[Thảo luận] XXX Bị ăn Gạch ở Chùa Bộc

Lungcu

Xe điện
Chắc bị ăn gậy vào lưng nên nó mới quay lại ...

zoro1970

Xe container
Xã hội đại loạn sinh ra ~ thằng Điên !

thule6

Xe điện
Cụ đừng quá tin vào báo chí, toàn là 1 chiều từ phía công an. Thực sự đọc xong em chẳng tin rằng lý do chỉ là "có hành vi vượt đèn đỏ"

Hành động tấn công cảnh sát là sai, nhưng để tấn công đến như vậy chứng tỏ phải là một sư trả thù ghê gớm, chắc là có lý do uẩn khúc.
Nhà cháu cũng nhất trí với cụ, thấy nghi nghi à! bây giờ lá cải nhiều hơn chính thống, mà sao gạch đập vào lưng mà lại gãy xương sườn, giập lá lách ... nhỉ?!

XI ĐI FIVE

Xe tải
chả bênh ai sất, cứ công bằng mà xử thôi

vuahe77

Xe điện
Vàng LOẠN giá sinh ra thằng LUYỆN, XXX LÀM LUẬT nên nó LẤY GẠCH NỆN LƯNG.

Chỉnh sửa cuối:

Mooncake

Xe đạp
bất được đập nguyên cục gạch vào mặt nó các cụ nhỉ. Ra đường bay giờ gặp côn đồ nhiều hơn CA [-(

Tungbin

Xe buýt
cũng khó hiểu quá ,e hóng thêm .tn manh động

Ocmc2111

[Tịch thu bằng lái]
Có mấy chỗ chưa hợp lý lắm
1-đập vào lưng --> vỡ lách (nếu có vỡ thì phải là vỡ thận chứ chạ phải là lách, hoặc là chú xxx này bị táng vào mạng sườn thì hợp lý hơn)
2-gãy 2 xuơng sườn ---> phải thở máy (thường thì gãy 2 xuơng sườn nếu có tràn máu, tràn khí màng phổi thì cũng chỉ đặt dẫn lưu hút ra thôi ạ, hiếm khi nào gây suy hô hấp đến mức phải thở máy)

có thể mấy chú viết lách chỉ nghe hơi lồi chõ rồi chém gió lung tung

chicubi

Xe tải
Nhiều xxx cũng chẳng ra gì nhưng H động của thằng này thì đúng là côn đồ thật cần xử nó tội : GIẾT NGƯỜI THI HÀNH CÔNG VỤ

vitquay

Xe đạp
Em đang lăn tăn vì sao đập ghạch vào lưng lại bị gãy xương sườn? Còn em nghĩ chắc là cảnh sát thấy nó vượt đèn định ra bắt nó, nhưng nó phóng nhanh quá đành cầm dùi cui đập nó, cái này em thấy nhiều rồi.
Em cũng dự như cụ ! Chắc cầm dùi cui vụt nó thì nó mới cay đến thế !

Nấm mỡ

Xe điện
Cách hành xử thường ngày của xxx làm dân chúng mất lòng tin, đến rõ mười mươi còn nghi thần nghi quỷ nữa là thông tin qua vườn cải :D
Dưng, gì thì gì, mang gạch lát vỉa hè phang vào người bất kỳ - chẳng cần xxx hay không - cũng là hành động côn đồ.

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em đang lăn tăn vì sao đập ghạch vào lưng lại bị gãy xương sườn? Còn em nghĩ chắc là cảnh sát thấy nó vượt đèn định ra bắt nó, nhưng nó phóng nhanh quá đành cầm dùi cui đập nó, cái này em thấy nhiều rồi.
Trước ngực sau lưng đều có xương sườn mà cụ, gọi là " khung xương sườn " ! Em cũng nghĩ như cụ: chắc ăn dùi cui rồi nó mới nổi cơn điên lên ...

niceshot

Xe container
Em cũng chịu các cụ, đi đường thấy mấy thằng vượt đèn đỏ, chắc cụ nào cũng lầm bầm chửi và mong nó bị CS bắt, dưng mà éo dám làm gì nó, thậm chỉ chả dám nhìn vì sợ nó qui cho nhìn đểu, sợ nó manh động... Thế gọi lè HÈN (em cũng HÈN!)

