Ý tưởng cho độ xe!!! (Ver.2)

landport

Xe tăng
Em tìm mãi chưa thấy cụ nào nhờ con xiu xe kia CD5 cụ giúp em với ah, thanks cụ

wagon2005

Xe tăng

ninhcd

Xe tăng
Fiat đẹp wa, e vừa mời cụ 1 ly và nhắn nhủ cụ demo giúp e con V2 - Musso Libero (màu hiện tại đang là đen cụ nhá)

duyhai133

Xe đạp
sau 1 thời gian dài thuyet phục, vợ đã bật đèn xanh cho tunning. cụ Luxiphe thiết kế cho con laser ghia đen AT đời 2003 nhé. phuơng châm sport(28T). trước tết sẽ ghé thăm cụ và cụ Min.

Gabriel Luxiphe

Xe tải
sau 1 thời gian dài thuyet phục, vợ đã bật đèn xanh cho tunning. cụ Luxiphe thiết kế cho con laser ghia đen AT đời 2003 nhé. phuơng châm sport(28T). trước tết sẽ ghé thăm cụ và cụ Min.
OK!! hì!! e lúc nào cũng sẵn sàng!! haizz mà bác chịu khó chờ nhé!! hix!! vẫn còn 3-4 bác phía trước bác!! :D

Gabriel Luxiphe

Xe tải
bác ThanhTrung vào nhận bé Veracruz nhá!!!

Đây là đầu :

có led :

Đuôi ạh :

Hy vọng bác thích ạh!!!! :D

Bây giờ e vẽ lip cho civic -> kia pride cd5 -> suzuki wagon -> musso lần 2 -> ford laser !!! chắc kiểu này e vẽ tới tết lun quá!! :D

ThanhTrung

Xe điện
bác ThanhTrung vào nhận bé Veracruz nhá!!!

Đây là đầu :

có led :

Đuôi ạh :

Hy vọng bác thích ạh!!!! :D

Bây giờ e vẽ lip cho civic -> kia pride cd5 -> suzuki wagon -> musso lần 2 -> ford laser !!! chắc kiểu này e vẽ tới tết lun quá!! :D
Uầy...đẹp quá bác ạ, nhưng xe em màu đen mà bác, bác có thi công ko nhỉ?

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Uầy...đẹp quá bác ạ, nhưng xe em màu đen mà bác, bác có thi công ko nhỉ?
Hì bác không thấy hình nhỏ phía trên là hình nguyên bả àh!!! vẽ màu đen thì ok nhưng mà bác làm sao nhìn rõ chi tiết = mấy màu sáng đúng hông!! nện e làm quả đỏ chóe cho bác nhìn rõ ạh!!! e thì thi công chung với cụ LêMinh ạh!!! :D

ThanhTrung

Xe điện
Hì bác không thấy hình nhỏ phía trên là hình nguyên bả àh!!! vẽ màu đen thì ok nhưng mà bác làm sao nhìn rõ chi tiết = mấy màu sáng đúng hông!! nện e làm quả đỏ chóe cho bác nhìn rõ ạh!!! e thì thi công chung với cụ LêMinh ạh!!! :D
Bác thử cho nó thành màu đen để em xem nó nhìn tổng quát sẽ như nào ạ? Phần đầu em thấy ok rồi nhưng mà cái lỗ ở giữa hai cái đèn Led thì ko có lưới hay thanh gì à bác? Chẳng nhẽ cứ để trống hoắc thề sao? Bộ lazang đấy là 20" hay 22" vậy bác? Lắp lazang to vào phát nhìn xe chất hẳn lên. Bác cho em xin báo giá cái body đằng trước và đằng sau nhé. Nếu làm em có phải mang xe vào tận trong chỗ bác làm ko? Em ở ngoài bắc bác ạ.

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Bác thử cho nó thành màu đen để em xem nó nhìn tổng quát sẽ như nào ạ? Phần đầu em thấy ok rồi nhưng mà cái lỗ ở giữa hai cái đèn Led thì ko có lưới hay thanh gì à bác? Chẳng nhẽ cứ để trống hoắc thề sao? Bộ lazang đấy là 20" hay 22" vậy bác? Lắp lazang to vào phát nhìn xe chất hẳn lên. Bác cho em xin báo giá cái body đằng trước và đằng sau nhé. Nếu làm em có phải mang xe vào tận trong chỗ bác làm ko? Em ở ngoài bắc bác ạ.
Đổi màu thì bác cứ tưởng tượng là nó nhìn giống mấy e Porsche Cayene mà sơn đen thui đấy bác!! hix!! e đổi xong nhìn còn không rõ mấy chi tiết nữa!!! nhưng mà ngầu thì cực kì ngầu!!!:D
Có chứ bác!! tất cả những lỗ trổ ra đều có lưới che chứ!!!vì màu sắc khác nhau nên mắt mình không thấy rõ được đó bác!!hì!! nếu làm thì chắc là bác phải gửi xe vào rùi!!!vì cái này là bodykit mà!! chứ không phải lip ạh!!!Nếu bác thích thì để e nói cụ Lê báo bác cái giá nhé!!!:D

ThanhTrung

Xe điện
Đổi màu thì bác cứ tưởng tượng là nó nhìn giống mấy e Porsche Cayene mà sơn đen thui đấy bác!! hix!! e đổi xong nhìn còn không rõ mấy chi tiết nữa!!! nhưng mà ngầu thì cực kì ngầu!!!:D
Có chứ bác!! tất cả những lỗ trổ ra đều có lưới che chứ!!!vì màu sắc khác nhau nên mắt mình không thấy rõ được đó bác!!hì!! nếu làm thì chắc là bác phải gửi xe vào rùi!!!vì cái này là bodykit mà!! chứ không phải lip ạh!!!Nếu bác thích thì để e nói cụ Lê báo bác cái giá nhé!!!:D
Ok cụ...:D cụ và cụ Lemin cho em xin cái báo giá vào inbox phát nhé. Oải nhất là oánh xe 2000 km vào chỗ hai cụ thôi...hic hic...để sắp xếp được thời gian vào thì khó thật. Giá mà trong đấy cụ mượn đc em Veracruz nào để làm mẫu thì ngon nhỉ...:D
Thời gian thi công cho bộ này mất bao nhiêu thời gian vậy cụ?
Nếu làm thì làm mới hay thay cản trước sau hay vẫn làm trên nền cái cũ vậy cụ?

landport

Xe tăng
Cụ Gab ơi con xiu xe CD5 chưa có ảnh hử cụ???

duyhai133

Xe đạp
ford laser làm đuoc vậy k cụ Gab cụ Min?

Chỉnh sửa cuối:

Gabriel Luxiphe

Xe tải