[Thảo luận] XXX bắt cái gì ở cuối cầu Phù Đổng (chỗ bắt đầu dườngddoooi đi BN)?

thanhtung19

Xe tải
E có vài lần ngồi xem xxx bắn ngay trước cửa nhà bạn e, thấy rằng: Thấy xe chạy nhanh, giương súng lên, soi biển, bóp quay (record), bóp bộ đàm báo trạm phía trước, xác nhận thông tin. chẳng qua cụ chủ qua đúng lúc bắn xe # thôi. Chúc cụ lái xe an toàn
cảm ơn cụ. lần sau em sẽ chú ý :D

LX_tuoi_100

Xe tăng
Hôm nay đi bắc ninh, sau đó đi Tam điệp, qua đoạn cầu Phù đổng, chạy 40 ức chế thật, mình cứ bò ra đườg, nhiều cụ vượt mình ầm ầm, nhưng hôm nay xxx ko làm chỗ này.

tho_ngoc_hn

Xe máy
Tìm cớ ăn tiền thôi mà

mr.ken_no1

Xe container
chào các cụ. chả là sáng nay em đưa cả nhà đi BN thăm bà. đầu cầu Phù Đổng có biển 40 nhưng bắt đi 40 đoạn đấy thì khoai quá. với lại em thấy cũng chẳng ai chạy 40 cả. em chạy khoảng 60-80 ở đoạn đó. đi đến chỗ bắt đầu đường đôi đi BN thì thấy XXX đứng chặn ở đấy. em nghĩ chắc chắn em bị vịn rồi. thế mà các chú ý không vịn em, lại vịn 1 bác matiz đỏ đi sau em ( em vừa vượt bác ý xong), em thấy bác ý đi rất từ tốn. lúc trước mặt xxx em vẫn đang chạy khoảng 60. mà em thấy có khoảng chục xe đang xếp hàng ở đấy? các cụ cho em hỏi xxx bắt gì ở chỗ đấy thế ạ? em hay đi về BN nên muốn biết rõ còn tránh ợ. cảm ơn các cụ trước ạ.
em cũng chả hiểu bắt cái gì nữa. cụ nào biết tham gia cho ae tỏ tường với ạ.
Bó tay với cụ này
xxx nó bắn tốc độ chứ còn gì nữa
Cụ vi phạm mà lên đây khoe à, chán.
xxx ko túm cụ vì nhiều lý do nhé
1. Ko thể bắn liên thanh được: vì hầu hết 99% đều vi phạm tốc độ đoạn này
2. Có thể lúc máy bắn tốc độ chĩa vào mít xe của cụ thì lại có 1 xe khác nó xe mất, sau đó vì cụ đi nhanh quá nó đành để cụ thoát
Thế thôi.

thanhtung19

Xe tải
Bó tay với cụ này
xxx nó bắn tốc độ chứ còn gì nữa
Cụ vi phạm mà lên đây khoe à, chán.
xxx ko túm cụ vì nhiều lý do nhé
1. Ko thể bắn liên thanh được: vì hầu hết 99% đều vi phạm tốc độ đoạn này
2. Có thể lúc máy bắn tốc độ chĩa vào mít xe của cụ thì lại có 1 xe khác nó xe mất, sau đó vì cụ đi nhanh quá nó đành để cụ thoát
Thế thôi.
cái em muốn nói ở đây là bắt gì? vì em không bị bắt mà xe khác lại bị, các cụ trên đây đã giải thích cho em hiểu.
cái thứ 2 em muốn nói là đoạn này cho chạy 40 quá vô lý. chứ chẳng ai khoe gì ở đây cụ ạ. em không biết thì em hỏi thôi.

