[Thảo luận] xxx quận TX say rượu lái xe vượt đèn đỏ chửi nhau với xxx giao thông

Mustang8x

Xe hơi
haizzz,là xxx hay dân thường có máu cụ Chí thì khi say cũng như nhau thôi.haizz

G.Pazzini

Xe tải
Cụ mua không em bán cho? :))
Hàng xịn, secondhand, quân hàm thượng tá AN, mũ mão đầy đủ, nhưng mà của . . . nữ! Bà già về hưu vứt trong góc tủ 5 năm rồi!:P
Hóa ra bác là con cháu nhà sếp xxx:-w
Thượng tá là cán bộ cấp phó trở lên ấy nhỉ? AN cũng là xxx nhưng và chả va chạm với dân nhiều nên nhiều người vẫn yêu như yêu chú bộ đội (nhìn quân phục giống bộ đội, tất nhiên là trước khi các chú bộ đội đổi quân phục):P

HangB2

Xe điện
chắc xxx đó có ô to lém đây?!?!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Úi trời em mách cho chụ cách sử dụng nhá. Em thấy cơ quan gấu nhà em (cũng là AN NINH) từ lính cho đến sếp lúc nào cũng khoác cái áo ngành ở phế phụ đấy. Cụ thử phát xem sao :)):)). Hôm trước gấu nhà em về con càu nhàu là để mũ ngành ở cơ quan mà thằng nào nó ăn cắp mất (monkey farther! trong phòng An Ninh mà cũng mất cắp). Cuối cùng hóa ra la một cu trẻ trẻ trong phòng ăn cắp cho bạn nó cái mũ đấy cũng để trên 4b ^:)^^:)^^:)^
Em không dùng biện pháp "hạ sách" này!:D Em mua cái X-Driven lắp trên xe! Em hứa với bà già là con cố gắng tuân thủ Luật đến mức cao nhất! Nếu có vi phạm Luật (cho dù bị bẫy) thì con tự giác nộp phạt, không kêu ca phiền mẹ! Tuy nhiên, nếu con bị oan (có X-Driven làm chứng) thì mẹ phải giúp con đòi công lý đến cùng!!! Bà già Ok ngay lập tức!!!
Còn nếu muốn có mấy cái đồ "dọa ma" này thì em đầy! Thích thì bảo ông chú họ đang làm Trưởng phòng ở đơn vị cũ của bà già là có đủ hết cả bộ mặc vừa vặn luôn, trừ cái thẻ ngành và các giấy tờ công vụ là tuyệt đối không có!:))

Còn việc khoác áo ngành ở ghế phụ thì em thấy người nhà em trong ngành không làm! Xuống xe tâm sự vài câu là hiểu nhau ngay mà! Vả lại dân AN chống khủng bố như bà già em nghèo lắm, chỉ có 2B đi thì đâu có cần gì!!!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hóa ra bác là con cháu nhà sếp xxx:-w
Thượng tá là cán bộ cấp phó trở lên ấy nhỉ? AN cũng là xxx nhưng và chả va chạm với dân nhiều nên nhiều người vẫn yêu như yêu chú bộ đội (nhìn quân phục giống bộ đội, tất nhiên là trước khi các chú bộ đội đổi quân phục):P
Cụ có đọc cái thớt em cãi CSGT ở ngã tư Hùng Vương - Phan Đình Phùng không? CSGT hai lần hỏi em làm ở đâu và em hai lần trả lời là em làm công ty nước ngoài đấy ạ!

AN kinh tế thì ân oán giang hồ nhiều lém đấy cụ ạ!
Dưng mà nhà em toàn AN chống khủng bố thôi! Nghèo lắm! Và thực sự đáng kính! Vất vả như CSHS ấy mà chẳng có "xin đểu" được ai cả! Bà già về hưu là Thượng tá ăn lương Đại tá nhưng chẳng có chức quyền gì nên chỉ là Thượng tá! Và cụ còn xin về hưu sớm để chăm con em với con ông anh mặc dù Sếp cứ thuyết phục ở lại!:x

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ntdung

Xe tải
đúng là cái loại vô học, thế mà cũng được làm xxx, cóc nhái ngoi lên làm người, mô phật 3:-O
Cụ thử nghĩ xem có bao nhiêu xxx GT trên đất nước này thực tâm vì người dân, vì giao thông chứ ko phải vì $$$$???????

