[Thảo luận] ::: xxx Hải Dương vịn em như thế này có vô lý không ạ ?:::

kia7238

Xe tăng
Cụ đừng lấy cái lí của cụ mà áp đặt cho xxx, Lí của xxx là "bắt nhầm còn hơn bỏ sot" cụ ah?

Kiaforte sli

Đi bộ
em dân thổ địa ở đấy đi qua nhiều nên cũng có exp ko bao h sợ xxx , các cụ đi đường QL 5 qua HD khi qua cầu Đồng Niên vào biển báo nên rẽ vào đường gom đi thì thoải mái , đến chỗ khách sạn Trường Thành thì lại rẽ ra , còn nếu đi vào Tp hoặc về huyện thì đi vào như cụ chủ thớt nhưng qua bùng binh thì rẽ phải luôn tránh đi đường Nguyễn Lương Bằng bị xxx bắt lỗi ( như cụ chủ thớt bảo từ 4-1 ko dám bắt nữa là không phải đâu , xxx HD đứng ở đây 1 tuần chỉ 3-4 buổi mà cũng không phải lúc nào cũng bắn tốc độ , chỗ đấy chủ yếu bắt xe máy đi sai làn ) . Đi như thế thì đảm bảo các cụ ko bao h đụng phải xxx

Hiepkt

Xe buýt
em dân thổ địa ở đấy đi qua nhiều nên cũng có exp ko bao h sợ xxx , các cụ đi đường QL 5 qua HD khi qua cầu Đồng Niên vào biển báo nên rẽ vào đường gom đi thì thoải mái , đến chỗ khách sạn Trường Thành thì lại rẽ ra , còn nếu đi vào Tp hoặc về huyện thì đi vào như cụ chủ thớt nhưng qua bùng binh thì rẽ phải luôn tránh đi đường Nguyễn Lương Bằng bị xxx bắt lỗi ( như cụ chủ thớt bảo từ 4-1 ko dám bắt nữa là không phải đâu , xxx HD đứng ở đây 1 tuần chỉ 3-4 buổi mà cũng không phải lúc nào cũng bắn tốc độ , chỗ đấy chủ yếu bắt xe máy đi sai làn ) . Đi như thế thì đảm bảo các cụ ko bao h đụng phải xxx
E cũng hay thấy bắt xe máy đi sai làn & cả bắn tốc độ xe máy, nhưng vẫn thắc mắc đầu đường NLB ko có biển phân làn. Đã có cụ nào bị vịn xe máy sai làn ở đây chưa ạ?

Kiaforte sli

Đi bộ
E cũng hay thấy bắt xe máy đi sai làn & cả bắn tốc độ xe máy, nhưng vẫn thắc mắc đầu đường NLB ko có biển phân làn. Đã có cụ nào bị vịn xe máy sai làn ở đây chưa ạ?
đã rất nhiều người bị nhưng đến 90% là dân dưới huyện lên U 40 -50 ko nắm rõ luật nên bị dính thôi

Vanquish

Xe buýt
Cụ chủ không biết đường rồi, về Gia Lộc qua bùng binh thì rẽ phải luôn 5 km là đến, sao cụ lại đi Nguyễn Lương Bằng nhỉ

bolobalavn

Xe hơi
Không có biển báo thì cụ cứ chửi bỏ mie nó ra chứ sợ quái gì, ko được nữa thì gọi người thân :))

xe thủng lốp

Xe container
Hôm vừa rồi em cũng đi hải dương về may không gặp trạm nào :)

Lead

Xe tải
Nên dừng lại ở đây, nên tôn trọng đối thủ cụ ạ. Em chắc chắn 1 điều, từ ngày 04.01.2012, xxx không bắt láo ở đoạn này nữa ạ.

