ. Cụ cứ mạnh dạn ở riêng, mà ở gần là cũng vẫn chăm lo cho các cụ khi trái gió trở trời được mà. Như thế là tiện cho cả cụ, cả vợ cụ (sau này), cả thân sinh của cụ nữa. Nói gì nói nàng dâu mẹ chồng vẫn nên ở cách nhau chút sẽ thoải mái hơn, em cho là vậy. Và em cũng đang như thế, em cũng trai đít nhôm đây, nhưng xác định là ở riêng thì dễ cho tất cả!
Ngoài ở riêng chung còn có vde là bầu trước ko cho cưới nữa kìa, ko đồng ý, h 44t rồi cụ chủ fai xác nhận lại vấn đề này từ mẹ xem, mẹ mà vẫn giữ ý kiến vậy thì em e rằng cụ ấy nên ở vậy thôi, đừng làm khổ con nhà ng ta

Nhimtiu

Xe container
Hihi. Các cụ of hầu như lớn tuổi, có gđ rồi. Chủ yếu lên of chém gió online thôi. Em cũng lên of chém gió cho vui thôi, kỳ vọng có thể tìm được một nửa ở đây xa vời lắm :D
Ơ hay chủ thớt đang hóng tìm 1/2 chưa được mà mợ lại nói thế thì giông cả năm à? :-s

khonhoqua

Xe hơi
Mỗi Tết qua đi em lại thêm buồn :( Nay hết Tết lên bán than với cccm đây.
Em, một người đàn ông 44t đã qua 1 lần đò, ngoại hình tương đối, cv tốt và kinh tế cũng đầu đủ mà tìm kiếm nửa kia như mò kim đáy bể cccm ạ /:)
Các mợ trẻ dưới 30 thì lối sống và sinh hoạt khác thế hệ, còn trên 30 thì cũng chưa có duyên gặp đc ai phù hợp. Mà 1 lực cản lớn là từ gđ em, cứ đưa mợ nào về mẹ em cũng soi xét đánh giá ... nhất là ngoại hình có dễ sinh hay ko vì t1 của em lấy hơn 1 năm chưa có gì và nảy sinh một số mâu thuẫn nhất là với bà già em.
Hiện tại em cảm giác rất nản, qua mỗi Tết nỗi buồn lại chất chứa tăng thêm làm cho cs của em ngày càng nhàm chán.
Và nói thêm là trong thời gian qua có 1 số mợ chỉ cho phép yêu mà ko đồng ý cưới em làm em càng thêm mặc cảm với pn và nảy sinh nhiều ý nghĩ tiêu cực.
Mong cccm cho em lời khuyên để có hướng tiếp theo.
Cảm ơn cccm.
Có thật ko cụ ơi. E có bà chị 80 đây

Giothoibayluon

Xe tải
Năm nay e cũng ra riêng
Đúng ra là ob xây nhà khác để lên ở
E thấy vợ e cũng có vẻ vui
Đúng là 2 ng đàn bà thì ko ở 1 nhà nổi

MuathuHN252

Xe cút kít