[Thảo luận] XXX bắt cái gì ở cuối cầu Phù Đổng (chỗ bắt đầu dườngddoooi đi BN)?

thanhtung19

Xe tải
chào các cụ. chả là sáng nay em đưa cả nhà đi BN thăm bà. đầu cầu Phù Đổng có biển 40 nhưng bắt đi 40 đoạn đấy thì khoai quá. với lại em thấy cũng chẳng ai chạy 40 cả. em chạy khoảng 60-80 ở đoạn đó. đi đến chỗ bắt đầu đường đôi đi BN thì thấy XXX đứng chặn ở đấy. em nghĩ chắc chắn em bị vịn rồi. thế mà các chú ý không vịn em, lại vịn 1 bác matiz đỏ đi sau em ( em vừa vượt bác ý xong), em thấy bác ý đi rất từ tốn. lúc trước mặt xxx em vẫn đang chạy khoảng 60. mà em thấy có khoảng chục xe đang xếp hàng ở đấy? các cụ cho em hỏi xxx bắt gì ở chỗ đấy thế ạ? em hay đi về BN nên muốn biết rõ còn tránh ợ. cảm ơn các cụ trước ạ.

_MBBG_

Xe điện
nhiều lúc xxx làm việc như lên đồng ý.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
nhiều lúc xxx làm việc như lên đồng ý.
Hôm trước em mất XXX 2 lít vì tội vượt chỗ đường cong. XXX giở luật ra thì em chịu. Các bác thử nghĩ xem đường HN - Bắc Ninh có chỗ nào cong che khuất tầm nhìn nguy hiểm đâu. XXX chọn đúng chỗ hơi cong cong bắt em cùng 4 xe khác :D.

phongquan10

Xe máy
Gần trưa nay em cũng từ Hạ Long về đi đến đoạn hết đường đôi cũ bắt đầu vào đường đôi mới hướng về cầu Phù Đổng cũng nhìn thấy biển 40, em nghĩ là biển cũ(lúc chưa làm đường đôi) nên vẫn vít 80, mà trước sau xe em cũng thế chả có ai giảm tốc độ, qua soát vé cũng không thấy gì. Nếu có xxx thì cãi nhau mệt đấy... đường đôi to đùng, rộng nhưng mà vẫn...có biển 40 ???????

montaigne

Xe tải
Hôm trước em mất XXX 2 lít vì tội vượt chỗ đường cong. XXX giở luật ra thì em chịu. Các bác thử nghĩ xem đường HN - Bắc Ninh có chỗ nào cong che khuất tầm nhìn nguy hiểm đâu. XXX chọn đúng chỗ hơi cong cong bắt em cùng 4 xe khác :D.
Vượt cái chỗ cong cong! Thích thật, bị phạt cũng cam lòng.

thanhtung19

Xe tải
em cũng chả hiểu bắt cái gì nữa. cụ nào biết tham gia cho ae tỏ tường với ạ.

thanhtung19

Xe tải
Các cụ fun thật, bắn tốc độ chứ còn gì nữa, chẳng qua gà nhiều tay ít nên có cụ thoát thôi :P
nhưng em băn khoăn là em chạy ầm ầm thì không bị vịn. còn cụ matiz đỏ kia chạy rõ từ từ thì lại bị vịn là sao ợ?

chaunc

Xe đạp
XXX nó khôn như cún ý chứ cụ. Không có thì nó tìm chỗ nào hơi hơi có mà bắt vạ

QuangThang

Xe tải
bác nào sợ chạy từ từ có nghĩa là có sợ mà chỉ bắt bác nào sợ thôi\:D/

tadu

Đi bộ
Đoạn này thì em đi đi thường xuyên, xin thưa với các cụ là xxx chỉ bắt khi có xxx núp bắn tốc độ báo về, đoạn này là một khoảng trống không nhà cửa, không bụi cây, tầm quan sát rất xa nên xxx núp không có chỗ để bắn, vì vậy xxx vịn không có hình ảnh để vịn. theo em xxx cũng thèm ăn đoạn này lắm nhưng không xơi đựoc thôi, nếu xxx định bắn đoạn này thì chỉ đựoc 1-2 chú là các xe lại nối đuôi nhau 40km thôi, tóm lại là khó xơi

