ý kiến tế nhị.

X53.0si

Xe buýt
chào các cụ, cháu cũng vào OF được mấy tháng rồi, đã từng uống vang xanh, vang đỏ của các mem và cũng đã từng nếm trải mùi vị của thẻ phạt rồi,...vv
cháu nói cháu là mem mới thì có vẻ ko ổn mà nói là mem cũ cũng chẳng đúng cho lắm. cháu vào OF cốt yếu là chỉ lượn qua vài box: ATGT , khoe xe, câu chuyện các chuyến đi, offroad, và chút ít ở công nghệ kĩ thuật...rất ít khi spam với các mem khác
trong các box kể trên, ngoại trừ đề mục TNGT thuộc ATGT thì theo cá nhân cháu là không có vấn đề gì cả.
cháu nói ở đề mục TNGT( ngày trước cháu rất hay vào đó),nhưng mà bây giờ cháu lại cực kì chán, không muốn qua mục đó chút nào cả. ở đó, thời gian gần đây có 1 số ít mem có vẻ rất thích và thường xuyên copy and paste từ các nguồn khác nhau về lập thành 1 thớt.
cá nhân cháu thấy các thớt đó rất nhạt, không mang tính chất của forum, mặc dù phần nội quy đã ghi là có thể sưu tầm từ các nguồn khác và ghi rõ địa chỉ nhưng 1 số ít mem đó đã quá lạm dụng và lập thớt triền miên, tuy các cụ ấy có ý đã có công sức tìm và sưu tầm nhưng đã quá lạm dụng.
ý kiến của cháu chỉ nói đến đây thôi, hi vọng mod và các cụ đã hiểu.
nếu có gì không phải mong các cụ thông cảm cho cháu!
:|:|

phatdat

Xe đạp
Em cũng nghĩ vậy, không nên lạm dụng copy and pates.....

CongNISSAN

Xe tăng
cháu thấy cũng ổn mờ kụ. nhờ công sưu tầm của các kụ ý mà mềnh vừa vẫn được lướt Fun, vừa vẫn biết tin tức lại kô mất công kì cạch gõ tên miền các báo # nhau

Chuyện chính sách về nhập xe cũng mấy thớt; xe rơi xuống hồ Ngọc Khánh; phí mua xe... cũng chẳng kém; Em nghĩ nhiều thớt trùng lắp cũng không nên.

Chỉnh sửa cuối:

fuxe

Xe container
cụ lại than cái sự đời rồi, phải thế thì các mod mới có việc làm chứ lị =))

Bobby Car

Xe buýt
Cái khó ở đây là , 1 ngày ko vào có khoảng 8800 bài mới thế là các mem đếch đọc được nên cứ mở thớt mới.

Làm thế nào mà đọc hết 8800 bài mới hả các cụ ?

Phỡn

Xe tăng
Cụ này vào sau em 4 năm mà chạy xe gần bằng em ;))

Website
www.facebook.com
Ui, giá cụ nào cũng như cụ chủ thớt thì đỡ cho em quá.

Cóp bết trùng, em dọn không hết.:(

Xóa thớt thì lại kiện cáo là xóa ko báo cáo.:D

Từ hồi em áp dụng chiêu mỗi thớt bị xóa đi kèm 1 thể thì đỡ kêu hẳn.:P

mercurate

Xe tăng
Mới mấy tháng mà cụ đã nếm đủ mùi vang xanh vang đỏ roài thì hâm mộ cụ thật đó

avico

Xe điện
Website
www.avico.com.vn
Tốc độ sì pam của cụ chủ top cũng kinh điển phết nhỉ?
Trên 200 posts trong vòng có hai ba tháng :))

X53.0si

Xe buýt
Ui, giá cụ nào cũng như cụ chủ thớt thì đỡ cho em quá.

