Yamaha Exciter 2013 các cụ thấy sao ạ

i_Susu_i

Xe buýt
E thấy xấu hơn xe đời trước.

libertyievn

Xe buýt
thay tem thôi....có gì mới đâu

250cc

Xe tăng
Các cụ thế nào ấy chứ, em cũng văn phòng xơ vin, đang tích lùa cưới em Ex đây. Hehe.

hiephusky

Xe tải
Các cụ nói thế chứ em thất xe này vẫn đẹp. Cơ mà đi làm văn phòng thì em nghĩ không đi được vì ai lại đóng thùng cưỡi con này. Mua con này để thỉnh thoảng đi phượt cũng hay với cafe cà pháo.
Bác cứ thử áo trắng cắm thùng rồi chạy con này xem có thấy đẹp ko ợ??? e đang là 1 ví dụ như thế đấy, e nghĩ đi xe theo sở thích và yêu cầu của mình thôi. Làm việc tại công sở thôi chứ có làm việc lúc đi ngoài đường đâu bác, với lại giờ cũng qua cái thời đối tác làm ăn nhìn nhau qua cái xe máy họ đi rồi ợ.

thangngo

Xe tăng
Bác cứ thử áo trắng cắm thùng rồi chạy con này xem có thấy đẹp ko ợ??? e đang là 1 ví dụ như thế đấy, e nghĩ đi xe theo sở thích và yêu cầu của mình thôi. Làm việc tại công sở thôi chứ có làm việc lúc đi ngoài đường đâu bác, với lại giờ cũng qua cái thời đối tác làm ăn nhìn nhau qua cái xe máy họ đi rồi ợ.
nếu đã có oto hoặc 1 xe ga khác thì em cũng mua thêm 1 em này nữa, còn chỉ đi mình em này thì chịu

hiephusky

Xe tải
Công nhận với các bác là lúc trời mưa e thường ngồi cafe đợi hết mưa rồi về, đi xe này có mặc áo mưa cũng chỉ tránh dc mưa phùn gió bắc thôi. Mưa to ướt sạch... nên thấy mưa ngồi cafe đợi tạnh hoặc đi taxi về mai qua lấy xe. He he

trungpham666

Xe tải
Em không nói đến việc quan hệ khách hàng người ta nhìn mềnh. Y' em nói là đi xe này mặc bui bụi tý nhìn nó vẫn đẹp với chất hơn. Các cụ có đồng ý với em là quần bồ + áo phông đi Ex trong ngầu hơn nhiều quần Tây + áo sơ mi không ạ.

civichonda

Xe tải
hôm nào em post vợ 2 của em cùng với chủ của nó, em lúc nào cũng chỉ có 2 form: quần âu, áo sơ mi hoặc quần bò, áo sơ mi nốt, nhìn mình vẫn cứ thấy fê, khi mà đi qua cửa kính của mấy cửa hàng,nhìn vào mà đẹp hết chỗ chê :))
Em không nói đến việc quan hệ khách hàng người ta nhìn mềnh. Y' em nói là đi xe này mặc bui bụi tý nhìn nó vẫn đẹp với chất hơn. Các cụ có đồng ý với em là quần bồ + áo phông đi Ex trong ngầu hơn nhiều quần Tây + áo sơ mi không ạ.

civichonda

Xe tải
hôm nào em post vợ 2 của em cùng với chủ của nó, em lúc nào cũng chỉ có 2 form: quần âu, áo sơ mi hoặc quần bò, áo sơ mi nốt, nhìn mình vẫn cứ thấy fê, khi mà đi qua cửa kính của mấy cửa hàng,nhìn vào mà đẹp hết chỗ chê :))

