[Thảo luận] XXX băn tốc độ buổi tối tại phúc yên. Không cho người vi phạm ghi ý kiến !!!

kienkid

Xe container
Bút xa thì gà chết. Cụ Ký vào biên bản thì coi như đã nhận lỗi rồi còn đòi xem ảnh gì nữa. ^:)^

lonelydriver

Xe buýt
Biên bản là ghi nhận sự việc giữa các bên cho nên phải ghi khách quan ... Cụ cứ ghi ý kiến của cụ bình thường ! Không cho ghi là không đúng !
Tại sao lại không cho mình ghi ý kiến?

Cụ chủ thớt cũng hơi dở... Nếu không quay được video clip thì ghi âm những lời xxx nói để làm bằng chứng chứ...

Đan Mạch bọn cờ hớ.... Nó lĩnh lương do mình đóng thuế để làm việc mà nó ỷ thế làm càn...

Chỉnh sửa cuối:

lonelydriver

Xe buýt
Sao cụ chủ thớt không trả lời "Người khác không cần xem ảnh nhưng tôi vẫn cần xem..."

Không cho cụ ghi ý kiến trước khi ký biên bản chắc là có gì uẩn khúc đây... Làm việc đàng hoàng thì sợ quái gì ý kiến của ai...

HaJolie

Xe buýt
"Anh không có hình ảnh sao anh biết tôi vượt quá tốc độ, còn nếu anh có hình ảnh sao không cho tôi xem, tôi cần xem ngay tại đây trước khi tôi đưa giấy tờ cho anh kiểm tra".

dreamwater

Xe điện
các cụ nên lưu các số HOTLINE của C.A các tỉnh vào mobile để phòng trường hợp như thế này xảy ra . khi có chuyện lập tức gọi điện thoại ngay tới PC67 hoặc Phòng cảnh sát công an tỉnh . Không mất gì cuộc điện thoại đâu các cụ ạ .
Nhưng gọi thì chẳng thằng nào nghe máy cụ ạ

dreamwater

Xe điện
các cụ cho em hỏi ngơ tí là ý kiến của mình thì ghi chỗ nào thế ?[/QUOTE]

Lời khai của người vi phạm cụ nhé

giangcoi79

Xe điện
Lần sau cụ nhớ bật máy ghi âm tác nghiệp đầy đủ để có cái mà phòng thân còn bây giờ ký rồi thì phải chịu thôi cụ ạ. Em dự là không có hình ảnh đâu.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Kí rồi thì lượm nhá, cụ ngây thơ kinh.

romantic_kt1

Xe tăng
Kiểu này em dự là cụ dính ảnh photoshop mất thôi.

ruoixanh

Xe hơi
Mất ngu phí rồi cụ ạ. Khổ thân. Ko cho xem ảnh mà cụ ký ngay được em cũng chịu cụ. Mà có cụ nào bị bắn đêm chưa nhỉ? Em chạy HN-QNinh đêm toàn 80-100 trên mọi nẻo đường không thấy có xxx nào xía!

DONGHO_MD

Xe tải
Website
mdwatch.vn
E về Phú thọ suốt! Qua đây nhiều nên qune! Cứ để ý mấy bác xem khách đi chậm chậm là biết XXX bắn rồi! Nên kinh nghiệm lớn lắm! Bác nào cần pm e , e chia sẻ nhiệt tình!:))

manhcuongvn

Xe hơi
Website
cuumaytinh.com
hhu hu hu hu
thực sự hôm đấy em cũng cố tình đi hơi nhanh nên cũng không nhớ chính xác là có quá hay không. chứ nếu ban ngày thì em chắc chắn đi đúng tốc độ em cãi ngay.
Thôi cũng là bài học

Ter

Xe buýt
vì xxx bào cứ ký đi lúc nào có quyết định nộp phạt có quyết định đính kèm ảnh. xxx quả quyết như thế.
Chằng nhẽ em bị lừa .
thứ nhất: khi cụ ghi ý kiến thì phải ghi vào phần lời khai của người (tổ chức vi phạm) sau đó mới ký ở dưới thì xxx có giật thì cũng chẳng làm gì được vì chưa có chữ ký của cụ
thứ hai: cụ không nhớ vụ ở Yên Bái hay Tuyên Quang gì đó à - http://www.youtube.com/watch?v=GgVi32lIBJA , xxx hẹn lái xe khi lên nộp phạt thì có ảnh nhưng lại không có

dreamwater

Xe điện
Hôm nào cụ đi lấy quyết định xem có ảnh ko thì phọt lên đây cho mọi người xem cụ nhé. E muốn xem ảnh nó cho cụ có phải ảnh photoshop ko,con lo co anh thi cụ khieu nai chết thầy chúng nó đi

fialovy

Xe tăng
E về Phú thọ suốt! Qua đây nhiều nên qune! Cứ để ý mấy bác xem khách đi chậm chậm là biết XXX bắn rồi! Nên kinh nghiệm lớn lắm! Bác nào cần pm e , e chia sẻ nhiệt tình!:))
Cụ về PT suốt mà chạy theo xe Thủy Chính thì xác định nó đi cụ ở lại nhé:))

Muon_biet

Xe cút kít
xxx Phúc Yên này cực bẩn trong kiểu như vậy, em dính một phát với xxx Phúc Yên này và ghi ý kiến xong xxx khogno trả biên bản và bằng lái, giằng co mất hơn 1 tiếng đồng hồ và em phải cho cụ Hồ ra thi đấu mới xong. Xong việc em còn chửi câu vớt vát: "Các anh làm ăn như cặ.c ý", mấy xxx còn nhăn răng ra cười. Tình huống cụ thể bắt lỗi em em ko muốn kể, nhưng em khẳng định là em đúng trong trường hợp đó!
Chủ nghĩa cá nhân quá cụ ạ. Cụ cần thấy đúng bảo vệ, thấy sai đấu tranh chứ? Đừng dùng tiền làm hư hỏng đội ngũ cán bộ công chức, như thế là có tội đấy cụ ạ.

Muon_biet

Xe cút kít
Hôm nào cụ đi lấy quyết định xem có ảnh ko thì phọt lên đây cho mọi người xem cụ nhé. E muốn xem ảnh nó cho cụ có phải ảnh photoshop ko,con lo co anh thi cụ khieu nai chết thầy chúng nó đi
Khi nhận quyết định nộp phạt cần đề nghị cho xem ảnh. Nếu không có ảnh kèm theo, cụ có thể làm đơn khiếu nại lên trưởng phòng CSGT tỉnh đồng thời khiếu nại lên Thanh Tra công an tỉnh về thái độ tác phong làm việc của CSGT và cách xử lý của GT tỉnh. Trong trường hợp không phát hiện lỗi vi phạm, CSGT phải ra quyết định hủy quyết định xử phạt VPHC (trả lại tiền cụ đã nộp phạt bằng cách móc tiền của phòng GT ra để trả). Chào cụ, chúc cụ hết ấm ức.

Muon_biet

Xe cút kít
Cần tuân thủ và chấp hành pháp luật và cũng nên đấu tranh mạnh mẽ với mọi hành vi vi phạm pháp luật, đó là biện pháp bảo vệ mình và mọi người tốt nhất.