Ý tưởng cho độ xe!!! (Ver.2)

Gabriel Luxiphe

Xe tải
hehe! thanks cụ Luxiphe nhiều lắm ạ! thảo nào mà em cứ đợi cụ mãi, cứ tưởng cụ bận mà không dám giục cụ :D

Đời xe của em đúng chính xác bản này luôn cụ nhé http://dantri.com.vn/o-to-xe-may/mazda3-2009-doi-thu-nang-ky-cho-civic-va-altis-330875.htm

Cám ơn cụ lần nữa ạ!
Bác nampan80 vào nhận bé Mazda3 nào!! hì!! nhìn cuồn cuộn sức sống nhá!! :D

Hy vọng bác thích ạh!!!! :D

LEMIN

Xe tăng
Cụ nàm chạy M3 mần ngay đi ạ, em này ngầu quá :D

nampan80

Xe tải
Bác nampan80 vào nhận bé Mazda3 nào!! hì!! nhìn cuồn cuộn sức sống nhá!! :D

Hy vọng bác thích ạh!!!! :D
Thanks cụ ạ! hehe em thích, nhưng cụ vẽ thế này thì không khả thi lắm, vì phần mang 2 bên hốc bánh xe làm thế nào để nong rộng ra được ạ? Với lại nhìn vần hơi hiền, em muốn dữ dằn hơn chút nữa có được không? cái đèn LED em muốn đưa vào 1 thanh nằm ngang chia hốc hút gió ra làm 1/3 giống thằng Merc thì đẹp hơn cụ ạ. Và cuối cùng là cụ xem nếu cho em nó lên bàn mổ thì chi phí cho ca phẫu thuật này là bao nhiêu thằng Obama?!

Thanks cụ lần nữa cụ nhé! :)

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Thanks cụ ạ! hehe em thích, nhưng cụ vẽ thế này thì không khả thi lắm, vì phần mang 2 bên hốc bánh xe làm thế nào để nong rộng ra được ạ? Với lại nhìn vần hơi hiền, em muốn dữ dằn hơn chút nữa có được không? cái đèn LED em muốn đưa vào 1 thanh nằm ngang chia hốc hút gió ra làm 1/3 giống thằng Merc thì đẹp hơn cụ ạ. Và cuối cùng là cụ xem nếu cho em nó lên bàn mổ thì chi phí cho ca phẫu thuật này là bao nhiêu thằng Obama?!
Thanks cụ lần nữa cụ nhé! :)
Ok!! e sẽ trả lời cho cụ

Thứ nhất: phần mang mà cụ nói chúng ta thường hay gọi nó là vè xe hay cuống vè! phần đó muốn nới rộng ra không khó!! chỉ cần đắp thêm một miếng tôn hay composite (tùy cụ) lên rùi bắt ốc vào chỗ mấy con ốc (của phần cản trước với thân xe)

Thứ hai: bác muốn dữ dằn hơn nữa như thế nào ạh!! dữ dằn theo kiểu xe đua hay là dữ dằn theo kiểu đường phố ạh!!

Thứ ba: phần mà bác nói đèn led!!! e sẽ thử sửa lại coi nó có hợp với cái body nay hay khô!!! nếu không hợp e sẽ phá đi vẽ lại cái khác!! :D

Còn về phần thi công tốn bao nhiu bác Obama thì e sẽ nhường phần đó cho cụ LêMinh báo cho bác ạh!! :D

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Hàng VN bác ạ. 2.5Q mầu đen. Em cám ơn trước bác nhé!
Sorry bác nhé!!! mấy bữa nay e bi gí bài tập trong trường dữ quá!! lại còn đi chơi triền miên nữa!!!:D

Mà phần vì kiếm hình xe của bác cũng khó!! nên bây giờ e mới vẽ cho bác đầy!!!! :D bác chờ e nhé!!!:)

qiibii

Xe hơi
Sorry bác nhé!!! mấy bữa nay e bi gí bài tập trong trường dữ quá!! lại còn đi chơi triền miên nữa!!!:D