Ngày 04.01, trước khi giải quyết, em còn cẩn thận làm 1 vòng từ đường 5 đi vào đến chỗ em bị vẫy lại để ghi, chụp hình cho chắc chắn. Không thấy xxx lập chốt ở đó nữa.
E báo cáo cụ chủ thớt và các cụ: Dạo này xxx lại bắn tốc độ ở đầu đường Nguyễn Lương Bằng, chỗ cụ chủ thớt bị vịn ạ. Và ngay trong ngày hôm nay 24/7/2012 xxx vẫn tiếp tục đang bắn ở đó, ông bạn e bị vịn. E xin hỏi bác chủ thớt e phải làm sao giờ ạ ? Cụ chủ thớt đã khẳng định 1 điều mà giờ xxx lại ko nghe lời cụ rồi.

Có nhiều cụ khác cũng bị đây ạ: http://www.otofun.net/threads/374828-xxx-hai-duong-dao-nay-hay-ban-toc-do-ngay-dau-duong-vao-tp

Cerato79

Xe tải
Bác đi về Gia lộc sao không rẽ ngay chỗ tòa Nacimex mà đi đường NLB làm gì cho CA vịn và xa hơn rất nhiều? Lần sau bác về TT GL nhớ đi qua bùng binh là rẽ luôn theo hướng mũi tên nhé, đường vắng 2 làn cho bác tha hồ phi.
Em cũng hay đi giống cụ này. Đến ngã 4, về Tứ Kỳ thì đi thẳng, về Gia Lộc thì rẽ phải.

tienthanhtq

Xe buýt
vậy là vẫn bắn vẫn bắt dù xxx sai lè
nhưg mấy ai caĩ đc như b chủ thớt và có kiến thức và đc nh hỗ trợ của anh e otofun như ở đây
vậy là xxx lại đc nhiều 50/50 lại đc tiền đút túi
thật buồn quá đi
mà cái " tế nhị" của cụ chủ ở đây có giúp đc j cho a e đi sau ko dính ko
cụ khẳng định sau ko bắn ko bắt
giờ vẫn bắn vẫn bắt như thường ạ
e nghĩ hôm cụ quoay lại xxx ko lập chốt nên cụ Khẳng định là chưa đc cxacs lắm
xxx bắt nhầm hơn bỏ sot
phải làm sao để chấm dứt tình trạng này đi chứ ạ
ăn bẩn mãi thế này sao các cụ?

chevroletcruz

Xe điện
cụ thắng 100%

tomtep778409

Xe tải
hay ah! càng đọc càng có thêm nhìu kinh nghiệm với các xxx.>:D<Nhưng lại cũng buồn với XH lày

anhtuan

Xe hơi
E báo cáo cụ chủ thớt và các cụ: Dạo này xxx lại bắn tốc độ ở đầu đường Nguyễn Lương Bằng, chỗ cụ chủ thớt bị vịn ạ. Và ngay trong ngày hôm nay 24/7/2012 xxx vẫn tiếp tục đang bắn ở đó, ông bạn e bị vịn. E xin hỏi bác chủ thớt e phải làm sao giờ ạ ? Cụ chủ thớt đã khẳng định 1 điều mà giờ xxx lại ko nghe lời cụ rồi.

Có nhiều cụ khác cũng bị đây ạ: http://www.otofun.net/threads/374828-xxx-hai-duong-dao-nay-hay-ban-toc-do-ngay-dau-duong-vao-tp
Theo thông tin nhà cháu thì XXX HD đang tăng cưòng, chắc lại thiếu chỉ tiêu.
Nhà cháu bị 2 lần đường NLB này rồi nhưng có người trên cục nên thôi.1 lần sai làn, 1 lần 55/40 (nhà cháu đang vượt ô tô).
Bắt sai làn xe máy, chuyển làn không xi nhan, quá tốc độ, đi ngựoc chiều, không đội mũ .... Sau khi kiểm tra giấy tờ thì sẽ thêm nhiều tội nữa...

