[Thảo luận] xxx quận TX say rượu lái xe vượt đèn đỏ chửi nhau với xxx giao thông

3_banh

Xe điện
em đồ là chú già ngồi trong xe là thủ trưởng của chú say kia, hôm nọ thằng nhân viên của em say, em cũng phải nhũn như vậy/

AloneGuy

Xe hơi
Website
www.facebook.com

minhab

Xe điện
xxx Thanh Xuân thì em kinh rồi, nhậu như mõ làng, tham vô đối . Nhưng mà mời các chú này đi nhậu càng uống nhiều em càng khoái vì nốc nhiều chóng tòi chứ sao, em toàn chơi các món đầy mỡ, riệu hạng nặng mời thôi, bảo đảm 3-4 năm nữa là rên hừ hừ trong bệnh viện ngay :))

anchibui

Xe điện
Cụ chủ chẳng photo đc kiểu nào. Có ảnh mới sinh động.
Công chức bây giờ thì em thấy xxx là ít nhậu nhất.

jeehoon

Xe tải
XXX mà nhậu thì vô đối, hiếm khi thấy say. Cụ chủ nhìn cái lon mà bit là xxx TX thì giỏi quá

kungfue.r.p

Xe tải
có gì đâu, sau vụ va chạm nhẹ, hôm sau gặp lại, chú xxx say sẽ nói với chú xxx không say:

"bác ơi, hôm qua rượu nó điều khiển mồm em, bác đừng chấp nhé, thôi, chuyện chả có gì, em với bác dzô cái nhé, bỏ qua chuyện hôm qua, hôm nay không say .... không về"

VLOLVN

Xe tải
sợ nhểy. Ra đường phải tránh ...c.h.o thôi

ddthoa

Xe tăng
xxx Thanh Xuân thì em kinh rồi, nhậu như mõ làng, tham vô đối . Nhưng mà mời các chú này đi nhậu càng uống nhiều em càng khoái vì nốc nhiều chóng tòi chứ sao, em toàn chơi các món đầy mỡ, riệu hạng nặng mời thôi, bảo đảm 3-4 năm nữa là rên hừ hừ trong bệnh viện ngay :))
Thích chơi cho chơi mà chết, thích ăn cho ăn mà chết :D

TÔN

Xe container
Sau khi cái mốt để mũ XXX ở kính sau đã lỗi thời vì quá nhiều người bắt chước, thằng bạn em ra Lê Duẩn săm nguyên bộ quân phục có quân hàm quân hiệu ( Chỉ thiếu mỗi bảng tên). Thi thoảng đi ngoại tỉnh nó vẫn diễn cả bộ, đên nơi thì thay ra mặc đồ thường vào.
lê duẩn nó bán cả quân hàm quân hiệu hả cụ,cụ mua hộ em 1 bộ nhá :))
Cụ chỉ cần nhìn Tòa nhà CAQ là rõ mà, to nhất đẹp nhất =P~
so với trụ sở CA Q Tây Hồ thì trụ sở Q TX là cái đinh gỉ
Cụ nhầm,
Ở Lê Duẩn ko dám bán đồ như cụ nói
chuẩn (b)
đá con mèo em cũng ghét mấy thằng làm bên xxx TX ~X(
ăn bẩn nhất trong lực lượng xxx thủ đô,từ sếp đến lính :77:

ryannguyen712

Xe máy
bó tay mấy ông XXX. Cái này về chỉ giải quyết nội bộ kiểm điểm với nhau thôi :D

Taxi Thanh Nga

Xe hơi
Lại coi trời bằng vung, coi thúng bằng nia rồi.

Quái xế

Xe buýt
xxx TX máu nhề, đợt trước cũng có 1 xxx TX vì ko biết mình là ai mà về quê chăn vịt, thế mà không biết rút kinh nghiệm.
Cụ nói thế ai mà tin được. Cụ có bit các chú ấy mất bao tiền mới đc ngồi vào cái ổ đấy ko? Giờ đuổi về quê thì phải trả lại tiền cho người ta chứ. Tiền trót tiêu hoặc gửi gấu mẹ ở nhà rồi thì đành phải cắn răng điều chuyển công tác chờ thời trù dập típ