Cóp bết trùng, em dọn không hết.:(

Xóa thớt thì lại kiện cáo là xóa ko báo cáo.:D

Từ hồi em áp dụng chiêu mỗi thớt bị xóa đi kèm 1 thể thì đỡ kêu hẳn.:P
mod nhá, nhớ cháu không ? cháu vẫn nhớ như in trong đầu cái thẻ phạt của mod \:D/

Mới mấy tháng mà cụ đã nếm đủ mùi vang xanh vang đỏ roài thì hâm mộ cụ thật đó
gạch đá cháu cũng nếm hết rồi, có mỗi bom nguyên tử là chưa nếm thôi :))

Website
www.facebook.com
mod nhá, nhớ cháu không ? cháu vẫn nhớ như in trong đầu cái thẻ phạt của mod \:D/
Thì em cũng có quên đâu.:D

hê hê. cac" cụ ko = chau" rồi`!.........chau" fun ti"
hôm qua, đi đên" đoạn nhà thi đâu" GL chau" còn vượt phải 1 xxx 4B ĐỘi 5 nhớ...! kinh chưa..b-)
dưng mà
lúc đêy"á. chau" đang đi vs tôc" độ khoảng hơn 30 cây chuôi"~:> và..............trên xe đạp .;)), trong làn của xe thô sơ ạ;))
cai" ông xxx đội 5 đi như bò ra đường ở làn phải y", lúc chau" vượt ngang xe ông y" còn bị 1 xxx trẻ ngồi cạnh liếc 1 cai". sợ chit" đi đc:D

New_Carens

Xe điện
chào các cụ, cháu cũng vào OF được mấy tháng rồi, đã từng uống vang xanh, vang đỏ của các mem và cũng đã từng nếm trải mùi vị của thẻ phạt rồi,...vv
cháu nói cháu là mem mới thì có vẻ ko ổn mà nói là mem cũ cũng chẳng đúng cho lắm. cháu vào OF cốt yếu là chỉ lượn qua vài box: ATGT , khoe xe, câu chuyện các chuyến đi, offroad, và chút ít ở công nghệ kĩ thuật...rất ít khi spam với các mem khác
trong các box kể trên, ngoại trừ đề mục TNGT thuộc ATGT thì theo cá nhân cháu là không có vấn đề gì cả.
cháu nói ở đề mục TNGT( ngày trước cháu rất hay vào đó),nhưng mà bây giờ cháu lại cực kì chán, không muốn qua mục đó chút nào cả. ở đó, thời gian gần đây có 1 số ít mem có vẻ rất thích và thường xuyên copy and paste từ các nguồn khác nhau về lập thành 1 thớt.
cá nhân cháu thấy các thớt đó rất nhạt, không mang tính chất của forum, mặc dù phần nội quy đã ghi là có thể sưu tầm từ các nguồn khác và ghi rõ địa chỉ nhưng 1 số ít mem đó đã quá lạm dụng và lập thớt triền miên, tuy các cụ ấy có ý đã có công sức tìm và sưu tầm nhưng đã quá lạm dụng.
ý kiến của cháu chỉ nói đến đây thôi, hi vọng mod và các cụ đã hiểu.
nếu có gì không phải mong các cụ thông cảm cho cháu!
:|:|

Hình như bác cũng chả đóng góp gì cho OF thì phải?!

Website
www.facebook.com
mod có khác,
cháu là cháu thù giai lắm đới >:)
bữa đó cái bàn phím nhà cháu nó toi mất mấy phím W, S, X.. mà toàn toàn phím để viết dấu, ăn ngay cái thẻ, thế mới đau :))
X5si29Aooo.0co viết
hê hê. cac" cụ ko = chau" rồi`!.........chau" fun ti"
hôm qua, đi đên" đoạn nhà thi đâu" GL chau" còn vượt phải 1 xxx 4B ĐỘi 5 nhớ...! kinh chưa..b-)
dưng mà
lúc đêy"á. chau" đang đi vs tôc" độ khoảng hơn 30 cây chuôi"~:> và..............trên xe đạp .;)), trong làn của xe thô sơ ạ;))
cai" ông xxx đội 5 đi như bò ra đường ở làn phải y", lúc chau" vượt ngang xe ông y" còn bị 1 xxx trẻ ngồi cạnh liếc 1 cai". sợ chit" đi đc:D
=))=))=))