zTraiHaNoiAir

Xe hơi
Sáng 31.12.2011, em có việc đi qua TP Hải Dương.
Em xuất phát từ Hà Nội.
Đến đoạn qua TT Lai Cách, em rẽ phải vào TP Hải Dương để đi Thị trấn Gia Lộc.
Đoạn này qua vòng xuyến là vào Nguyễn Lương Bằng.
Qua được 1,2 km, xxx vẫy em vào, thông báo vi phạm lỗi đi quá tốc độ 55/50.
OK, em đề nghị cho xem ảnh vi phạm, 5' sau có ngay. 1 đồng chí vác máy đến cho em xem trực tiếp, chỗ em vi phạm cách đó 500m - vừa qua vòng xuyến được 700m.

xxx hỏi : có điều gì anh cần hỏi nữa không ?
Em: có 2 điều em chưa thỏa đáng:

1. Từ đoạn đường 5 rẽ vào đường Nguyễn Lương Bằng đến đoạn em vi phạm tốc độ (cách 700m), không hề có một biển báo hạn chế tốc độ hay biển khu đông dân cư hay các biển khác tương tự hướng dẫn người tham gia giao thông tứ xứ như bọn em nhìn thấy. Chả lẽ mỗi lần đến Hải Dương em phải xem 1 văn bản nào đó của UBND Tỉnh về địa giới hành chính của Thành phố từ đâu đến đâu. Trong khi các con đường khác dẫn vào TP đều có biển TP Hải Dương hoặc biển khu đông dân cư.

2. Ảnh vi phạm thì có, các anh cho em xem trực tiếp nhưng trong ảnh không có 1 dấu hiệu chứng minh đoạn em (nếu có) vi phạm (ví dụ như cột tiêu, địa chỉ...) em chỉ nhìn thấy xe em trên đường mà không biết có nằm trong đoạn đường hạn chế (nếu có) hay không ?

Em ghi rõ vào biên bản 2 điều trên, ngày 04.01.2012 tới em được giải quyết ở trạm Ba Hàng.

Có vô lý không các cụ. Mở mang đầu óc em phát

(Em có bằng chứng là ghi lại hành trình từ đường 5 vào Nguyễn Lương Bằng chứ không đi loằng ngoằng trong TP mà vi phạm tốc độ).

Kính các cụ.
Với xx ko có gì là vô lý cả. Với xx tiền ra thì đi. Hoăc bác là gấu

Dương Tử Anh

Xe tải
HD quê gấu nhà em, có lần về HD em bị xxx tóm cái lỗi sai làn ở NLB rồi. Dưng mà chả làm gì được em, NLB làm quái gì có biển phân làn!!!

buicongchuc

Xe ba gác
Theo em nghĩ, ảnh không thể hiện được vị trí vi phạm sẽ không có tác dụng sử phạt.

inphuongthuyanh

Đi bộ
Bác ơi, khi bác rẽ vào thành phố mà cụ thể là đường Nguyễn Lượng Bằng - TP.HD thì đã là vào khu đông dân cư, đường đôi có dải phân cách , điều đó đã chứng tỏ khu đó cần hạn chế tốc độ ở mức nào rồi, công an HD thường bắn ở đoạn đó, lần sau đi bác chú ý đoạn này nhé.

inphuongthuyanh

Đi bộ
Dương Tử Anh
Xe hơi

Biển sốOF-58122Mua xe ngàyMar 2010Số km198 Động cơ OF156223 mã lực

Hiepkt viết

HD quê gấu nhà em, có lần về HD em bị xxx tóm cái lỗi sai làn ở NLB rồi. Dưng mà chả làm gì được em, NLB l
dưới lòng đường có kẻ vạch chia làm 3 làn, điều này chứng tỏ đã phân làn đường, không cần phải biển vẫn phạt,
http://www.baomoi.com/Khong-co-bien-bao-van-bi-xu-ly-loi-khi-di-sai-lan-Dung-hay-sai/141/8131378.epi

Chỉnh sửa cuối:

Dương Tử Anh

Xe tải