[Thảo luận] xxx BẮC GIANG VỤT NGƯỜI CHẤN THƯƠNG SỌ NÃO .LÃNH ĐẠO BAO CHE ....

jackiehoang

[Tịch thu bằng lái]
Con khuyển nhà em nó đang gào khóc ầm ĩ lên vì nghe các cụ so sánh nó vs bọn này, em xin các cụ đừng gọi bọn man rợ này là do.g oan cho chúng nó quá

putin's mother

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.lamchame.com
con ông nào chứ cái tầm đánh chết người là éo được bao che, bố nó chưa to được đến độ đấy đâu! cái này phải làm cho dư luận nữa mà! mông có bác nhà báo nào vào cuộc, dân kêu là chúng nó phải xửu lí đúng ngay

Duytung

Xe buýt
Các tỉnh miền núi cán bộ muốn làm gì thì làm, trơ trẽn và mất tính người hơn cán bộ ở xuôi nhiều. Nói chung là có thân thì phải giữ, ở thời loạn lạc này thì làm gì có công lý

BMW-xuanthuan

Xe hơi
em vừa đọc song
ức chế quá dkm nó
mẹ chúng nó thất đức hết chỗ nói

Furious

Xe điện
Những vụ thế này đặc biệt sẽ "chìm" rất nhanh.

trunggthn

Xe hơi
Trong các loại xxx thì e ghét nhất bọn ch ó giao thông. E có cảm tính quá không hay do e phải gặp bọn nó trên đường suốt nên ghét

Đam mê

Xe tăng

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
vừa đọc trên dân trí .nói về vụ CSGT vụt người vi phạm GT (ko đội mũ bảo hiểm )gây chấn thương sọ não ,khi báo chí làm việc với lãnh đạo CA huyện thì có thái độ bao che ,...khi nói 2 vợ chồng trẻ tự ngã khi nhìn thấy CSGT ,trong khi biên bản vụ án có rất nhiều người chứng kiến ,và kết luận bệnh viện rõ ràng ....chắc là lại con cháu ông nào ở bắc giang đây .AE vào cuộc bình luận đi .
http://dantri.com.vn/phap-luat/nghi-an-csgt-ra-gay-thai-phu-nguy-kich-nhap-vien-680583.htm
Không bao giờ có chuyện đó - chắc tại nhà chị kia tự ngã vào cái gậy thôi?????????????
ở VN mọi thứ đều giả dối - chỉ có dối trá là có thật./

202

Xe container
Hôm sau họ sẽ cưới thế mà phải vào viện. Đuổi cả lũ chúng nó đi. Nhìn thấy xxx chỉ muốn đâm cho phát.

polizia

Xe container
Vụ này thì đằng nào CSGT cũng sai, nhưng những lời kể của anh chồng kia 100% là không trung thực.
Thà ông ý cứ nói *** ra rằng hôm đấy em cố tình không đội mũ ( vì em không thích, vì nó vướng vv và vv ..., cu này sinh năm 89 lại là trai quê nên khả năng không thích đội mũ là 99% chứ không phải quên ) khi đi gần đến chốt thì thấy mấy anh công an nên em sợ quá tăng ga để phóng qua ( cái này là bản năng của hầu hết những người vi phạm, 1 là quay đầu chạy nếu cảnh sát còn ở xa 2 là phóng tiếp nếu cảnh sát đã quá gần mình, nó là phản xạ không điều kiện của bất cứ ai ) thì bị anh cảnh sát vụt gây với theo trúng đầu vợ em, em công nhận là em đã vi phạm luật và vì em ngu nên vợ em phải gánh họa này nhưng dù gì đi nữa thì công an đánh người như vậy là sai, em đề nghị phải thế lọ thế chai ...
Nếu thằng cu này nói được thế thì nghe nó hợp lý hơn chứ lại đi nói rằng đang đi thì có cậu cảnh sát bước qua đường vụt thẳng vào đầu vợ em, nói thật chứ chả có thằng cảnh sát nào nó dở hơi thừa cơm đi làm thế.
Tóm lại là công an sai nhưng trẻ trâu ngu nên vợ đang mang bầu lãnh họa, đã chở vợ mang bầu lại còn không chấp hành luật GT, thấy công an bỏ chạy thì cũng đáng bị ăn chửi lắm.