SunsetRider

Xe hơi
Bộ trưởng còn dám chửi thì CSGT là cái đinh, CA Quận Thanh Xuân có truyền thống uống rượu say ra đường làm càn rồi Cụ ơi. Em nghĩ chắc lãnh đạo ở Quận này cũng hay nhậu nhẹt nên lính tráng mới vậy ............................................ mấy ông anh họ làm trên BCA đã từ bỏ văn hóa ăn nhậu từ lâu rồi, cứ hết giờ là kéo nhau đi cầu lông vừa khỏe người mà lại vui
Oánh telits chứ cụ :))

Ngoc Phan XLS

Xe container
lê duẩn nó bán cả quân hàm quân hiệu hả cụ,cụ mua hộ em 1 bộ nhá :))
Cụ mua không em bán cho? :))
Hàng xịn, secondhand, quân hàm thượng tá AN, mũ mão đầy đủ, nhưng mà của . . . nữ! Bà già về hưu vứt trong góc tủ 5 năm rồi!:P

hieuorbis

Xe buýt
Cụ mua không em bán cho? :))
Hàng xịn, secondhand, quân hàm thượng tá AN, mũ mão đầy đủ, nhưng mà của . . . nữ! Bà già về hưu vứt trong góc tủ 5 năm rồi!:P
Úi trời em mách cho chụ cách sử dụng nhá. Em thấy cơ quan gấu nhà em (cũng là AN NINH) từ lính cho đến sếp lúc nào cũng khoác cái áo ngành ở phế phụ đấy. Cụ thử phát xem sao :)):)). Hôm trước gấu nhà em về con càu nhàu là để mũ ngành ở cơ quan mà thằng nào nó ăn cắp mất (monkey farther! trong phòng An Ninh mà cũng mất cắp). Cuối cùng hóa ra la một cu trẻ trẻ trong phòng ăn cắp cho bạn nó cái mũ đấy cũng để trên 4b ^:)^^:)^^:)^

Chỉnh sửa cuối:

CIVIC-HN

Xe buýt
F1 nhà em ko bao giờ thi vào ngành xxxx! e thề!

Forcus

Xe tải
Vào khoảng 15h tại ngã sáu TĐT-KT-ĐLT-NLB-XĐ e chứng kiến một cảnh tượng đúng là không còn gì để bình luận,một thanh niên say rượu đứng không vững đang đứng trước đầu xe Kia-Spectra màu đen bs :29S-8864 chửi bới ngồi trong xe là một xxx giao thông già đeo lon trung tá,lạ là cái xxx già thì ngồi im trong xe, ngoài xe có hai xxx gt trẻ thì cứ can trong khi đó thanh niên say rượu kia thì chửi bới ầm ỹ sau đó xông phi gãy gương bên trái,đạp vào kính lái,nhảy lên nắp cabo ngồi,được một lúc không chịu nổi xxx già chui ra khỏi xe thế là thanh niên say rượu lao đến cứ chỉ thẳng vào mặt mà chửi, xxx già gần như không nói gì chỉ đẩy ra thế nhưng do chú kia say quá tí ngã thế là suýt lao vào đánh nhau may có hai xxx gt trẻ can ra,sau đó xxx già khóa cửa xe để đấy đi ra chỗ khác,con thanh niên say rượu thì vẫn tiếp tục chửi bới,một lúc sau thì 113 đến chú kia ngưng chửi mồ hôi dòng dòng khi một xxx già 113 bảo suất trình giấy tờ thì rút ví ra đứng nghiêng ngả quay ví ngược xuôi mà không rút nổi giấy tờ,sau đó cho lên xe chắc về phường.Em tả dài dòng để các cụ hiểu sự việc, nhưng cuối cùng các cụ có biết sự thật đau lòng của việc này là gì không : Đó là thanh niên say rượu chửi bới kia hóa ra là công an của quận Thanh Xuân (không hiểu là trung úy hay thiếu úy vì em nhìn ghế sau có hai cái áo một cái lon thiếu úy một cái lon trung úy) say rượu lái xe vượt đèn đỏ khi bị xxx giao thông bắt thì xảy ra sự việc như em tả ở trên.Không biết về sau sẽ giải quyết thế nào nhưng công an mà như thế này thì đúng xã hội loạn mất rồi^:)^^:)^^:)^
Quận Thanh Xuân này loạn rồi
Mấy công CA q.TX nổi tiếng quá, rượu chè be bét, ra đường cà khịa