Em mới có thông tin, đồng chí XXX Thanh Xuân say rượu tên là C Ư Ơ N G, sn 82 quân hàm Trung Úy, papa là người đứng đầu nhà ăn trường Trung Cấp Cảnh Sát, tên được dịch ra tiếng Anh có nghĩa là Strong. Xe Kia Specta là của papa, đã có 1 tiền sự về va chạm giao thông đó là đâm đổ biển 1 chiều giữa đường Trường Chinh. Em xin hết ạ.

NewPeace

Xe điện
Em mới có thông tin, đồng chí XXX Thanh Xuân say rượu tên là C Ư Ơ N G, sn 82 quân hàm Trung Úy, papa là người đứng đầu nhà ăn trường Trung Cấp Cảnh Sát, tên được dịch ra tiếng Anh có nghĩa là Strong. Xe Kia Specta là của papa, đã có 1 tiền sự về va chạm giao thông đó là đâm đổ biển 1 chiều giữa đường Trường Chinh. Em xin hết ạ.
Thế thì có gì mà to tát mà quậy kinh nhể 8->. Bản tính nó thế thôi.

TÔN

Xe container
vừa nghe tin 1 thằng lớp em về làm xxx TX
thằng này lại vừa bắt 1 thằng cũng học cùng em và nó nhà cũng ở TX

tuvit77

Xe tăng
cảnh cáo rút kinh nghiệm trong nghành mà....:))

G.Pazzini

Xe tải
Cụ có đọc cái thớt em cãi CSGT ở ngã tư Hùng Vương - Phan Đình Phùng không? CSGT hai lần hỏi em làm ở đâu và em hai lần trả lời là em làm công ty nước ngoài đấy ạ!

AN kinh tế thì ân oán giang hồ nhiều lém đấy cụ ạ!
Dưng mà nhà em toàn AN chống khủng bố thôi! Nghèo lắm! Và thực sự đáng kính! Vất vả như CSHS ấy mà chẳng có "xin đểu" được ai cả! Bà già về hưu là Thượng tá ăn lương Đại tá nhưng chẳng có chức quyền gì nên chỉ là Thượng tá! Và cụ còn xin về hưu sớm để chăm con em với con ông anh mặc dù Sếp cứ thuyết phục ở lại!:x
AN thì đúng là ít va chạm với dân hơn. Hihi! AN thì em biết thân quen nhiều lắm. Và đúng là cái AN của mama nhà cụ thì nghèo thật. (A41,42 bi h đổi thành A... rồi kụ nhỉ).

Độc Dã

Xe máy
Oánh telits chứ cụ :))
Oánh cầu lông đúng rồi bác ợ. Oánh tenis là đi mần công chuyện chứ giao lưu thể thao khỏe người là cầu lông. Đánh luôn trong sân cơ quan khi hết giờ làm. Sân tenis thì Bộ, Tổng cục mới bố trí được chứ sân cầu lông thì đơn giản, Cục nào cũng làm. Khỏe mà vui. Phong trào này bắt đầu được khởi động từ khi cố Thượng tướng, Thứ trưởng Thi Văn Tám tái hôn [-O<. Chị Tám Thi rất khoái môn này, lính tráng lúc đầu đưa đẩy thôi, dần dà thành phong trào (trước cũng có nhưng không nổi lắm).
Lính tráng bây giờ loạn quá ... rồi đi sớm :-?

alo_club

Xe buýt
Ơ, thế bây giờ cứ có xxx say rượu chửi bới là bị quy hết về quận Thanh Xuân hở các cụ =))

NewPeace

Xe điện
Khoản kiếm tiền thì cánh GT chắc chả bằng khối kinh tế được, ông CSKT nào mà theo dõi mấy ngành ngon ngon thì ngoài chuyện ấm bụng thì còn xin xỏ được công ăn việc làm nữa. Khối CSGT kiếm tiền thì dễ bị thấy nhất thôi.