PAsingle

Xe hơi
chắc người dân ở BG còn hiền và lành (trừ vài anh hùng ra :D), chứ ở quê em mà thế này thì thằng xxx đấy xác định luôn :D

Strama5689

Xe hơi
Vụ này thì đằng nào CSGT cũng sai, nhưng những lời kể của anh chồng kia 100% là không trung thực.
Thà ông ý cứ nói *** ra rằng hôm đấy em cố tình không đội mũ ( vì em không thích, vì nó vướng vv và vv ..., cu này sinh năm 89 lại là trai quê nên khả năng không thích đội mũ là 99% chứ không phải quên ) khi đi gần đến chốt thì thấy mấy anh công an nên em sợ quá tăng ga để phóng qua ( cái này là bản năng của hầu hết những người vi phạm, 1 là quay đầu chạy nếu cảnh sát còn ở xa 2 là phóng tiếp nếu cảnh sát đã quá gần mình, nó là phản xạ không điều kiện của bất cứ ai ) thì bị anh cảnh sát vụt gây với theo trúng đầu vợ em, em công nhận là em đã vi phạm luật và vì em ngu nên vợ em phải gánh họa này nhưng dù gì đi nữa thì công an đánh người như vậy là sai, em đề nghị phải thế lọ thế chai ...
Nếu thằng cu này nói được thế thì nghe nó hợp lý hơn chứ lại đi nói rằng đang đi thì có cậu cảnh sát bước qua đường vụt thẳng vào đầu vợ em, nói thật chứ chả có thằng cảnh sát nào nó dở hơi thừa cơm đi làm thế.
Tóm lại là công an sai nhưng trẻ trâu ngu nên vợ đang mang bầu lãnh họa, đã chở vợ mang bầu lại còn không chấp hành luật GT, thấy công an bỏ chạy thì cũng đáng bị ăn chửi lắm.
Lập luận chuẩn đấy cụ ạ.CSGT dù gì cũng là dân mà ra họ được đào tạo cơ bản ,biết cái gì đc làm và ko được làm,ko dại gì họ dùng gậy đập vào đầu người vi phạm GT.
Có nhiều khả năng lái xe cố tình bỏ chạy(tuổi trẻ hăng máu ,ít kinh nghiệm xử lý)+ CSGT bắt kiểu ko an toàn(Người vi phạm cố chạy - CSGT cố chặn bắt gây Tai nạn) . khám vết thuơng sẽ rõ cơ cấu hình thành vết thuơng thì rõ nguyên nhân .

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
chắc xxx ghét dân BG đây mà. năm trước xách súng bắn chết 1 ku trẩu tre, năm nay lại dùng cap nong. ko bít sang năm là gì...chắc vài năm nữa là ...xe tăng cũng nên.
sẽ lên từng bước bác ah,súng cao su,rồi k59,tiếp đó là ckc,rồi mới qua ak47,rắn thì có lựu đạn,lên dần vài năm chuyển sang xe tăng,manh động thì có su,mig,sân bay quân sự gần đó mà,hahah,mà đính chính thêm là năm trc 2 vụ nhé,súng và cạp long,năm nay mới có 1 nhằm nhò j,e fun tí nhưng e mún bắn chết mấy thằng cậy quyền như thế

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
e nói thật e nhìn mà rướm nc mắt,có việc vào bệnh viện mà nhìn thấy xót quá,ng ta sai nhưng sao phải đánh người như thế,sắp lấy nhau đúng hôm đi đăng kí kết hôn, có con nữa,cái thai chỉ còn 30% là giữ lại,nhìn chị vợ a chồng sót con mà đau lòng,vợ bị tụ máu trong não,nhìn thế thảm,tính mạng con người ko bằng mấy đồng tiền phạt,e đi qua đó quá nh vì nhà ở tp bg mà nhiều khi thấy chúng nó dàn trận không cho thoát,công lý ở đâu,ai là người chịu trách nhiệm và xử như thế nào hay lại xử nhẹ đi

ThanhTungTB

Xe điện
Những vụ thế này đặc biệt sẽ "chìm" rất nhanh.
Ko đâu .Lúc đầu e cũng nghĩ như bác lên lập thớt ngay .Nhưng sáng nay vừa đọc trên dân trí lại thấy bài báo mới nhắc đến vấn đề này rồi .Ý kiến độc giả rất nhiều .E nghĩ chắc thằng ranh kia cũng lên thớt thôi .

Bò lốp

Xe lăn
ko bằng loài cầm thú hoang,tội nghiệp cho đôi bạn trẻ

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Cụ Tu nói thế ko đúng rồi, ko phải tội phạm thì cấm có thằng nào sờ vào người công dân nhóe, cái nào ra cái đó.
Cụ Can hiểu nhầm ý em rồi, xxx thì sai lè rồi mà, các cụ ở trên cũng nói rồi nên em không nói lại :)
Có điều , em nghĩ là thằng chồng cũng phải là thằng đáng lên án, biết vợ có bầu rồi mà còn định phóng nhanh lượn lách tránh công an. Lúc làm thì không nghĩ đến hậu quả, đến lúc xảy ra thì lại bù lu bù loa lỗi tại thế nọ, lỗi tại thế kia. Trong khi nó là người nắm tính mạng vợ trong tay chứ không phải là xxx :(

Vote cụ ạ :)