[Funland] Xin ý kiến cccm về KĐT Lideco

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn

DeltaLives

Xe hơi
Em chính chủ căn 23 Nv13 dt 221m2 do thay đổi kế hoạch nên cần bán giá hợp lý nếu cụ quan tâm thì ib nha.. cảm ơn cụ..!
Căn của cụ giá ntn ạ ? Bà chị em bán căn 243m2 ở BT34 đang đòi 22,5 em thấy ngại nên chẳng dám rao.

vananh84

Xe hơi
Cụ nào không mua Lideco tham khảo cái này ạ

thanhnguyen1984

Xe tải
Dạ căn em mới quyết bán giá 16,6 tỷ thu về cụ ạ..! Vì cần tiền sử dụng việc khác nên bán cho nhanh..! Căn của chị cụ nv34 đẹp hơn vì đường rộng ạ..!
cụ bán giá này thời điểm giờ là giá tốt thấy hơi thiệt thòi nhỉ.
ủn mông cho cụ!
chúc cụ đạt đc phương án mới cũng thành công

Được gửi từ iPhone Xs - Otofun

DeltaLives

Xe hơi
Dạ căn em mới quyết bán giá 16,6 tỷ thu về cụ ạ..! Vì cần tiền sử dụng việc khác nên bán cho nhanh..! Căn của chị cụ nv34 đẹp hơn vì đường rộng ạ..!
Giá của cụ đưa ra quá hợp lý cho các cụ mua, kể cả để đầu tư chứ không nói chỉ để ở. Tuy nhiên trên này mua bán rất khó. Người mua thật thì ít người chê thì nhiều. Mà đa số các cụ soi với cá chê lại không có tiền :D
Chúc cụ sớm giao dịch thành công.

fine_thanks

Xe điện
Cụ nào không mua Lideco tham khảo cái này ạ
Thằng rao này hơi ngáo. Lúc đầu em tưởng Trinh Văn Bô Nam Từ Liêm, hóa ra Trịnh Văn Bô ảo. Vớ vẩn quá.

vananh84

Xe hơi
Thằng rao này hơi ngáo. Lúc đầu em tưởng Trinh Văn Bô Nam Từ Liêm, hóa ra Trịnh Văn Bô ảo. Vớ vẩn quá.
Trịnh Văn Bô kéo dài trải trên nhiều địa bàn, có cả loạt dự án bám cái đường này đều tầm 160-200T/mặt đường, không hiểu sai với ngáo cái gì?

vananh84

Xe hơi
Tất cả các căn mặt Trịnh Văn Bô của dự án đã hết hàng, giá đều đang tầm 140T/m2, căn này tóp hậu, diện tích to em cần tiền nên mới lướt giá đó.

vananh84

Xe hơi
Giá này là giá cho 2 năm nữa rồi
Lúc mua em xem cả Lideco, Hinode và đất dịch vụ e thấy là
- Lideco giá đang rẻ nhất nếu so sánh cùng vị trí đường bé nhưng thực ra Lideco là phân khúc ở, không có vị trí nằm trên trục đường to để so sánh. Khu đô thị kiến trúc cổ, xấu đã xuống cấp. Phải vào full tiền.
- Hinode các căn chuyển nhượng lại cũng đã xây lâu, xấu, vị trí đường nhỏ, còn các căn vị trí đẹp mới ra thì giá trên trời.
- Căn của em ở Sơn Đồng : mặt đường 40m, là khu dân cư làng nghề nên sầm uất, vị trí kinh doanh đc, có hỗ trợ LS nên vào tiền chỉ có hơn 5tỷ, giá 120T/m2 đã bao gồm xây full đất nên dt xây dựng tới 520m2 quá ổn để cho thuê.

Cụ giải thích giúp em sao giá của 2 năm và 2 năm nữa nếu giá chỗ này vẫn 120T/m2 thì Lideco sẽ là bao nhiêu cho căn để ở đường nhỏ ạ?

thanhnguyen1984

Xe tải
Lúc mua em xem cả Lideco, Hinode và đất dịch vụ e thấy là
- Lideco giá đang rẻ nhất nếu so sánh cùng vị trí đường bé nhưng thực ra Lideco là phân khúc ở, không có vị trí nằm trên trục đường to để so sánh. Khu đô thị kiến trúc cổ, xấu đã xuống cấp. Phải vào full tiền.
- Hinode các căn chuyển nhượng lại cũng đã xây lâu, xấu, vị trí đường nhỏ, còn các căn vị trí đẹp mới ra thì giá trên trời.
- Căn của em ở Sơn Đồng : mặt đường 40m, là khu dân cư làng nghề nên sầm uất, vị trí kinh doanh đc, có hỗ trợ LS nên vào tiền chỉ có hơn 5tỷ, giá 120T/m2 đã bao gồm xây full đất nên dt xây dựng tới 520m2 quá ổn để cho thuê.

