[Thảo luận] XXX bắt lỗi " BẰNG MỒM" nhưng lại có 2 thằng xe ôm làm chứng ????

ChuyenDaQua

Xe tăng
Năm ngoái nhà cháu cũng dính phát ở đê la thành-nguyễn chí thanh.
Đang giải thích với xxx, bên cạnh thằng xo chõ *** vào.Điên tiết cháu gọi cho thằng em,giả vờ đi xe ôm.lên đến ks Bảo sơn tỉn cho 1 trận.Từ đấy đến giờ k thấy đợi khách ở đấy nữa.báo hại hôm đấy mất 1 củ.

su30mkk

Xe buýt
Sao không để cho nó lập BB, lỗi tốc độ bắt buộc phải có hình ảnh kèm theo lúc nộp phạt đòi xem hình ảnh bằng được, lúc đấy có làm chứng mà ko có hỉnh ảnh thì kiện cho chúng nó trận

thanh2471

Xe hơi
1- Đèn xanh đèn đỏ thanh hóa ( đoạn ngã tư bưu điện - đại lộ lê lợi rẽ đi sầm sơn )
2- đèn xanh đèn đỏ đoạn đầu Tam điệp ( thanh hóa - HN ) đoạn này mới làm chỉ cắm cọc đèn 1 bên và ko có vạch kẻ đường , rất hay bị mấy xxx ở đây ăn bẩn lỗi lấn vạch mà ko có vạch :-$
Còn mấy đoạn nữa mà cháu ko nhớ rõ đường nhưng qua đèn xanh đèn đỏ mà các cụ cứ thấy xxx đứng kem máy ông xe ôm thì nên chú ý
Qua ngã tư bỉm sơn,em bị một lần vẫy lại nhưng các chú không để ý trên xe em có cam nên định củ hành,em đề nghị lập bb xong em mới cho xem ảnh còn 4s đèn xanh nữa,em hỏi bây giờ các anh định thế nào? 3 chú xxx nhìn em bằng ánh mắt 3/4 lòng trắng trả lại gt và xin lỗi mời em đi. Tóm lại đi qua địa phận thanh hóa phải có cam mới trị được các xxx thanh hóa

design0804

Xe tải
Sao không để cho nó lập BB, lỗi tốc độ bắt buộc phải có hình ảnh kèm theo lúc nộp phạt đòi xem hình ảnh bằng được, lúc đấy có làm chứng mà ko có hỉnh ảnh thì kiện cho chúng nó trận
cụ ko đọc rõ thớt rồi , cháu đang nói là bắt lào vượt đen đỏ mà cụ , xxx thấy xe nào ăn đc thì đuổi theo tuýt lại và lập bb ko cần ng vi phạm ký , chỉ cần người làm chứng @_@ thế mới có chuyện để bàn cụ ah

Civic TN

Xe lăn
Vụ này gặp cụ nào có cảmera hành trình thì nó lại vỡ mồm

giangcoi79

Xe điện
Thế các cụ đã nghe chuyện công an phường ba đình ,tp thanh hóa bắt xe đạp ( xe đạp chứ ko phải đạp điện nhé) ko đội mũ bảo hiểm chưa =:-@ gần nhà cháu luôn , chẳng là mấy con bé cấp 3 đang đạp xe giữa trưa nắng tự nhiên 1 xxx u40 lao ra chặn xe vì tội ko đội mũ bảo hiểm bắt nộp nhanh 150k :-t xong máy bé hs ko chịu vì ko có luật đó , thì vu ngay cái tội đạp xe đạp túm tay nhau ;)) đứng cãi nhau giữa trưa nắng ng dân bu lại đông quá thế là bác xxx đi lạc đánh bài chuồn
Ôi. Nếu đúng như thế thì quả thật khốn nạn hết chỗ nói.

dreamwater

Xe điện
Nếu vượt thật thì nộp kho bạc.
Nếu ko vượt, cần phải có cam hành trình chứng minh. Ko cãi ở đấy, để cho lập bb, ghi ý kiến. Về làm cái đơn khiếu nại kèm cái video ấy để vả vỡ mồm thằng bắt với 2 thằng làm chứng kia

longvu

Xe tăng
Nếu vụ này xảy ra trên địa bàn HN, cụ PM cho em địa điểm, thời gian xxx hay ăn bẩn kiểu này.
Đảm bảo sẽ có thớt mới, tiêu đề đại loại như là: XXX ăn bẩn, phải nài nỉ xin lỗi để dân bỏ qua.
P/S: Em nói thật, ko hề chém tí nào đâu. Cụ cứ mạnh dạn PM cho em rõ địa điểm, thời gian xxx ăn bẩn nhé
Cụ nào xung phong cùng em đi xử lý vụ nhiễu nhương này thì cũng PM cho em nhé.

