[Thảo luận] Xxx mỹ đình bắn tốc độ

FireCat

Xe đạp
Có thật không đới , ngày nào em cũng lượn đường này :^):^):^)
Làm gì có chuyện tự động :)).
Cụ hay đi đường này cứ để ý mà xem, hôm nào thấy gần cuối cầu có con xe lởm đỗ ở đó giống như bị hỏng đợi cứu hộ, kính sau được che bằng chắn nắng thì y như rằng sẽ có XXX chờ đoạn ngay sau bến xe Mỹ Đình.
Cụ nào chót mạnh chân ga lúc xuống cầu, để ý thấy xe khả nghi thì quay đầu rẽ luôn ở đoạn rẽ trước bến xe là thoát thôi :69:.

Iron man

Xe tăng
Chít thật, hy vọng là ko có bằng chứng (ảnh) ==> Cụ thoát hiểm ==> Cụ Đào Duy Quát cho mấy thằng xxx một trận cho iem. Nhưng Lói thật, nội đô mà cụ chạy thía là E mời cụ Vang Đỏ đới.
Thì cụ chủ thớt cũng đang uốn vang roài còn gì nữa cụ ..... :^)

i30black

Xe tải
Chạy 72km/h trong thành phố, nhìn nick em thấy nghi nghi ... có phải biển xe bác 3 số cuối là 678 phỏng ạ? Nếu không phải thì bác cũng đừng giận nhé :21:

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng đúng là đoạn này em đi 50 hơi khó. Thỉnh thoảng vẫn bị dồn lên tầm 60, vì khi lên dốc bị giảm tốc, có mấy cái ông đàng sau cứ thúc đít em mà còi loạn còi xạ, xong ủi sát mông...Em sợ em đi chậm các ổng rồ tới đâm vô em lắm. Mà em có tránh tránh né né thì lên lườm nguýt, lẩm bẩm như đúng rồi. Bực cả mình. Đâm ra nhiều bị dễ bị tóm oan vì mấy cái thằng chả cà chớn như nầy

gato

Xe đạp
em nghe nói đoạn này chỉ chạy được 40km/h,và xxx thường xuyên bắn tốc độ vào thứ 7 và chủ nhật

Đậu đại ka

Xe buýt
Nhưng đúng là đoạn này em đi 50 hơi khó. Thỉnh thoảng vẫn bị dồn lên tầm 60, vì khi lên dốc bị giảm tốc, có mấy cái ông đàng sau cứ thúc đít em mà còi loạn còi xạ, xong ủi sát mông...Em sợ em đi chậm các ổng rồ tới đâm vô em lắm. Mà em có tránh tránh né né thì lên lườm nguýt, lẩm bẩm như đúng rồi. Bực cả mình. Đâm ra nhiều bị dễ bị tóm oan vì mấy cái thằng chả cà chớn như nầy
Đoạn này đúng là có biển hạn chế 30 hay 40 gì đấy nhưng hình như là giới hạn cho xe đi ở bên dưới chứ không phải lên trên cầu. Mợ cứ đi 50 là chuẩn rồi, thằng nào thích thì cứ nhích. Em đi qua đây cũng toàn 50 thôi, đi bên trái thằng nào thích thì cứ vượt phải. Mình đi đúng luật cơ mà, có khi nhường đường đi vào làn trong lại sai làn dành cho xe to, xxx vịn khổ mình chứ khổ ai.

trivn2000

Xe hơi
Đoạn Phạm Hùng nhiều khi còn bắt cả lỗi vượt phải, các bác hết sức lưu ý

cantona

[Tịch thu bằng lái]
sao ko thấy người bị phạt cho biết kết quả thế nào nhỉ, có bằng chứng ko nữa :^):^):^)

Lem Bem

Xe hơi
bác chủ thớt uống vang đỏ nhiều quá xỉn rồi

Matizcoi

Xe cút kít
em mà chạy đúng quy định, tu huýt em là em bật cho bằng chít :D
Nếu mà em chạy sai thật, nhẹ nhàng thui, xin 1 câu, đằng nào cũng mất xiền rùi còn đâu :69:

INNOVA83

Xe đạp
Ko có ảnh để xem các bác ơi.vụ này em bị một phát đau quá

Đậu đại ka

Xe buýt
Cụ đùa à hay say vang thế ? Bị bắn kiểu gì chẳng phải có ảnh, nó phải kẹp cùng một tập với biên bản phạt, biên bản nhận giấy tờ chứ, không thi dựa vào đâu mà xxx phạt được cụ 72/50 ? Thế cụ đã đi nộp phạt, nhận lại giấy tờ chưa ? xxx bảo chưa đến ngày giải quyết hay không có ảnh cụ phải nói rõ ra chứ. Ít ra phải có cái ảnh sau khi đã chỉnh Shop :21:

mimy

Xe tải
Xời ơi! Em đọc đoạn đầu bác ý cãi em cứ tưởng là kết quả hoành tráng rằng thì là mà bác ý gọi ng nhà hay ông sếp đến. Rồi thì được cứu thoát hay như nào. Ai dè ko quen ko biết lại còn cãi bướng như đúng rồi thì nó giết ko tha cho hết biết. Bắt Mỹ Đình ko nhớ đội mấy nhỉ?
Mà quả này phạt là hơi bị nặng

hình như đội 7 chỗ chân cầu vượt

@1dong

Xe hơi
Tháng 6 vừa rồi em bị bắn tốc độ ở Lai Cách đới , XXX bảo xem giấy tờ , em tỉnh đòn ** đưa cho , vì biết là bắt thế này là dính tốc độ rồi . Em hỏi XXX : em quá tốc độ à anh . XXX bảo : Cứ đưa giấy tờ đây rồi biết ... Em cù nhầy bảo : Anh phải nói cho em biết em làm sao chứ . tự nhiên anh bắt em rồi bảo em đưa giấy tờ , nhỡ anh thu của em thì làm sao . XXX mặt có vẻ hơi chuẩn sang màu đỏ bảo : thế mày mang giấy tờ cho cái anh ngồi trong xe Jolie kia , ra đấy giải quyết . Trong lúc giải quyết , em thấy mấy anh nữa bị chú XXX kia xem giấy tờ .... Gặp anh đội trưởng , tưởng thế nào , hoá ra vẫn dính 300k , lại còn phải năn nỉ nó chứ :mad: ... Nhưng mà làm gì có ảnh iếc gì đâu ạ ... :77:

