[Thảo luận] XXX Bị ăn Gạch ở Chùa Bộc

Nicolas1980

Xe tải
tất cả đều có nguyên nhân của nó các cụ ạ! trong vụ này có nguyên nhân nào khác e ko rõ, nhưng chắc chắn có một nguyên nhân là sự " bức xúc" đối với xxx GT còn tại sao lại bức xúc thì e ko nói các cụ cũng biết roài, giọt nước tràn ly thôi. còn trông chờ vào" luật pháp cần ....... nghiêm minh..." thì cứ xem vụ xử cụ Đông thì biết!
Tóm lại là gieo gì thì gặt đấy, xxx tự gieo lâu và nhiều rồi bây giờ là đến giai đoạn "Bội thu"
Triết lý của cụ này hay thật, em bái phục [-O<

junyong

Xe buýt
Chắc mới đi chơi ma tuy về!

Taihoatu

Xe lăn
Nhưng mờ xxx bây giờ như thế thì hỏi tại sao không loạn. có mỗi cái ngã tam đưa ra tòa hẳn hoi còn không giải quyết được nữa là. dân tự xử như vậy cũng một phần là đúng. tại thời điểm này kiếm được một đồng tiền khó lắm, thế mà xxx toàn mai phục lừa vào bẫy

chochungmayday

Đi bộ
chắc có uẩn khúc, nhưng dù sao thằng kia cũng khó thoát lắm
theo ý em . thì em cầu giời phật để xxx ko tìm ra nó . tiên trách kỷ hậu trách nhân . nhà dột từ nóc dột xuống rồi .các xxx cứ làm đúng theo chức trách xem người tham gia giao thông có trật tự ko? đằng này toàn núp để thịt dân, làm j các cụ chẳng đập. em dự là rất nhiều người muốn ... nhưng ko dám .hehehehe

fortress

Xe tải
thằng thanh niên này thật chẳng ra gì.dưng mờ không có lửa sao có khói.
Các cụ nhìn nhận lại khách quan tí đê. Mấy thằng côn đồ này là phải trừng trị, nó đánh được xxx vậy liệu khi giao thông va chạm với các cụ nó có tha không?
xxx cũng có lúc này lúc kia. Các cụ cứ đi đúng luật thằng xxx nào dám hành các cụ. Khi các cụ vi phạm lỗi, xxx có thể lập BB hay nhận riêng theo tỉ lệ 50/50, đa số các cụ tự nguyện chọn 50/50 ngay, thế sao lại trách?

TheBlue

Xe buýt
Côn đồ bây giờ chẳng ngán ai cả dù chẳng phải dân có số mà gì, hic.
Bao giờ VN mới giảm được những thành phần này.

Ciao80

Xe tải
Thằng này đang chạy xe mà đập quả dã man nhỉ? :-ssGẫy 2 xương sườn, dập lá lách, nhưng lại chấn thương vùng lưng. Ở đây có nhiều cụ là bác sỹ, dược sỹ confirm em phát xem có logíc ko?

phamvdinh254

Xe tải
Công an mà nó còn đánh thì không biết là nó còn dám làm gì nữa.

fuxe

Xe container
Ngày trước nghe các bác bẩu là bộ đội ở trên Sơn tây nhiều, đó là đại bản doanh :D nhưng bây giờ em mới biết "bộ đội" ở Hà nội là chủ yếu :-?

bachkhoak40

Xe điện
Manh động quá, lên án hành động côn đồ của chú này nhưng vẫn chưa hiểu tại sao, vì ít khí chạy CSGT được lại quay trở lại đánh lắm, chắc có uẩn khúc gì đây?

wavechien

Xe container
vụ xuyên táo ăn dao ở Láng Hạ - Thái Hà chưa tìm ra hung thủ, giờ lại thếm 1 chú ăn gạch :((

tran_thuat_lai

Xe lăn
cái này quan điểm của em là không dung túng cho những thằng hung hãn và sống ngoài vòng pháp luật . chủ thớt giật tít vậy cũng không nên ạ.......

vdtung

Xe tải
chắc chắn ko thằng điên nào chỉ vì vi phạm ko bị bắt mà lại còn quay lại trả thù. Thường thì xxx thấy người vi phạm chạy là lao ra dùng dùi cui phang, em thấy cảnh này nhiều lần rồi

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Đầu cua tai nheo thế nào ko e không mạn đàm. Nhưng các cụ bảo xử nghiêm thì e nói thật sau vụ cụ đông thì e biết Nghiêm tới mức nào rồi.

youngking

Xe tải
Em thấy ngã tư này có lắp Camera, bật lên xem lại thời gian đó nó như thế nào là có ngay kết luận. Có lần ở ngã 3 xã đàn, Phạm Ngọc thạch, đào duy anh, em thấy có 1 chú mình xăm đầu trọc ko đội mũ, đi vượt đèn đỏ, còn ghé sát vào mấy anh xxx mà các anh ý ko dám làm gì.

onroad

Xe tăng
Thằng trển làm khổ thằng dưới đây mờ :-?
Ngày càng loạn rồi.

hungbm

Xe điện
Không dừng lại theo tín hiệu của cảnh sát, thanh niên này phóng xe đi rồi lát sau quay lại, dùng gạch tấn công tới tấp khiến anh cảnh sát bị thương nặng.

Vụ việc xảy ra ở chốt giao thông Chùa Bộc – Tây Sơn. Khoảng 19h15, ngày 20/9, tổ công tác của Đội CSGT số 3 – Phòng CSGT, Công an Hà Nội, gồm: Trung úy Nguyễn Quang Nam và Trung úy Trịnh Việt Cường làm nhiệm vụ tại ngã tư Chùa Bộc - Tây Sơn. Khi đang làm nhiệm vụ, tổ công tác phát hiện một nam thanh niên điều khiển xe máy nhãn hiệu Dream đi từ Ô Chợ Dừa hướng về Ngã Tư Sở có hành vi vượt đèn đỏ. Thấy vậy, trung úy Nam đã ra hiệu lệnh dừng xe để kiểm tra hành chính. Thanh niên này không tuân thủ mà tăng tốc lách qua đồng chí Nam, chửi bới rồi bỏ chạy.

Vì lúc đó đường đông, cảnh sát không đuổi theo. Khoảng 15 phút sau, thanh niên này quay trở lại nơi tổ công tác đang làm nhiệm vụ. Lợi dụng lúc cảnh sát đang làm nhiệm vụ, không để ý, thanh niên đi xe Dream đã cầm gạch, đập vào lưng anh Nam rồi bỏ trốn.

Cú đập rất mạnh và bất ngờ đã khiến Trung úy Nam gục ngã ngay tại chỗ. Tại Bệnh viện Trường ĐH Y, các bác sỹ chuẩn đoán Trung úy Nam bị thương ở vùng lưng, gẫy 2 xương sườn và dập lá lách. Hiện Trung úy Nam hiện đã qua cơn nguy kịch nhưng sức khoẻ còn yếu, vẫn cần tới hỗ trợ của máy thở do các vết thương quá nặng.

Ban giám đốc Công an TP. Hà Nội đã chỉ đạo Phòng CSGT phối hợp chặt chẽ với các đơn vị nghiệp vụ của công an thành phố nhanh chóng xác minh, truy bắt giữ thủ.

Theo Zing.vn / BĐVN

Thiệt là ko còn j để nói mà
Kiểu này có bắt vào mắt.....cắn trộm rồi biến

TL_Vietnam

Xe lăn
Mấy hôm nay không thấy chú xxx nào đứng ở ngã tư đấy nữa các kụ ah :-"