[Thảo luận] xxx BẮC GIANG VỤT NGƯỜI CHẤN THƯƠNG SỌ NÃO .LÃNH ĐẠO BAO CHE ....

starlv

Xe buýt
bọn cờ hó này toàn thằng vô học..cậy công quyền bắt nạt dân..cho lên nồi riềng mẻ

haivinh

Xe buýt
Chó còn có tình cảm với người nuôi nó.Còn bọn chó này sống nhờ vào tiền thuế của dân mà vung gậy như vậy mà các cụ gọi nó là chó thì oan cho chó quá.

Đam mê

Xe tăng
Đ.k.m nhà chúng nó, phải em thì nửa người em cũng chơi, em thề.

pupil

Xe điện
Đối với địch phải cương quyết khôn khéo:
- Nhìn thấy địch dù nam hay nữ cũng phải cương quyết tẩn bỏ mợ chúng nó đi.
- Khi bị phát hiện phải khôn khéo bao che chối tội.
Em thật các cụ chứ người nhà em mà bị thế này em ga răng ti là thằng ra gậy kia phải đền mạng, em chả kiện cáo làm gì cho nhọc công vì pháp luật nó có đứng về phía người dân đèo đâu!

Chỉnh sửa cuối:

caotangnha

Xe tải
Trả thế mà Bắc Giang ngày càng lắm Em Thằng Cu Luyện.
Không cứ Bắc Giang, Hải Phòng, ... không cứ là Luyện hay Vươn, kiểu công quyền làm thế này sẽ có nhiều anh Pha, chị Dậu thành Chí Phèo với Lê Luyện hết!
Tụt lùi về văn minh, người với người cư xử không bằng loài khuyển!

coemxinhdep

Xe buýt
em ko biết úp ảnh! nhưng hôm nay em choppj được vụ CSGT HUYỆN chạy đuổi chú công nông và ép chú này húc đổ bờ tường trạm xá xã của huyện khác! em chỉ kịp chụp ảnh nhưng ko biết úp sọt lên ợ! mấy #\ XXX này bị dân chửi rủa cho kinh khủng luôn! tiếc em ko kịp quay....

747

Xe tăng
xxx làm gì có xe tăng cụ :D
Cụ quên Câu lạc bộ liên ngành rồi à? dân phòng chỉ đc phép vác điếu cày đi bảo vệ bà con vậy mà bây giờ ngồi xe 4 bánh, dù chỉ là ngồi trên thùng :) nhưng cũng cầm còi, cầm dui cui như ai...chả biết đâu mà lần cụ ạ. em là em cứ dự thế thoai.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
vừa đọc trên dân trí .nói về vụ CSGT vụt người vi phạm GT (ko đội mũ bảo hiểm )gây chấn thương sọ não ,khi báo chí làm việc với lãnh đạo CA huyện thì có thái độ bao che ,...khi nói 2 vợ chồng trẻ tự ngã khi nhìn thấy CSGT ,trong khi biên bản vụ án có rất nhiều người chứng kiến ,và kết luận bệnh viện rõ ràng ....chắc là lại con cháu ông nào ở bắc giang đây .AE vào cuộc bình luận đi .
http://dantri.com.vn/phap-luat/nghi-an-csgt-ra-gay-thai-phu-nguy-kich-nhap-vien-680583.htm
Nếu đủ những thứ đo đỏ trên thì nên... KHỞI KIỆN THÔI.
Phải lôi xxx ra tòa để cho chúng nó biết chúng nó chưa phải là Ông Giời.

guchiwara

Xe hơi
ui zoi ơi , nó lai bảo , ko làm thế ko bắt đc ng vi phạm , bọn ác thật ,

Gặp phải gia đình nào nó cứng chút thì không ổn với nó đâu, luật pháp không được thì luật rừng ngay ..

pupil

Xe điện
Nếu đủ những thứ đo đỏ trên thì nên... KHỞI KIỆN THÔI.
Phải lôi xxx ra tòa để cho chúng nó biết chúng nó chưa phải là Ông Giời.
... nhưng Tòa án lại là Ông Giời mới nguy hiểm cụ ạ !

taplai tapdi

Xe tăng
Chúng nó hành xử kiểu như là cha mẹ dân ý. Thật hết cả tính người rồi.

thanh_hoi

Xe điện
Riêng cái tội không đưa người đi cấp cứu cũng đủ để truy tố tội hình sự rồi.

Điều 208. Tội vi phạm quy định về điều khiển phương tiện giao thông đường sắt
1. Người nào chỉ huy, điều khiển phương tiện giao thông đường sắt mà vi phạm quy định về an toàn giao thông đường sắt gây thiệt hại cho tính mạng hoặc gây thiệt hại nghiêm trọng cho sức khoẻ, tài sản của người khác, thì bị phạt tiền từ mười triệu đồng đến một trăm triệu đồng, cải tạo không giam giữ đến ba năm hoặc phạt tù từ một năm đến năm năm.
2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ ba năm đến mười năm:
a) Không có giấy phép, bằng hoặc chứng chỉ chuyên môn tương ứng với nhiệm vụ được giao;
b) Trong tình trạng dùng rượu, bia quá nồng độ quy định hoặc say do dùng các chất kích thích mạnh khác;
c) Gây tai nạn rồi bỏ chạy để trốn tránh trách nhiệm hoặc cố ý không cứu giúp người bị nạn;

Chỉnh sửa cuối:

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Theo em ở đây cũng phải nhìn theo 2 mặt vấn đề, mặt 1 thì các cụ ở trên đã nói hết cả rồi, xxx không được phép đánh người, abc, xyz.
Nhưng mặt thứ 2 cũng phải nói đến là ý thức của người tham gia giao thông. Cứ vi phạm là bỏ chạy, bỏ chạy bị ngã thì quay ra đổ tại xxx truy đuổi !!!
Theo em, thằng đáng trách phải là thằng chồng, đã biết vợ mang bầu rồi còn chạy, không coi tính mạng con người ra cái gì !!!

Boytriton

Xe điện
Khốn nạn quá, em định chửi nhưng sợ ăn thẻ, dkm thằng xxx

LovelyLittleLad

Xe đạp
ĐM phải em là chồng em quay lại táng bỏ con mẹ thằng chó vàng kia rồi muốn ra sao thì sao.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Theo em ở đây cũng phải nhìn theo 2 mặt vấn đề, mặt 1 thì các cụ ở trên đã nói hết cả rồi, xxx không được phép đánh người, abc, xyz.
Nhưng mặt thứ 2 cũng phải nói đến là ý thức của người tham gia giao thông. Cứ vi phạm là bỏ chạy, bỏ chạy bị ngã thì quay ra đổ tại xxx truy đuổi !!!
Theo em, thằng đáng trách phải là thằng chồng, đã biết vợ mang bầu rồi còn chạy, không coi tính mạng con người ra cái gì !!!
Cụ Tu nói thế ko đúng rồi, ko phải tội phạm thì cấm có thằng nào sờ vào người công dân nhóe, cái nào ra cái đó.