VNM

Xe điện
Điểm ở đâu vậy cụ?

joyride

Xe điện
Có cái luật nào qui định tư cách người làm chứng không các cụ nhể? Chứ nó bắt bừa rồi lôi mấy đứa tâm thần ra ký làm chứng cũng được à?

Mazda CX9

Xe điện
1- Đèn xanh đèn đỏ thanh hóa ( đoạn ngã tư bưu điện - đại lộ lê lợi rẽ đi sầm sơn )
2- đèn xanh đèn đỏ đoạn đầu Tam điệp ( thanh hóa - HN ) đoạn này mới làm chỉ cắm cọc đèn 1 bên và ko có vạch kẻ đường , rất hay bị mấy xxx ở đây ăn bẩn lỗi lấn vạch mà ko có vạch :-$
Còn mấy đoạn nữa mà cháu ko nhớ rõ đường nhưng qua đèn xanh đèn đỏ mà các cụ cứ thấy xxx đứng kem máy ông xe ôm thì nên chú ý
E tưởng ở HN chứ vùng Thanh Hóa.......e ko phân tích.

MayLocKhongKhi

Xe máy
Ngày xưa các cụ có câu Cướp đêm là giặc, cướp ngày là quan. Câu này ko bao giờ sai , ít nhất tới thời điểm này.

romantic_kt1

Xe tăng
Đây cụ! Đúng ngã 4 này chúng định vợt em đấy :))
http://www.otofun.net/threads/525965-xxx-thanh-hoa-dinh-vot-em-loi-vuot-den-do-nhung-khong-thanh-cong

h2419

Xe máy
Bẩm các cụ , chẳng là nhà em gần với đèn xanh đèn đỏ có bốt csgt đứng ở đấy nên cháu cũng hay ra hóng , đội này chuyên thổi phạt xe vượt đèn đỏ , nhưng toàn bắt lỗi mồm không có bằng chứng, ng ta toàn đi dc 1 đoạn mới phi xe đuổi theo , rồi nói là có ng làm chứng anh vượt đèn đỏ ( là 2 thằng xe ôm đứng ngay bốt) lập biên bản ko cần ký cũng dc , 2 thằng kia ký là dc :-" nghe ngấy quá các cụ nhỉ :@) Từ lúc cháu hóng đến h chưa có vụ nào người bị thổi cãi lại được. Toàn 50/50 hoặc lập bb. thế nên Cháu mạn phép hỏi nếu dính trường hợp có người làm chứng này thì phải giải quyết như thế nào cho đẹp ạ:"> cháu chân thành cảm ơn
Sao người vi phạm không gọi bạn ra làm chứng là không vi phạm nhẩy:>, đây đúng là kiểu hoa thanh quế, thảo nào cứ bị tẩy chay là phải:P

Stormwater

Xe tải
Em bị phạt như vậy thì em nghỉ 1 ngày đứng đó cầm camera giám sát các hoạt động ăn mứt của xxx vàng đó ạ :D. Sau đó gửi cái đơn lên TTGT và up lên otofun để nhờ các cụ tư vấn bước đi tiếp theo ạ :D.
Cụ chuẩn ah, cháu cũng ý kiến như cụ.

buicongchuc

Xe ba gác
Bẩm các cụ , chẳng là nhà em gần với đèn xanh đèn đỏ có bốt csgt đứng ở đấy nên cháu cũng hay ra hóng , đội này chuyên thổi phạt xe vượt đèn đỏ , nhưng toàn bắt lỗi mồm không có bằng chứng, ng ta toàn đi dc 1 đoạn mới phi xe đuổi theo , rồi nói là có ng làm chứng anh vượt đèn đỏ ( là 2 thằng xe ôm đứng ngay bốt) lập biên bản ko cần ký cũng dc , 2 thằng kia ký là dc :-" nghe ngấy quá các cụ nhỉ :@) Từ lúc cháu hóng đến h chưa có vụ nào người bị thổi cãi lại được. Toàn 50/50 hoặc lập bb. thế nên Cháu mạn phép hỏi nếu dính trường hợp có người làm chứng này thì phải giải quyết như thế nào cho đẹp ạ:"> cháu chân thành cảm ơn
Vị trí nào để em còn chuột bạch chuyến cụ chủ ơi?

honda_crv_650

Xe hơi
nếu bắn tốc độ thì đương nhiên phải có hình ảnh rồi, không có hình thì làm sao mà xxx biết quá tốc độ.

balutran

Xe tải
Đúng là chỉ có thanh hóa mới có kiểu đó cụ nhỉ ^^

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Đúng thế thì là bọn bất lương chứ XXX cái zì, bổ sư tố :(