Ý tưởng cho độ xe!!! (Ver.2)

duyhai133

Xe đạp
hixx. Em cũng tìm trên mạng nhiều nhưng đúng là hình như k ai độ ford laser. k biết mình làm thỉ có giống ai k nhỉ :).

nampan80

Xe tải
cụ ơi cụ cho em 1 bản Maz3 2009 được ko cụ? :D

doanzhong

Xe máy
Bác này khéo tay thật đấy,khi nào có điều kiện chắc chắn em phải phiền bác giúp em 1 chút mới được

Gabriel Luxiphe

Xe tải
hixx. Em cũng tìm trên mạng nhiều nhưng đúng là hình như k ai độ ford laser. k biết mình làm thỉ có giống ai k nhỉ :).
Ưhm!!!bởi thế nên nó mới thành ra là bị lâu hơn một ngày!! có khả năng tối nay e xong rồi e post lên liền!!!

Ưhm!!thanks bác đợi e ạh!! e xong là e vẽ ngay cho bác đấy!!! :D

cụ ơi cụ cho em 1 bản Maz3 2009 được ko cụ? :D
mà bản mazda 3 của bác là sedan hay la hatchback ạh???

Bác này khéo tay thật đấy,khi nào có điều kiện chắc chắn em phải phiền bác giúp em 1 chút mới được
Hì!!cái đó có sự giúp sức của phần mềm chỉnh sửa nhiều chứ e thì cũng chi là người biết sử dụng phần mềm thôi mà bác!! :D

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Hì!! đã xong hình cho bác!!! haizzz!! sory bác chỉ có phần đầu xe!! vì e nói thật là e không thể kiếm ra được tấm hình phần đuôi để vẽ lên!! nếu như bác làm thì e sẽ chụp hình phần đuôi và vẽ tiếp cho bác!! :D

có led nhá:

Mong bác thông cảm nha!! :) !!Hy vọng bác thích!!! e này e dự là chỉ cần nhìn hình thôi cũng biết là ngầu và đẹp hơn con Evo trong Fast2 rùi!!! vì trong Fast2 chỉ là bodykit nhưng mà đầu 1 kiểu hông 1 kiểu còn đuôi kiểu khác còn cái này e cố gắng làm mọi thứ gắn kết với nhau!! :D

duyhai133

Xe đạp
Phần đầu đẹp quá bác Lu. Em up mấy cái hình thật phần sau của em nó. Bác phác họa xem trông ra sao nhé.

duyhai133

Xe đạp
hàng mới ra lò trưa nay luôn nè bác Lux. Bác thấy cái nào được thì dùng nhé.

haminhfs

Xe máy
bác thiết kế giúp em con mitsubishi lance 2002 với
Ok đầu tiên là thanks các bác các cụ các mợ các anh các chị...phì mệt quá...đã
tin tưởng và giao cho e thiết kế tuning cho mọi người ạh!!!

Tiếp theo cho cái thớt trước thớt(http://www.otofun.net/threads/386773-y-tuong-cho-do-xe) lần này cũng sẽ có nội dung y chang nhưng e hy vọng là sẽ được nhiều hơn và mọi người sẽ ủng hộ e nhiều hơn!!

E xin trình làng những mẫu xe mà đã vẽ = photoshop trong thời gian e vắng mặt ạh!!! vì có những bác email trực tiếp cho e nên e xin được post những mẫu mà e chưa từng để hé lộ:D

Đầu tiên là một bé Mercedes Benz GLK:

Cái logo e để lên là chữ L nhưng nếu bác chủ sau khi độ xong thì sẽ gắn chữ cái đầu của tên bác í!! :D
Nhưng có một bạn của bác chủ lại thích ngầu hơn một chút nên e sửa nó lại như thế này:

E chả hiểu vì sao mà tấm này e vẽ hồi 15/08/12 mà sau đó trong Vama năm nay nó lại ra bản GLK 2013 gần giống như thế này!!!đúng là chí hường gặp nhau...

Kế đến là e Chevrolet Cruze:

Mitsubishi Lancer Gala:

Chevrolet matiz spark :

Mini:

Sau cùng là một bé Hyundai Santa Fe ạh:

và tiện đây thông báo bác chủ chiếc Fiat vào nhận bé Siena lun ạh!!!

Sory bác là chả hiểu hôm đó e chỉ ngồi lên chạy chiếc Audi A4 của bạn e mà làm e vẽ nó gần giống audi một tí hì :D

Ok e xin hết ạh!! nếu bác nào thích style của e thì cứ yêu cầu e ạh!!!

The Chariot

Xe hơi
đẹp quá, nhưng mà mit lancer xấu sẵn rồi, em thấy độ kiểu gì cũng xấu :-<

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Bác sonte vào nhận bé BMW nào!! hì!! vì e còn vẽ cái đuôi cho bác duyhai nữa nên e tạm cho bác cái đầu còn đuôi e sẽ hoàn thành trong tối nay.

yeah. chờ xem mông mình ra sao. thanks bac Lux
Mông của e nó đây thưa bác!! :D

Hy vọng bác ưng!!! vì phần pô đã nằm 2 bên hông nên phần đuôi sẽ không có pô (theo American style) !! :D

Chỉnh sửa cuối:

Gabriel Luxiphe

Xe tải

duyhai133

Xe đạp
Mông của e nó đây thưa bác!! :D

Hy vọng bác ưng!!! vì phần pô đã nằm 2 bên hông nên phần đuôi sẽ không có pô (theo American style) !! :D
bác Lu ơi, xe em k lắp cánh gió được a? bác pm cho em cái giá để biến hình vẽ thành hien thuc nhe. co thể em sẽ làm step by step nên bác đưa giá cho từng phần nhé. có thóc đến đâu làm đến đó:D

Gabriel Luxiphe

Xe tải
bác Lu ơi, xe em k lắp cánh gió được a? bác pm cho em cái giá để biến hình vẽ thành hien thuc nhe. co thể em sẽ làm step by step nên bác đưa giá cho từng phần nhé. có thóc đến đâu làm đến đó:D
Cánh gió thì lắp được ạh!! nhưng mà e thấy lắp vào không ngầu lắm nên thôi!!! e đã nói cụ LêMinh báo giá cho bác!! :D

sonte85

Xe hơi
Đúng là cái bọn apple. dùng chán chết.
chụp ảnh vào cái ipad mà ngồi cơ quan ko lấy ra được.
lại phải mượn hình. tìm mãi mới có
Mấy hôm cuổi tuần về quê nên ko vvào mạng được bạn thông cảm nhé

phần ảnh bạn vẽ thì xe mình nguyên bản đã thế này rồi. vành xe cũng thế
mà theo bạn vẽ thì làm mất 2 hốc gió bên cạnh đèn sương mù rồi. cái đó để khí động học tăng bám đường mà

thế này có khi mình đi đánh bóng lại cho đẹp thôi

Bạn vẽ lại phần đuôi nhé. lắp ống xả 2 bên cho cân.

Chỉnh sửa cuối: