[Thảo luận] Xxx mỹ đình bắn tốc độ

INNOVA83

Xe đạp
ĐÂY LÀ CUỘC ĐỐI THOẠI CỦA EM VỚI go go:
xxx:đề nghị anh xuất trình giấy tờ?
em::ohmy:,sao thế anh?
xxx:anh đã đi quá tốc độ qui định 72/50km/h
em::102::102:oh my god!
xxx:bây giờ chúng tôi sẽ lập biên bản anh về tội vi phạm tốc độ quy định.
em: thưa anh, em đi đúng tốc độ mà(lúc đấy em nói chuyện với thằng xxx trẻ ,còn thằng xxx già lập biên bản )
xxx:đúng hả.rồi tôi sẽ cho anh thấy là đúng hay sai, bây giờ chúng ta lập biên bản đã.mời anh ký vào.
em:em không ký.em cần phải xem rõ hình ảnh mà các anh đã chụp em đi như thế nào.
xxx::mad:.đề nghị anh ký vào biên bản rồi tôi sẽ có hình ảnh cho anh em.
em:không ký...
xxx:đây là máy bắn tự động ,nếu muốn xem thì hết giờ chiều nhé.
em:tranh luận gay gắt về đòi hỏi hình ảnh của em với mấy anh go go mất 2 tiếng đồng .cuối cùng để khỏi mất thời gian em kẹp tờ 500 cho bọn xxx.
xxx:ko lấy tiền, bọn anh đã lập biên bản rồi thì ko trả lại giấy tờ được.kể cả em ko ký cũng được.
cuối cùng em bị giữ giấy tờ 50 ngày và bị phạt 2 triệu.các bác phân xử hộ em vụ này nhé

Lau_thap_cam

Xe hơi
em: thưa anh, em đi đúng tốc độ mà(lúc đấy em nói chuyện với thằng xxx trẻ ,còn thằng xxx già lập biên bản )
xxx:đúng hả.rồi tôi sẽ cho anh thấy là đúng hay sai, bây giờ chúng ta lập biên bản đã.mời anh ký vào.
em:em không ký.em cần phải xem rõ hình ảnh mà các anh đã chụp em đi như thế nào.
em:tranh luận gay gắt về đòi hỏi hình ảnh của em với mấy anh go go mất 2 tiếng đồng .cuối cùng để khỏi mất thời gian em kẹp tờ 500 cho bọn xxx.
xxx:ko lấy tiền, bọn anh đã lập biên bản rồi thì ko trả lại giấy tờ được.kể cả em ko ký cũng được.
cuối cùng em bị giữ giấy tờ 50 ngày và bị phạt 2 triệu.các bác phân xử hộ em vụ này nhé
Em nói cụ đừng giận chứ cụ hơi bị ng mà liều đó.

Callme

Xe hơi
Website
www.dienlanhducvinh.com
Gớm cụ đi đường Mỹ đình, đường nội đô mà cụ... phi ghê thế? em chiệu cụ òi đới:77::77::77:
Thôi xxx đã giữ giấy tờ rồi, cụ chấp nhận vậy và nhớ rút kinh nghiệm chứ đi trong thành phố mà cụ cứ phi như đường cao tốc thế thì nguy hiểm quá, nguy hiểm cho mình và cho những người đi đường khác:102:
Anh em nhà of chả ai đi thế đâu:P:ohmy:

Callme

Xe hơi
Website
www.dienlanhducvinh.com
Thưa các cụ, nếu mình đi chuẩn mà xxx vẫn bẩu thế thì làm dư lào ạ:^)
Làm việc phải có bằng chứng cụ ợ, nếu không có hình ảnh hoặc chứng cứ vi phạm, mình đi đúng tốc độ xxx chả làm giề được đâu.:69:
Còn nếu cụ chủ thớt đi 75/50 mà có hình ảnh là chít đới:^)

dam_duong_xa

Xe buýt
Chít thật, hy vọng là ko có bằng chứng (ảnh) ==> Cụ thoát hiểm ==> Cụ Đào Duy Quát cho mấy thằng xxx một trận cho iem. Nhưng Lói thật, nội đô mà cụ chạy thía là E mời cụ Vang Đỏ đới.

Trungmytu

Xe điện
Mỹ Đình đoạn nào để em còn tránh ạ!Em phi đoạn trước cửa Sân vận động của toàn 70 thôi!:P

Mà sao ko có ảnh, không ký biên bản mà vẫn bị phạt?Đưa giấy tờ trước cho xxx kể cũng dở nhỉ!

truong39

Xe tải
đường trong phố cụ chạy được 75 thì iem cũng chịu cụ ợ.