xexuccat

Xe hơi
Cái biển ở cầu Phù Đổng ấy chuối lắm đang đường ngon nó đặt 40km/h.Hôm 30/4 em đi Bắc Ninh bị vợt vào. lúc đấy phải tầm chục bác cùng bi vợt như em.
Sau màn chào hỏi chú CSGT trẻ nhất Ktra giấy tờ của em.Em trình bày ngay là biển báo mới em ko để ý và xin " sự trợ giúp của người thân" chú CSGT nghe điện thoại cua em xong tỏ ra thông cảm nhưng với bản chất hay quay quả nói em đánh xe dẹp vào bên đường rồi gọi em quay lại xe tuần tra để nói chuyện.
Sau khi mở quyển nam tào ra chỉ cho em lỗi và mức phạt các đồng chí này kêu ca nắng nôi và bảo là vì người quen của anh .. a..b ..c.. nên để em tự xử lý. Em thấy chuối quá! đã mất công xin sự trợ giúp rồi mà các chú còn giở trò. Chẳng nhẽ minh lại gọi cho người thân lần nữa bảo là :'" Anh ko cần xin cho em nữa đâu em làm luật rồi"' em cũng chơi bẩn em lấy ra 200k đưa cho chú già nhất rồi cầm lại giấy tờ. chú Già này kêu ít thế. Lúc đấy em cú rồi em đưa bộ giấy tờ xe cho chú già ấy và nói luôn " em hnay hết xiền rồi nếu anh ko đồng ý thì viết biên bản đi " Chú đấy thấy em cùn rồi nên rất bất mãn xua tay. Thôi ông đi đi.

doilamegi

Xe buýt
Chính xác là đoạn này xxx bắn tốc độ hở các cụ?hay là vượt chỗ cong cong?e cũng hay đi qua chỗ này toàn vượt ầm ầm và vít 60 cây chuối đổ lên mừ!

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
Xin xác nhận:

Khi qua cầu Phù đổng ( Cầu đơn, cũ ) từ HN sang BN thì có 01 biển 40 các cụ nhé, tuy nhiên bọn " Đi dép tông " đó chưa tháo ra khi xong đường nhớn và cầu đôi. Ngày xưa XXX làm khá nhiều xiền chỗ này vì xe vừa xuống cầu ở 60 - 70 thì bị ngay cái 40 đập vào mặt..đạp phang thì cũng lướt đúng chỗ XXX và xuống nộp là vừa

Còn giờ thì nhờ cụ nào khỏe lúc nào qua đó nhổ giúp GTCC nhá.. còn Speed thì để chế độ " HIGHT " cho kịp việc

VPID

Xe buýt
Các cụ cứ nộp tiền thế rồi rút cục là bị lỗi j cũng ko rõ nữa? 40km/đường cong cấm vượt? hay jj đây?

khongan

Xe buýt
@ALL: Chỗ này em xác nhận XXX chỉ vượt xe nào đi dón dén thoai :))
Lý do thì mấy cụ giải thích rồi.

MIT-ONE

Xe điện
nhưng em băn khoăn là em chạy ầm ầm thì không bị vịn. còn cụ matiz đỏ kia chạy rõ từ từ thì lại bị vịn là sao ợ?
Cụ chạy nhanh quá nó không vịn kịp phải vịn cụ chạy chậm kia thôi

Boytriton

Xe điện
Em bắn đấy, lúc xe cụ qua ống kính em mải châm điếu thuốc nên cụ thoát, lần sau cứ thế mà chạy nhé.

thanhtung19

Xe tải

namhp

Xe buýt
E có vài lần ngồi xem xxx bắn ngay trước cửa nhà bạn e, thấy rằng: Thấy xe chạy nhanh, giương súng lên, soi biển, bóp quay (record), bóp bộ đàm báo trạm phía trước, xác nhận thông tin. chẳng qua cụ chủ qua đúng lúc bắn xe # thôi. Chúc cụ lái xe an toàn