Giờ có CS bắt nó, nó quay lại đánh trả thù, đã ko lên án thì thôi lại quay ra nghi ngờ ông CSGT thế này thế kia nên mới bị nó trả thù... ***, cái bọn lưu manh giờ nó cần léo gì lý do, các cụ ko tin cứ ra thấy thằng nào vượt đèn dỏ chỉ cần nhìn theo nó thôi xem ... Thế này gọi là ĐỂU

HÈN và ĐỂU!

acc_75

Xe điện
Mà nó chạy ruid sao còn quay lại chơi xxx làm gì nhi? Kể ra cũng tội cho xxx? Phấn đấu bnh năm để được ra đứng ngoài xã hội ai dè[/QUOTE]

Em dự là lúc nó chạy chú xxx kia phang cạp nong vào lưng hay đầu nó mừ

thanh_hoi

Xe điện
Em thì éo tin Báo chí lề phải lắm nhất là báo VNexpress đưa tin về các vụ án liên quan đến CA.

Chắc chú xxx kia phải làm gì đó thì nó mới cay cú quay lại phang chứ.

lanhuong1965

Xe điện
Chả thằng nào điên vì tiếng còi toét 1 cái mà nổi khùng quay lại đánh người (Lại là nhân viên đang thi hành công vụ)quá đánh thú : giập,gãy...tùm lum.Cho dù nó mới đập đá!!!Hỏi bắt nó được không???Xin thưa nếu nó đừng ngu như cu Luyện(Báo viết sao em copi vậy)vượt biên qua Tung cẩu rồi đừng quay lại Vịt coi xxx có túm được hem???!!!
Còn nếu sự việc quả đúng y xì như báo chí đăng thì xã hội Vịt bây giờ loạn 12 xứ quân rồi!
Nguyên nhân do đâu???Giải quyết thế nào???=>Bài toán khó mà toàn dân đen Vịt(Chắc chiếm 99% dân tộc Vịt)đang tìm cách giải.

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Em nghĩ cái gì cũng có nhân - quả cả! :-?
Cứ phải để bình tĩnh xem thế nào chứ các thông tin vụ việc chắc chưa chuẩn xác lắm!
Dù hành sử thì đúng là lưu manh côn đồ nhưng thằng vượt đèn đỏ nó cũng ko rỗi mà quay lại trả thù CAGT! Chắc có mắc mớ ân oán khi xxx xử lý hành vi của nó ban đầu!:-?

lanhuong1965

Xe điện
Em cũng chịu các cụ, đi đường thấy mấy thằng vượt đèn đỏ, chắc cụ nào cũng lầm bầm chửi và mong nó bị CS bắt, dưng mà éo dám làm gì nó, thậm chỉ chả dám nhìn vì sợ nó qui cho nhìn đểu, sợ nó manh động... Thế gọi lè HÈN (em cũng HÈN!)

Giờ có CS bắt nó, nó quay lại đánh trả thù, đã ko lên án thì thôi lại quay ra nghi ngờ ông CSGT thế này thế kia nên mới bị nó trả thù... ***, cái bọn lưu manh giờ nó cần léo gì lý do, các cụ ko tin cứ ra thấy thằng nào vượt đèn dỏ chỉ cần nhìn theo nó thôi xem ... Thế này gọi là ĐỂU

HÈN và ĐỂU!
Dạ thưa bác,chắc em cũng HÈN & ĐỂU,nhưng ở chỗ khác!!!Còn thớt này em nghĩ ai cũng muốn bắt đầu gấu kia thôi(xxx nó còn dám oánh mà).chả qua mọi người luận đàm này nọ kia chứ không hề ủng hộ đầu gấu tí nào!!!

MinhKhoi2007

Xe tăng
Xã hội loạn rồi mà, đầy vụ có cần lý do đâu mà chúng nó vẫn giết người như ngóe.