Mà phần vì kiếm hình xe của bác cũng khó!! nên bây giờ e mới vẽ cho bác đầy!!!! :D bác chờ e nhé!!!:)
He he he.. Lót dép chờ bác ạ. Thanks bác !

live account

Xe hơi
Nhìn con M3 thật ngầu, đẹp thật, cái ănten cho cụt đi thì đẹp hơn

qiibii

Xe hơi
He he he, cám ơn bác, xe đẹp quá, mấy hum đi chơi, ko vào OF. vừa vào xem đã thấy hàng về. bác Gabriel giúp em chuyển mầu xe sang mầu đen để em dễ hình dung đc ko vậy. Thanks bác.

Super VIP

[Tịch thu bằng lái]
Thiết thực quá. Cảm ơn bác

Gabriel Luxiphe

Xe tải
He he he, cám ơn bác, xe đẹp quá, mấy hum đi chơi, ko vào OF. vừa vào xem đã thấy hàng về. bác Gabriel giúp em chuyển mầu xe sang mầu đen để em dễ hình dung đc ko vậy. Thanks bác.
Bác qiibii vào nhận bé Camry này!! :D

Nhìn một hồi sau khi làm xong thì e thấy có vẻ giống như Lexus nhưng có lẽ sporty hơn!! :D

Mông :

Theo yêu cầu của bác e có đổi thành màu đen nhưng xem ra vẫn là vấn đề cũ!! màu đen không thể làm chúng ta thấy rõ được chi tiết trên xe!!

Nhưng nếu bác muốn đổi màu thì e có màu khác cho bác coi!! nhìn chất vật!! =))

Hy vọng bác thích!! :D

LEMIN

Xe tăng
Em thích màu đỏ :D

Renault1994

Xe máy
Bác thiết kế hộ em chiếc xe cỏ Fiat Tempra mầu trắng cho nó sport chút . Ok e chuyển e nó lên bàn mổ luôn . Có gì bác gửi mail hộ em nhé , mail của e là : tuanphatmannager@gmailcom và tuanphatmanager@yahoo.com. e lót dép hóng tin bác nhìu. Thanks bác.

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Haha!! nhìn chất vật vã thế thì ai mà chả thích hả cụ!!! :D

Bác thiết kế hộ em chiếc xe cỏ Fiat Tempra mầu trắng cho nó sport chút . Ok e chuyển e nó lên bàn mổ luôn . Có gì bác gửi mail hộ em nhé , mail của e là : tuanphatmannager@gmailcom và tuanphatmanager@yahoo.com. e lót dép hóng tin bác nhìu. Thanks bác.
Ok!! mặc dù cũng sắp thi nhưng để e coi thử rồi vẽ nhanh cho bác!! :)

qiibii

Xe hơi
Thanks bác Gabriel lắm lắm. Hix, đúng là mầu đỏ nhìn đẹp quá, mầu đen nhìn ngầu. Hihi, khi nào em độ đc như hình, em sẽ up lên để bác đánh giá ạ. Cám ơn bác rất nhìu, bác nhiệt tình quá :) . Thix quá cơ !!!

Renault1994

Xe máy

cuongbeu88

Xe máy
Con GLK đã có cụ nào làm giống vậy chưa cụ???

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Con GLK đã có cụ nào làm giống vậy chưa cụ???
Theo e thấy thì chưa có bác nào làm như vậy cả!!!

Thanks bác Gabriel lắm lắm. Hix, đúng là mầu đỏ nhìn đẹp quá, mầu đen nhìn ngầu. Hihi, khi nào em độ đc như hình, em sẽ up lên để bác đánh giá ạ. Cám ơn bác rất nhìu, bác nhiệt tình quá :) . Thix quá cơ !!!
HÌ!! có gì đâu bác!! :D

LEMIN

Xe tăng
ngầu quá, em tempra này độ phong cách này hợp lý luôn, mà bác độ thêm đèn với nắp capo luôn đi ạ, vì đầu em nó hơi chúi :D