ý kiến tế nhị.

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Bác chủ thớt cho hỏi kinh nghiệm post bài với, bác vào trước em vài tháng mà bài post gấp gần 10 lần bài viết của em, lúc trước em cũng bị ăn cái thẻ 10 ngày phạt chỉ vì không biết cách post bài, mấy ngày đầu lơ ngơ thế nào mà bị phát thẻ 10 ngày mới đau chứ, oan mà chẳng dám kêu. Mình dân đen thân phận con kiến kêu được ai, chỉ có những bác nội công thâm hậu như bác chủ thớt mới giúp em tăng số km một cách diệu kỳ để vào được box bán xế chém gió thôi, ..... à mà bác chủ online ngày bao tiếng em thì ngày nào cũng ở trong OFF ít thì 3-4 tiếng thứ bảy chủ nhật thì cả ngày luôn.

Website
www.facebook.com
Bác chủ thớt cho hỏi kinh nghiệm post bài với, bác vào trước em vài tháng mà bài post gấp gần 10 lần bài viết của em, lúc trước em cũng bị ăn cái thẻ 10 ngày phạt chỉ vì không biết cách post bài, mấy ngày đầu lơ ngơ thế nào mà bị phát thẻ 10 ngày mới đau chứ, oan mà chẳng dám kêu. Mình dân đen thân phận con kiến kêu được ai, chỉ có những bác nội công thâm hậu như bác chủ thớt mới giúp em tăng số km một cách diệu kỳ để vào được box bán xế chém gió thôi, ..... à mà bác chủ online ngày bao tiếng em thì ngày nào cũng ở trong OFF ít thì 3-4 tiếng thứ bảy chủ nhật thì cả ngày luôn.
Bác bị phạt vì bài này.

awndy.tuan

Xe hơi
4 room tốc độ vào rất chậm MOD ah. Mong được cải thiện nhanh hơn. Nhiều khi đợi toát mồ hôi

halele

Xe tải
4 room tốc độ vào rất chậm MOD ah. Mong được cải thiện nhanh hơn. Nhiều khi đợi toát mồ hôi
Đúng thế ạ. Chiều nay mất khoảng 180 phút, em ko thể nào được OF (em vào hàng chục lần toàn bị CAN NOT ....). Nhiều hôm spam thì cứ bị "ái chà bị lỗi rồi". Cuối 2009 đăng ký làm thành viên mãi chả được. Nản quá, ngồi ngoài hóng. Năm nay thấy dân tình khoe xe ác liệt, thế là em lại nổi máu bon chen - Đăng ký phát được luôn. Em dự là hồi em đăng ký lần đầu đúng lúc OF đang nâng cấp hay sao í ... Hồi í em chỉ vào mỗi box "tất tần tật liên quan đến Matiz" thui nên ko thấy thú vị như bi giờ. Cảm ơn BĐH, các MIN, MOD - Những người vác tù và hàng tổng ! Giờ này uống ~o) ngon hơn phải ko các cụ ??? :D Mai em mời các cụ (b) nhá. Mong các cụ ko giựn iem.

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Bác bị phạt vì bài này.
Đúng rồi đó bác.
Em có làm trong ngành laptop đâu mà phạt em, diễn đàn về laptop thì em lân la cũng nhiều nên biết chút ít thôi chứ có phải là doanh nghiệp quảng cáo laptop đâu, thấy có bác hỏi thì em post những gì em hiểu biết về nó hi vọng giúp ích được cho các bác chưa biết, hoặc đang băn khoăn chưa biết cưới em laptop của hãng nào.

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Đúng rồi đó bác.
Em có làm trong ngành laptop đâu mà phạt em, diễn đàn về laptop thì em lân la cũng nhiều nên biết chút ít thôi chứ có phải là doanh nghiệp quảng cáo laptop đâu, thấy có bác hỏi thì em post những gì em hiểu biết về nó hi vọng giúp ích được cho các bác chưa biết, hoặc đang băn khoăn chưa biết cưới em laptop của hãng nào.
Lần sau khi tư vấn bác vui lòng copy nội dung trong link của bác đưa về OF để mọi người có thể đọc được ngay. OF không khuyến khích viết bài chỉ có nhõn cái link mà ko có nội dung. Rất nhiều trường hợp dính virus do bấm vào link.

Mong bác hiểu.

Have fun.:6:

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
ơ bác giải thích thế thì em mới hiểu .... chứ vừa loe ngoe vào off được đôi ngày ăn ngay cái vé phạt vào đầu....
Em mà là bác phạt thẻ thì em PM nhắc nhở nếu cố tình không nghe thì mới cho ăn thẻ.
Lan man quá giả lại thớt cho bác chủ nhé, xin lỗi bác chủ vì đã chen ngang

captivaltz

Xe điện
1,2,3 ông đối thoai trong 1 topic. Cái này nó cũng chán như mấy topic "Đọc báo giùm bạn" :D