[Thảo luận] XXX Bị ăn Gạch ở Chùa Bộc

FedexDHL

Xe hơi
Vưỡn chưa có thông tin gì về chú Rim quá khích nhỉ

Xe hoán cải

Xe buýt
đã bảo rồi danh hiệu là CÔNG AN NHÂN DÂN , mà sao nhân dân lại đụng độ với nhân dân chứ ? không lẽ ?????

Vova

Xe container
xã hội bi giờ chèn ép dân đen ghê ghớm quá rồi bây giờ như thế chứ còn hỏi làm sao nữa. vote cho bác vit xanh câu "

"KHÔNG CÓ LỬA LÀM SAO CÓ KHÓI"
Cụ có bằng chứng gì cụ thể không cụ? Em cũng là dân đen nhưng đâu thấy bị chèn ép ghê gớm quá đâu nhỉ :P.
Quan điểm của em là thằng nào chống người thi hành công vụ thì phải xử thật nặng. Xã hội bây giờ kiểu gì thì cũng loạn quá rồi.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có bằng chứng gì cụ thể không cụ? Em cũng là dân đen nhưng đâu thấy bị chèn ép ghê gớm quá đâu nhỉ :P.
Quan điểm của em là thằng nào chống người thi hành công vụ thì phải xử thật nặng. Xã hội bây giờ kiểu gì thì cũng loạn quá rồi.
Em thấy việc dân phạm pháp thì phải xử là đương nhiên.
Nhưng mà những nhân vật " hành pháp phạm pháp", " tri pháp phạm pháp" hình như được ưu ái hơn thì phải???
Mà những cái này có kể ra đây chắc cũng phải viết cả ngày.

kdungrau

Xe đạp
Chuyện là thế này ạ:
Hôm nay em vừa bong 10 củ con lô, đang lơ ngơ buồn tình nên ko để ý chẳng may vượt đèn đỏ. Tự dưng xxx phi tới quật em 1 phát. A cay quá các cụ ạ, nên em chơi lại 1 phát
Thôi em té ạ

Vova

Xe container
Em thấy việc dân phạm pháp thì phải xử là đương nhiên.
Nhưng mà những nhân vật " hành pháp phạm pháp", " tri pháp phạm pháp" hình như được ưu ái hơn thì phải???
Mà những cái này có kể ra đây chắc cũng phải viết cả ngày.
Cái này thì cụ đúng rồi, mặt bằng cả xã hội là thế, thói hư, tật xấu tràn lan khắp nơi ..., có nói thì cả ngày cũng chẳng hết. Tuy nhiên thế em mới nghĩ là phải xử nặng, cứ sai luật là xử, không cần quan tâm đến người đó là quan chức hay dân thường, công an hay lưu manh. Chắc phải mạnh tay như thế tình hình mới khá hơn được.

sylilave

Xe buýt
thằng thanh niên này thật chẳng ra gì.dưng mờ không có lửa sao có khói.
Cụ đừng biện minh khói lửa cho thằng mất dạy đó làm gì. Vượt đèn đỏ là phạm luật lại còn cả gan quay lại hành hung người thi hành công vụ. Nếu tóm được, tôi cũng tẩn cho nó một trận đấy.

thanhf78

Xe hơi
chắc tại thời lạm phát nó không có việc làm, đói nên thích ăn cơm tù cho nhàn đây mà

o0NewDriver0o

Xe buýt
" Thượng bất chính, hạ tắc loạn " các cụ dạy cả rồi.

YRMAC

Xe đạp
" Thượng bất chính, hạ tắc loạn " các cụ dạy cả rồi.
Các bác lên án thằng cu kia là đúng. Phải truy bắt xử tội nó thật nghiêm khắc để làm gương cho kẻ khác. Nhưng, nếu truy ra thì nó lại là con (cháu, em...) 1 bác có chức, quyền nào đó, liệu người ta có xử nghiêm nó được nữa không?
Tại sao trong xã hội VN người với người lại hành xử với nhau dã man thế (công an đánh chết dân, (để) dân tấn công công an...).
Nhà văn Lê Lựu đã phải thốt lên rằng: "Chính thời nay là thời loạn, chứ không phải chiến tranh là thời loạn"
Các bác bớt chút thời gian đọc bài này (và bài này nữa) sẽ phần nào lý giải VÌ SAO LẠI THẾ???

Chỉnh sửa cuối:

dht

Xe điện
Chuyện là thế này ạ:
Hôm nay em vừa bong 10 củ con lô, đang lơ ngơ buồn tình nên ko để ý chẳng may vượt đèn đỏ. Tự dưng xxx phi tới quật em 1 phát. A cay quá các cụ ạ, nên em chơi lại 1 phát
Thôi em té ạ
Cụ nên ra đầu thú để hưởng khoan hồng :))

Phỡn

Xe tăng
Hức. . . Cái đo đỏ kia là rất hiếm ở Ta đấy nhá, mà xxx Ta được gọi như vậy! Em chưa bao giờ được là công chức dù có 7 năm làm công ty nhà nước!
Món lương thì đúng là tội nghiệp xxx Ta thật! Dưng mà chê lương thấp thì tìm việc khác mà làm chứ "cải thiện" như phong trào bây giờ thì em không ủng hộ tí nào!
Lương thấp nhưng đầu vào là trường hot nghề hot đấy cụ ợ, mà con cháu trong ngành mới đc ưu tiên chứ không phải cụ thích là vào học đc đâu :D

phamthiethung

Xe tải
Vụ này e ủng hộ xxx ah! Các bác thử nghĩ xem trong khi xxx đang vất vả phân luồng thì thằng đấy lại cắn trộm. Mà nó ko vi phạm thì xxx cũng chẳng thổi nó làm gì. Nói đi thì cũng phải nói lại e thấy xxx nhiều lúc vất vả lắm ah, nhất là lúc tắc đg.

lanhuong1965

Xe điện
Chuyện là thế này ạ:
Thôi em té ạ
Cụ đang onl ở Tung cẩu,Nhựt bẩn,Hàn xẻng,Mẽo...thì đừng có học cái thói của cu Luyện nhá.Nếu lỡ quay về Vịt thì nhớ ghé chợ mua trước nải chuối nhe.
Lời khuyên chân tình đấy.

kexala911

Xe máy
Thôi xong, gạch thì 18 tháng tù rồi

Babolat285

Xe hơi
Nhà em hay đi qua ngã tư này, thấy các bác xxx thường bắt chị em hơn là bắt mấy em giai, chắc đây cũng là lý do mà xxx chỉ dám sờ đến các bà các cô hiền lành, phúc hậu.
Dưng mà đang cưỡi xế mà chẳng may đụng phải thằng cu này thì ăn ối gạch đấy các cụ nhỉ. Sợ.

PhuongDong

Xe tăng
Vưỡn chưa bắt được hở các cụ ?

mr.ken_no1

Xe container
Đúng là ko thể chấp nhận được những hành động như thế này và tương tự, thật sự buồn cho XH bây giờ!