20k6886

Đi bộ
đường trong phố cụ chạy được 75 thì iem cũng chịu cụ ợ.
kính thưa các cụ bai viết này la chính bản thân em đi con ỉn-no-va của thèng em vợ.... Buốn quá đi... :102: CÁC CỤ XEM NÓ NÓI EM CHẠY 75KM.H LIỆU CÓ PHẢI THẾ K ??? E CHỈ CHẠY CÓ 55 THẾ MÀ NÓ NÓI VẬY... ĐÚNG NÀ NHẬM MÁU PHUN RỒNG

Chỉnh sửa cuối:

MinhHang0410

Xe buýt
Ko có ảnh để xem các bác ơi.vụ này em bị một phát đau quá
Không có ảnh là CSGT non về chứng cứ rồi, hay khi đi giải quyết cụ không yêu cầu?:^)
Và sự thật có phair lúc đó bác đang chạy với tốc độ 75Km/h không? Bác chạy như vậy thật trong thành phố thì em cũng nể bác luôn đấy :77:

vietnamarc

Xe điện
a

ĐÂY LÀ CUỘC ĐỐI THOẠI CỦA EM VỚI go go:
xxx:đề nghị anh xuất trình giấy tờ?
em::ohmy:,sao thế anh?
xxx:anh đã đi quá tốc độ qui định 72/50km/h
em::102::102:oh my god!
xxx:bây giờ chúng tôi sẽ lập biên bản anh về tội vi phạm tốc độ quy định.
em: thưa anh, em đi đúng tốc độ mà(lúc đấy em nói chuyện với thằng xxx trẻ ,còn thằng xxx già lập biên bản )
xxx:đúng hả.rồi tôi sẽ cho anh thấy là đúng hay sai, bây giờ chúng ta lập biên bản đã.mời anh ký vào.
em:em không ký.em cần phải xem rõ hình ảnh mà các anh đã chụp em đi như thế nào.
xxx::mad:.đề nghị anh ký vào biên bản rồi tôi sẽ có hình ảnh cho anh em.
em:không ký...
xxx:đây là máy bắn tự động ,nếu muốn xem thì hết giờ chiều nhé.
em:tranh luận gay gắt về đòi hỏi hình ảnh của em với mấy anh go go mất 2 tiếng đồng .cuối cùng để khỏi mất thời gian em kẹp tờ 500 cho bọn xxx.
xxx:ko lấy tiền, bọn anh đã lập biên bản rồi thì ko trả lại giấy tờ được.kể cả em ko ký cũng được.
cuối cùng em bị giữ giấy tờ 50 ngày và bị phạt 2 triệu.các bác phân xử hộ em vụ này nhé
-Nếu chiều có ảnh thì chiều hẵng giữ giấy tờ nhé! Chiêu này mà bà chị em thoát đới!

Đầy Bình

Xe buýt
ĐÂY LÀ CUỘC ĐỐI THOẠI CỦA EM VỚI go go:
xxx:đề nghị anh xuất trình giấy tờ?
em::ohmy:,sao thế anh?
xxx:anh đã đi quá tốc độ qui định 72/50km/h
em::102::102:oh my god!
xxx:bây giờ chúng tôi sẽ lập biên bản anh về tội vi phạm tốc độ quy định.
em: thưa anh, em đi đúng tốc độ mà(lúc đấy em nói chuyện với thằng xxx trẻ ,còn thằng xxx già lập biên bản )
xxx:đúng hả.rồi tôi sẽ cho anh thấy là đúng hay sai, bây giờ chúng ta lập biên bản đã.mời anh ký vào.
em:em không ký.em cần phải xem rõ hình ảnh mà các anh đã chụp em đi như thế nào.
xxx::mad:.đề nghị anh ký vào biên bản rồi tôi sẽ có hình ảnh cho anh em.
em:không ký...
xxx:đây là máy bắn tự động ,nếu muốn xem thì hết giờ chiều nhé.
em:tranh luận gay gắt về đòi hỏi hình ảnh của em với mấy anh go go mất 2 tiếng đồng .cuối cùng để khỏi mất thời gian em kẹp tờ 500 cho bọn xxx.
xxx:ko lấy tiền, bọn anh đã lập biên bản rồi thì ko trả lại giấy tờ được.kể cả em ko ký cũng được.
cuối cùng em bị giữ giấy tờ 50 ngày và bị phạt 2 triệu.các bác phân xử hộ em vụ này nhé
lần sau cụ đừng đưa giấy tờ cho chúng nó vội cụ nhé,chúng nó mà đã cầm giấy tờ của cụ rồi thì chúng nó " củ hành " cụ kiểu gì mà chả đc :102:

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đặt cái máy ngay trên cầu,đúng lúc mát ga thì tèo...

Quả thật nơi đây là cỗ máy kiếm tiền hiệu quả của xxx giao thông.:mad: