[Thảo luận] XXX Bị ăn Gạch ở Chùa Bộc

tung lavi

Xe tăng
Nghe cư như phim hành động mỹ ý các cụ nhỉ.

victor

Xe tải
Nếu mỗi xxx làm đúng chức trách của mình, đừng tự bán mình thì kỷ cương mới nghiêm được.

vietran

Xe ba gác
Thế có thêm vụ nào bệnh nhân đâm chết toi bác sỹ k cụ???
Mí lại hiệu trưởng hoặc hiệu phó chén hs phổ thông???
Xh loạn hết cả lên, nhưng nói thật nếu một số bs, xxx, thầy giáo nếu k thay đổi thái độ thì còn bị oánh

lanhuong1965

Xe điện
Cách đây khoảng 20 năm về trước, trong mắt em thì người chiến sĩ CA rất đẹp và được nể trọng vô cùng. Ngày đó em còn nhỏ tuổi nên không biết nhiều những tiêu cực XH bấy giờ(hoặc là chưa có nhiều). Nhưng ngày nay, đi đâu, ngồi đâu, với ai mà nói về CA nói riêng và chính quyền nói chung thì 10 câu phải có 9 câu là không tốt. Vậy thì do đâu mà cái nhìn của em cũng như mọi người thay đổi? Sự tích lũy những việc ngang trái của xxx đã có nhiều năm nay, giờ đây khi có chỉ thị làm thật nghiêm những hành vi vi phạm PL và chống đối người thi hành nhiệm vụ. Các tổ công tác đặc biệt được thành lập thì lại càng nhiều hình vi chống đối thậm chí là nghiêm trọng (đánh lại xxx...). Theo em nghĩ thì sự chống đối đã nằm trong tiềm thức của từng người dân trong thời gian rất lâu rồi, chẳng qua là nó biểu hiện thế nào mà thôi. Kẻ trí thức thì dùng ngòi bút, kẻ quê mùa thì khóc lóc trong nhà, kẻ côn đồ ít học thì lỗ mãng, cục cằn... Thử hỏi trong chúng ta ai khi có việc với CA hay CQ mà cảm thấy vui vẻ nào? Em thì nếu có việc gì thì ngay lập tức cảm thấy khó chịu và không muốn hợp tác rồi. Cũng biết mình như thế là không nên nhưng trong lòng như vậy chẳng biết do đâu...!
Em có vài ý lan man quanh sự việc, mong các bác đừng ném đá em nhé!
Dám nhìn,dám nói thẳng ra sự thật như bác,xã hội ngày nay không nhiều đâu!!!

Cũng may mà còn có mấy cái web như này cho những người bị xì trét vào xả bởi những gì bác đã nói ở trên.
Xét cho cùng,những kẻ như cu Luyện,cu đập xxx trong thớt này cùng biết bao cu trời ơi đã đang & xẽ xuất hiện tiếp trong xã hội Việt Nam ta...cũng bị xì trét mà thôi :Không được dạy dỗ đến nơi đến chốn từ gia đình & xã hội nên không biết phải hành động,phải sống làm sao cho đúng,cho lương thiện.Chỉ biết đói,hết $ thì đi ăn cướp.Khát tình thì đi hiếp dâm.Tham danh lợi thì kéo bè kết đảng thượng đội hạ đạp hòng mong leo lên chỗ béo bở mà bòn rút $ của dân...

Hu hu hu,tám đến đây em xin té thôi.Tám sâu thêm nửa sợ nhiều sự không hay đến với em!!!

Mời bác ly.

Chỉnh sửa cuối:

dtrung

Xe điện
vừa bị bẫy, nộp phạt rất vô lý, nghe tin này cũng vui vui

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Cái này nhiều báo đăng lắm. Chưa biết sự thể ra sao nhưng cái thằng quay lại đánh CS là sai 100% rồi. Giờ đợi bắt được xem các chú truy tố và trừng trị ntn thôi.
Thế những vụ xxx bắn xuyên đùi con nhà người ta ở trên Thái, vụ đập đầu con dân gây chết dẫn đến biểu tình, bạo loạn ở Bắc giang, vụ đánh gẫy cổ Cựu chiến binh rồi cũng dẫn đến cái chết của công dân ở bến xe Giáp bát, vụ đạp dân ngã cho xe tải chẹt chết ở Hà tĩnh năm ngoái (vụ này đã dẫn đến chỉ thị của Thứ trưởng Bộ CA cấm hành vi đuổi bắt có tính truy sát đối với các lỗi nhẹ như không mũ BH, vượt đèn hòng bảo vệ tính mạng cho CBCS CA, cho người cùng tham gia giao thông) là chuyện bịa hết cả ah???
Rồi vụ cụ Đông kiện CA Cầu giấy đang hót nữa. Chắc cũng là do ********* nó dựng lên???

