[Thảo luận] XXX Hải Dương lại thêm trò bẩn mới

podr everet

Xe buýt
Không còn từ để nói đến đám xxx này.

Zune.Ngô

Xe buýt
Hôm nọ em cũng giải thích, mở mang hiểu biết vụ vạch này cho mấy đồng chí Hải Dương rồi mà. Thế mà lại "ngựa quen đường cũ" à? Tệ quá!

ubisapro

Xe trâu
Hôm nọ em cũng giải thích, mở mang hiểu biết vụ vạch này cho mấy đồng chí Hải Dương rồi mà. Thế mà lại "ngựa quen đường cũ" à? Tệ quá!
Cụ kiệm lời quá, chia sẻ giải thích mở mang cho xxx ntn đi ợ:D

hoangviet2992

Xe máy
em cũng bị xxx hải dương bắt lỗi y hệt như cụ chủ. tuy nhiên xe em lắp cam hành trình. em yêu cầu xxx cho xem hình ảnh nhưng xxx vẫn cương quyết em đi đè vạch cho đến khi em nói nếu xxx muốn em sẽ cho xem lại hình ảnh thì mới chịu cho đi

HÙNG

Xe máy
Cụ có nhầm không?
Em nhớ là vạch này được đè chứ, chỉ k0 được chuyển làn thôi.
Em cũng k0 chắc lắm, cụ nào chắc chắn thì còm hộ em phát :D
cụ nói đúng rồi ạ, vạch này chỉ cấm đè vạch để chuyển làn thui, còn đè vạch mà không chuyển làn thì không sao

ToiyeuVND

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.thegioidaunhot.vn
Đang bon bon HN-HP Gần tới Hải Dương thì được cái gậy chỉ thẳng mặt mời tấp lề đường, ngồi trên xe đợi xxx tiến đến chào mới hỏi sao lại dừng xe anh. Cậu xxx trẻ nói anh đè vạch ở chỗ vạch liền, mình ôn tồn nói tôi đi đúng đường, đúng tốc độ, không phóng nhanh vượt ẩu cho nên thực ra không biết sao lại đè vạch, bạn cho tôi xem hình ảnh tôi chấp hành.
xxx. xin mời anh vào chỗ chỉ huy
tôi. Oki vào thì vào trời lại nắng nữa
xxx. (chỉ huy) xe anh đè vạch, tôi có quyền kiểm tra xe anh nếu có chở hàng và giữa xe
đệch mẹ, mình đi xe du lịch mà nó lại dọa là kiểm tra xe xem có chở hàng không, chắc chở cái bàn thờ tổ tiên nhà nó trên xe chắc.
xxx. (chỉ huy) giải thích ở đầu kia có đoạn vạch liền anh đi chèn lên vạch chúng tôi có hình ảnh
tôi. oki các anh cho xem hình ảnh và nói rõ tình huống cũng như thế nào được coi là chèn vạch gây nguy hiểm đến giao thông tôi xin lập biên bản nộp phạt (dứt khoát không có kiểu anh giải quyết nhanh)
xxx. tự nhiên quay sang hỏi anh làm ở đâu (đm làm đâu ảnh hưởng *** gì)
tôi. tôi là dân thôi thỉnh thoảng vẫn chạy ở đường này, tôi lớn tuổi lái xe điềm đạm, không phóng nhanh vượt ẩu.
xxx. thôi tôi nhắc nhở mời anh đi

kết luận: sau đó mình để ý trên đường 5 rất nhiều đoạn có vạch liền chỉ khoảng 30-50m rồi thôi, đó không phải vạch liền liên tục, nên xxx Hải Dương rình chỗ như vậy chắc có máy ảnh chụp ai đó chẳng may tránh người quét dọn ở dải phân cách lán vào một tí (đảm bảo đây hoàn toàn là bẫy để xe con bi đè vào vạch) rồi chụp làm bằng chứng xe đè vào vạch. Đây là trò mới cực kỳ khốn nạn, ví dụ như đường HCM vạch liền vàng liên tục mình còn chú ý để không lấn, đây thỉnh thoảng nó liền máy chục mét rồi toàn vạch đứt, không ai có thể quan sát hết khi đường dày đặc xe lưu thông. Tất nhiên bọn này nó cũng khôn là vặt được ai là vặt còn ai muốn chấp hành biên bản là nó lại nói nhắc nhở vì đó là láo. Các bác nhà mình chẳng may vi phạm cứ xin cái biên bản đừng có giải quyết nhanh thì ngày càng nhiều bẫy cho các bác nhé.
Đọc văn bác mà em tỉnh hết cả ông người. Mấy lần em cãi thắng bọn cảnh sát giao thông cũng hay hỏi câu anh công tác đơn vị nào. Cái đệch cụ nhà chúng nó em cũng điếu hiểu tại sao bọn lợn điên í hỏi zư vậy để tế bố chúng nó hay sao khà khà...
Làm ví em một chai nhế

Chỉnh sửa cuối:

redhotchilibk

Xe hơi
Nhà em HP nên cũng hay đi về trên đường 5. Nhưng em cũng thấy các XXX Hải Dương ăn bẩn that. :(

tomkenh

Xe đạp
hôm rồi em cũng bị phát này ở Lai cách
chào hỏi , thông báo lỗi , đòi xem h/a ( cũng biết là dính vì em vượt ra để chuyển làn)
h/a Ok , đưa xxx kt giấy tờ ( xác định ăn bb )
xin bb nhưng xxx cho đi
em đơ 3"