hanoi24h

Xe tải
Cái biển 40km đó phục vụ khi còn thi công cầu và mặt đường đầu cầu Phù Đổng giai đoạn 2. Nay ổn rồi đáng lẽ phải gỡ xuống nhưng k hiểu sao vẫn ở đó, chán quá. Em đi Sao đỏ mấy lần , chạy đọan đó ức chế thật. Cụ nào có họ hàng với cụ Thăng DL hoặc có tý "mũ ô sa" thì nhắc nhở GTCC gỡ đi cho anh em đỡ mỏi chân nhé

vam

Xe buýt
chắc chắn là bắn tốc độ cụ ạ. Sau cụ cứ chạy thế nếu có thể cố gắng lên 100 hoặc 120 xxx nó ko dám chặn cụ đâu còn mấy xe 60 vợt ngon hơn. :D

thaogiay

Xe tải
Hôm trước em mất XXX 2 lít vì tội vượt chỗ đường cong. XXX giở luật ra thì em chịu. Các bác thử nghĩ xem đường HN - Bắc Ninh có chỗ nào cong che khuất tầm nhìn nguy hiểm đâu. XXX chọn đúng chỗ hơi cong cong bắt em cùng 4 xe khác :D.
vượt chỗ cong, bác cũng thật bá đạo :))

bluecloud

Xe hơi
có cụ cứ thắc mắc tại sao k gỡ biển ra vô lý quá. Gỡ ra thì xxx nó lấy xiền đâu để nộp. Nhưng mà đi đoạn này ức chế vãi... Mà tuần nào em cũng phải đi mới đau chứ. Chấp nhận là bò thôi cụ ạ, chẳng biết thế nào mà lần nên cẩn tắc vô áy náy.

keptman

Xe buýt
nhưng em băn khoăn là em chạy ầm ầm thì không bị vịn. còn cụ matiz đỏ kia chạy rõ từ từ thì lại bị vịn là sao ợ?
Chắc XXX thấy cụ chạy tít quá sợ phải đu kính nên ko dám vịn ;))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Vụ của cụ chủ thì chính em dính như bác matiz mặc dù tuân thủ 40km/h và cũng vì thế nên em đi làn trong nhường cho bà con vượt và bị bắt kết tội đi sai làn vào làn xe tải!b-(

Mất 15 phút cãi nhau tưng bừng rồi giải tán! Có cả ghi âm up lên rồi ợ!;))

phamhungcuong

Xe đạp
bác nào nhà gần đấy thuê đồng nát tháo hộ cái biển ấy cho anh em dc nhờ, chỉ có cách đó thôi

thientamnt

Xe điện
Chỗ này bắn RÁT phết đấy. Em đi qua 10 lần thì đến......................5 lần bắn :)). Chiều ngược lại các Cụ vít vô tư. Chả hiểu dư lào mà cái biển 40 chiều về mấy thằng bé dắt trâu đi ỉa nó tháo bu nó mất =))

thientamnt

Xe điện
Vụ của cụ chủ thì chính em dính như bác matiz mặc dù tuân thủ 40km/h và cũng vì thế nên em đi làn trong nhường cho bà con vượt và bị bắt kết tội đi sai làn vào làn xe tải!b-(

Mất 15 phút cãi nhau tưng bừng rồi giải tán! Có cả ghi âm up lên rồi ợ!;))
Cái này em công nhận. Đi qua đây tằng tằng 40 là y như rằng xe sau còi tê -dit'. Toàn phải vào làn cho xe tải :))

nikenneu

Xe buýt
Cái này em công nhận. Đi qua đây tằng tằng 40 là y như rằng xe sau còi tê -dit'. Toàn phải vào làn cho xe tải :))
Đi qua đoạn này khó chịu thật, nhưng ko cẩn thận vẫn bị bắn tốc độ như chơi, nhiều bác bị dính rồi. Mới nhổ biển hạn chế 40km/h chiều BN-HN, còn chiều HN-BN nhất quyết ko nhổ.

tienthanhtq

Xe buýt
đoạn này bắn tốc độ mà
chủ nhật trước đi Lạng Sơn
các chú ngồi trên xem đỏ dáng kiểu Kia hay Getz j đó
độc 1 cái là các chú đỗ sát 1 bà bán Ngô luộc ven đường
và đụm ngô thì cao
đi từ xa chỉ thấy đụm ngô chứ kp thấy xe đỏ mày
đi ngang qua mới thấy
mà cứ vít thì lên trên tầm 1km các chú tha hồ thổi còi
nhiều cảnh báo rồi mà
cứ đúng tốc độ - biển báo - làn đường mà đi thôi cụ ơi
còn thắc mắc sao đường đôi đẹp thế - mới thế - ngon lành thế mà chỉ đc đi 40km thì e chịu
thay biển 40km đó chậm ngày nào thì xxxx ăn được ngày đó các cụ ợ
cháu đưa vài ý kiến
các cụ chém nhẹ