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Thế cuối cùng bác có được xxx cho xem ảnh kô ? Nếu đã bị phạt như vậy rồi thì nhất quyết phải đòi xxx cho xem ảnh.

Đậu đại ka

Xe buýt
Chắc là có ảnh thôi. Hay cái camera trên cầu vượt Phạm Hùng nó bắn ??? Mà lẽ ra xxx nhà mình phải cho xem ảnh ngay trên súng chứ không nhỡ có xxx nào giỏi PhotoShop thì thích biển gì, số bao nhiêu chẳng có ợ. Photo Shop em cũng biết tí kiểu này khi nào thất nghiệp đi xin cộng tác với các chú vậy.:69:

Carens2009

Xe điện
Chắc lại bắn ở cầu vượt rồi bị tóm đây mà.Bác chủ thớt đâu cho ý kiến xem có phải ở đấy không

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Xời ơi! Em đọc đoạn đầu bác ý cãi em cứ tưởng là kết quả hoành tráng rằng thì là mà bác ý gọi ng nhà hay ông sếp đến. Rồi thì được cứu thoát hay như nào. Ai dè ko quen ko biết lại còn cãi bướng như đúng rồi thì nó giết ko tha cho hết biết. Bắt Mỹ Đình ko nhớ đội mấy nhỉ?
Mà quả này phạt là hơi bị nặng

Đậu đại ka

Xe buýt
Đằng nào cũng bị phạt 2 mil va 50 ngày rùi. Nhất quyết phải đòi xem ảnh bằng được.
Chẳng phải đòi đâu cụ ợ, lúc đi lấy biên lai mang đi nộp phạt có kèm cả biên bản + ảnh... nhà cháu bị dính một lần rồi ợ, lọ mọ phi xuống gần Hạ Long:102:
@mợ ken: có quen biết hay gì thì cũng phải nhẹ nhàng mà xin chứ sai lè ra còn cãi thì càng to xxx càng đập, cứ "biên bản ghi rồi anh ạ" thì chẳng ai cứu được. Em chứng kiến nhiều vụ cậy quen anh này anh kia to còi, chưa kịp alo xxx đã lập xong biên bản, chưa được vạ má đã sưng òi. Trong khi nhà em cũng có quen nhưng cứ nhẹ nhàng xin, kèm theo một ít xx cho lành, nhờ vả nhiều mệt người, nhờ công to việc lớn hãy nhờ chứ ba cái vụ mình phạm luật nhờ cũng mang tiếng người ta ra.

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
@mợ ken: có quen biết hay gì thì cũng phải nhẹ nhàng mà xin chứ sai lè ra còn cãi thì càng to xxx càng đập, cứ "biên bản ghi rồi anh ạ" thì chẳng ai cứu được. Em chứng kiến nhiều vụ cậy quen anh này anh kia to còi, chưa kịp alo xxx đã lập xong biên bản, chưa được vạ má đã sưng òi. Trong khi nhà em cũng có quen nhưng cứ nhẹ nhàng xin, kèm theo một ít xx cho lành, nhờ vả nhiều mệt người, nhờ công to việc lớn hãy nhờ chứ ba cái vụ mình phạm luật nhờ cũng mang tiếng người ta ra.

Hehe : Phải kiểu gì hoặc như nào mới quát nạt được xxx chứ chỉ biết sơ sơ kiểu dắt dây vớ vẩn thì nói làm gì? Chưa đủ tuổi để mè nheo (Lấy ví dụ nhé, ko phải em chả hạn)

Ngoài ra: Cho dù kể cả lập biên bản ghi rồi thì vẫn có thể sửa được thành lỗi nhỏ nhất là 90k VND. Em ko nhớ chính xác nó là lỗi gì nhưng nó là cái lỗi rẻ nhất dành cho oto rồi đó. Cho nên vô tư đi bác em :>

Chỉnh sửa cuối:

Sóc nhỏ

Xe tăng
ĐI nhanh quá. Thôi thì một lần vấp ngã là một lần bớt ....

Xecutkit2008

Xe điện
Mà sao cụ đưa giấy tờ sớm thế, để *** nằm đằng chuôi mình thì chỉ có nộp thôi.(y)

danin4um

Xe hơi
kụ hem có dù mà cũng cãi kểu đó thì lố roài, chia bùn với kụ

kieninlove

Xe tăng
Vụ bắn tốc độ này trên OF nói nhiều như quân nguyên rồi, tại cụ ko để ý thôi :^)