xanha78

Xe buýt
Loạn nhỉ! ~4 đó có camera chắc là chú đó toi rồi!.... Thuơng mấy A cảnh sát quá...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đổ lỗi cho ý thức của người tham gia giao thông kém vì lực lượng csgt không nghiêm, nghe câu này em lại liên tưởng đến cảnh một đứa bé bị mẹ mắng vì suốt ngày *** dầm, lại vặc lại mẹ là tại cái chim con nó cứ ***, tại mẹ không cấm cái chim con nó *** được chứ có phải tại con đâu. Nhất quyết không biết nhận lỗi về mình mà chỉ đổ lỗi cho người khác. Những người như thế khi vào ngành công an rồi cũng đi nhận hối lộ và đổ lỗi tại tài xê cứ dúi tiền cho mình, cái tay mình thì cứ nhận còn đầu mình đâu có muốn nhận đâu.
Ý thức của dân Tây nó có tốt hơn Ta không cụ???
Có một điều em dám khẳng định chắc chắn là lực lượng CSGT nói riêng và CS nói chung của Tây nó nghiêm, nó chuẩn mực hơn ở Ta quá nhiều!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cách đây khoảng 20 năm về trước, trong mắt em thì người chiến sĩ CA rất đẹp và được nể trọng vô cùng. Ngày đó em còn nhỏ tuổi nên không biết nhiều những tiêu cực XH bấy giờ(hoặc là chưa có nhiều). Nhưng ngày nay, đi đâu, ngồi đâu, với ai mà nói về CA nói riêng và chính quyền nói chung thì 10 câu phải có 9 câu là không tốt. Vậy thì do đâu mà cái nhìn của em cũng như mọi người thay đổi? Sự tích lũy những việc ngang trái của xxx đã có nhiều năm nay, giờ đây khi có chỉ thị làm thật nghiêm những hành vi vi phạm PL và chống đối người thi hành nhiệm vụ. Các tổ công tác đặc biệt được thành lập thì lại càng nhiều hình vi chống đối thậm chí là nghiêm trọng (đánh lại xxx...). Theo em nghĩ thì sự chống đối đã nằm trong tiềm thức của từng người dân trong thời gian rất lâu rồi, chẳng qua là nó biểu hiện thế nào mà thôi. Kẻ trí thức thì dùng ngòi bút, kẻ quê mùa thì khóc lóc trong nhà, kẻ côn đồ ít học thì lỗ mãng, cục cằn... Thử hỏi trong chúng ta ai khi có việc với CA hay CQ mà cảm thấy vui vẻ nào? Em thì nếu có việc gì thì ngay lập tức cảm thấy khó chịu và không muốn hợp tác rồi. Cũng biết mình như thế là không nên nhưng trong lòng như vậy chẳng biết do đâu...!
Giá mà những lời cụ nói là bịa đặt! Em chỉ ước thế thôi!:(

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
chăc là phi rùi cui vao lưng nó.em nói thật xxx chả ra cai đíu gi. tòan ăn bẩn
Cụ nói khó ngửi bỏ mẹ, cái gì ra cái đấy, vụ này thì lửa chỗ nào cụ chỉ em cái đê???

Emchaien

Xe buýt
Hồi bé ngồi sau lưng bố đèo xe đạp, cứ đi đến ngã tư nào là e cũng phải rướn người ra và chào thật to "Cháu chào chú công an" thật to đến bao giờ chứ công an nghe thấy và giơ tay vẫy thì mới yên tâm đi qua ngã tư :D.Đến giờ mỗi lần ôn lại chuyện cũ bố e vẫn kể lại chuyện đó còn e thì trong lòng đầy mâu thuẫn ;)).

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hồi bé ngồi sau lưng bố đèo xe đạp, cứ đi đến ngã tư nào là e cũng phải rướn người ra và chào thật to "Cháu chào chú công an" thật to đến bao giờ chứ công an nghe thấy và giơ tay vẫy thì mới yên tâm đi qua ngã tư :D.Đến giờ mỗi lần ôn lại chuyện cũ bố e vẫn kể lại chuyện đó còn e thì trong lòng đầy mâu thuẫn ;)).
Em vẫn dạy con em là chú CA tốt lắm! Nó rất tin (có cụ nhận ra chuyện này khi nghe con em nói "chú CA" trong đoạn video em bị bắt rồi thả vô điều kiện khi thử rẽ phải qua đèn xanh từ Láng Hạ về Thái Hà lấy kinh nghiệm cho anh em OF)! Hy vọng lớn lên nó không "bị" biết là bây giờ em đang lừa nó!X_X

bia hơi

Xe hơi
Cư xử thiếu văn hóa quá. Cẳng coi mẫy ông xxx ra gì thật rồi

soida1989

Xe tải
Cảnh sát cũng nên trong sạch , đừng bẩn quá mà thối, cảnh sát sạch thì mới giúp xã hội sạch được. Nước mình có quá nhiều điều cần phải thay đổi rồi mà chưa thấy đâu.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Ý thức của dân Tây nó có tốt hơn Ta không cụ???
Có một điều em dám khẳng định chắc chắn là lực lượng CSGT nói riêng và CS nói chung của Tây nó nghiêm, nó chuẩn mực hơn ở Ta quá nhiều!
Chuyện.
Xxx Tây thường là ngạch công chức.
Lương bổng khá. Được hưu sớm. Lương vợ lương con đàng hoàng.
Léng phéng, ăn bẩn 1 tí, sếp nó sa thải thì cả nhà ra đường ăn mày ah???

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chuyện.
Xxx Tây thường là ngạch công chức.
Lương bổng khá. Được hưu sớm. Lương vợ lương con đàng hoàng.
Léng phéng, ăn bẩn 1 tí, sếp nó sa thải thì cả nhà ra đường ăn mày ah???
Hức. . . Cái đo đỏ kia là rất hiếm ở Ta đấy nhá, mà xxx Ta được gọi như vậy! Em chưa bao giờ được là công chức dù có 7 năm làm công ty nhà nước!
Món lương thì đúng là tội nghiệp xxx Ta thật! Dưng mà chê lương thấp thì tìm việc khác mà làm chứ "cải thiện" như phong trào bây giờ thì em không ủng hộ tí nào!

duytrong

Xe lăn
sao nhiều người thích lên hà nội ở thế nhỉ.

luuhung

Xe hơi
Vụ này chắc do một chú Việt kiều vừa ở Hàn Xẻng về gây ra đây, ngựa non háu đá em anh Luyện.