battleship

Xe tải
Ai nói bác là đi xe côn tay ko nghe dc điện thoại? nếu điều khiển xe đúng thì vẫn vừa đi vừa nghe dc, ga số hợp lý thì ko côn vẫn lên xuống được trừ số 1, số 2 thôi.
Các cụ cứ bàn chuyện xăng cộ với xe máy làm gì, xe đi còn do người lái nữa chứ ko hẳn do động cơ. Không ít người đang bàn trên đây chắc gì đã đi xe số (chưa nói xe côn tay) thành thạo? 100km ăn thêm nửa lít xăng thì có sao trong khi 1 xe ga phát vút lên ngay còn 1 cái bò mãi mới chạy.
Theo xe mình mới mua, mới chạy có thể chưa quen và đang test thử xe nên hiện tại chạy khoảng 160-170km thì đổ 1 lần 80k xăng, sau 500km đi thay dầu xiết ốc chắc máy chạy sẽ mượt hơn tí chút. Nhìn chung khá hài lòng vớl lựa chọn của mình, mỗi ng một sở thích và nhu cầu khác nhau nên mới sinh ra nhiều loại xe, nhiều loại mẫu mã như thế. Vì vậy ai thích và thấy phù hợp thì dùng, tốt nhất ko nên chê này nọ và càng ko nên bảo vệ thương hiệu mình yêu thích bằng cách chê thương hiệu khác.
Vài lời hàm hồ
Hơ hơ, em thấy là cụ lynnhung11 nói đúng đấy, em cũng chả khen chả chê gì nhưng thấy xã hội nhiều cái gì nhất thì mình theo. Đúng là mỗi người một sở thích, em từng rất thích xe côn tay cách đây 17 năm khi còn học cấp III và ĐH, nhưng thời đó qua rồi. Giờ thấy thực sự phiền toái. Làm con AB hoặc có thêm tý tiền thì SH là ổn nhất. Đi xa làm con xế hộp, ít tiền thì Matiz Morning, nhiều thì vô cùng.

Chã Nhỏ

Xe điện
Em mua 1 chiếc Exciter 2011 GP nói chung chim ưng không chê vào đâu được. tiết kiệm xăng và đầm máy. sướng. còn bản 2013 tem thì xấu thật. :(

trungpham666

Xe tải
Hơ hớ. Cụ phọt lên đi cho anh e chiêm ngưỡng cái xe ạ.

hiephusky

Xe tải
Cái này thì chuẩn rồi, thế nhưng e thấy mặc quần bò, áo phông đi xe gì cũng đẹp và thoải mái hơn là đồ sơ mi công sở bác ah, ngồi 4 bánh mà mặc văn phòng như bọn e cũng nhăn nheo hết áo, giày thì côn ga ko có cảm giác thật như giầy sport ... Nhìn chung e bị bắt phải đồng phục thì mới mặc đồ công sở, chứ tự do nhất vẫn là đồ Jean thôi

hiephusky

Xe tải
Hơ hơ, em thấy là cụ lynnhung11 nói đúng đấy, em cũng chả khen chả chê gì nhưng thấy xã hội nhiều cái gì nhất thì mình theo. Đúng là mỗi người một sở thích, em từng rất thích xe côn tay cách đây 17 năm khi còn học cấp III và ĐH, nhưng thời đó qua rồi. Giờ thấy thực sự phiền toái. Làm con AB hoặc có thêm tý tiền thì SH là ổn nhất. Đi xa làm con xế hộp, ít tiền thì Matiz Morning, nhiều thì vô cùng.
Em thì lại đổi từ SH sang Ex bác ah, lại thấy thoải mái hơn... hehe mỗi ng 1 ý thích và mỗi lúc 1 nhu cầu, sắp đến đoạn thích sưu tầm xe cổ để đi sửa suốt ngày nữa cơ bác ợ... già rồi chắc hơi mát

Bobby09120

Xe tải
ko nổi bật cho lắm , không thích

cokinparis

Xe hơi
Có cụ nào mỏi tay với Exiter muốn bán thì bảo em, em đang nghía em này.

hdtanhtxz

Xe tải
Em thích lắm, theo nhiều người quen đang dùng thì xăng cực tích kiệm, máy khỏe, cá tính, đi rất êm, nhưng không có cốp thì chịu thôi.
Xe chạy hàng ngày nội thành mà không có cốp thì bí lắm cơ.
Cốp em để: áo mưa (trời mưa mà mặc áo mưa 10k thì coi như không mặc), áo khoác gió, găng tay, khăn quàng, thuốc nhỏ mắt, kẹo cao su, chìa khóa, sổ bảo hiểm, kính, khẩu trang, sạc đt, pin dự phòng, tai nghe, mũ bảo hiểm..v.v.

Không có cốp chắc em phải vác thêm cái balo nữa quá. Vậy là tiện dụng vẫn quan trọng hơn sở thích ạ :)