Cụ giải thích giúp em sao giá của 2 năm và 2 năm nữa nếu giá chỗ này vẫn 120T/m2 thì Lideco sẽ là bao nhiêu cho căn để ở đường nhỏ ạ?
cụ so sánh thế có đúng nhưng chưa đủ rồi.
em lại hỏi nhỏ cụ 1 câu nếu thế mấy căn trong Vin thì đg to hay đường trục gì với ai? cũng để ở thôi cụ nhỉ.

e thì cả 3 khu này đều biết. cụ thì dân chuyên rồi e k bàn.

nhung chỗ trịnh văn bô của cụ nếu xét 10 năm thì e tin là hơn Lideco. còn 2 năm thì từ từ xét.

vananh84

Xe hơi
cụ so sánh thế có đúng nhưng chưa đủ rồi.
em lại hỏi nhỏ cụ 1 câu nếu thế mấy căn trong Vin thì đg to hay đường trục gì với ai? cũng để ở thôi cụ nhỉ
Cái căn em đang bán không phải để ở mà là phân khúc đầu tư, người dùng cuối cho thuê cửa hàng hoặc làm văn phòng, chủ đầu tư tính toán rất khéo xây full đất để thông tầng ở trong, cụ về chỉ bịt lại là mênh mông diện tích sử dụng.
Mặt đường 40m giá trị khác nhiều với mặt trong đường nhỏ. Chủ đầu tư định giá hơi sai nên mặt trong ế nhiều còn mặt đường to bay hết luôn.
thì cả 3 khu này đều biết. cụ thì dân chuyên rồi e k bàn.
Em mua định sau làm cho thuê nên tìm hiểu kỹ nhưng do thay đổi kế hoạch nên lướt cho các cụ khác ôm 1-3 năm ăn đậm hơn. Tài sản em vay tối đa hạn mức nên không xoay được thêm.

vananh84

Xe hơi
nhung chỗ trịnh văn bô của cụ nếu xét 10 năm thì e tin là hơn Lideco. còn 2 năm thì từ từ xét.
Đường thông từ Trịnh Văn Bô đến Sơn Đồng đã duyệt ngân sách năm ngoái, quí 1 đã mở thầu gói khảo sát đo đạc và đã thực hiện, quí 2 mở thầu gói thi công.
Hoài Đức vẫn đang đề ra mục tiêu trong 2023, muộn nhất đầu 2024 lên quận nên sẽ phải chi tiền làm hạ tầng rất nhanh, đoạn này toàn đi qua ruộng nên chả vướng mắc gì.
Vì thế em tin trong 2 năm sẽ xong chắc chắn, vị trí này ăn đứt mấy vị trí em đã khảo sát.

thanhnguyen1984

Xe tải
Đường thông từ Trịnh Văn Bô đến Sơn Đồng đã duyệt ngân sách năm ngoái, quí 1 đã mở thầu gói khảo sát đo đạc và đã thực hiện, quí 2 mở thầu gói thi công.
Hoài Đức vẫn đang đề ra mục tiêu trong 2023, muộn nhất đầu 2024 lên quận nên sẽ phải chi tiền làm hạ tầng rất nhanh, đoạn này toàn đi qua ruộng nên chả vướng mắc gì.
Vì thế em tin trong 2 năm sẽ xong chắc chắn, vị trí này ăn đứt mấy vị trí em đã khảo sát.
tất cả các số liệu cụ đưa ra e k bàn luận gì. nhưng chúng ta đều biết giữa thực tế và triển khai ntn cụ hỉ.
câu cuyện hoài đức , câu cuyện vành đai 2,5 hay 3,5 ntn e đoán cụ rành hơn e rất nhiều.
e đoán k nhầm cụ còn có mấy lô bên văn tiến dũng. đó câu cuyện hoàng quốc việt kéo dài nữa..
àh thôi e k list ra nữa lại thành "cô dâu trăm tập mất"

nói chung lideco giá hiện tại là thơm, ưu khuyết có cả. ông nào mua thực an toàn thì nên mua.
so sánh với hidone 10-15 năm nữa thì k thể so sánh vì Hidone ro ràng đẹp hơn. nhưng ngắn hạn rồi tới đây Hidone lại trả giá.

ngay cả câu cuyện bài toán tài chính hỗ trợ lsuat 12 tháng thì ai cũng hiểu cả. quả bom lơ lửng mà thôi

vananh84

Xe hơi
tất cả các số liệu cụ đưa ra e k bàn luận gì. nhưng chúng ta đều biết giữa thực tế và triển khai ntn cụ hỉ.
câu cuyện hoài đức , câu cuyện vành đai 2,5 hay 3,5 ntn e đoán cụ rành hơn e rất nhiều.
e đoán k nhầm cụ còn có mấy lô bên văn tiến dũng. đó câu cuyện hoàng quốc việt kéo dài nữa..
àh thôi e k list ra nữa lại thành "cô dâu trăm tập mất"

nói chung lideco giá hiện tại là thơm, ưu khuyết có cả. ông nào mua thực an toàn thì nên mua.
so sánh với hidone 10-15 năm nữa thì k thể so sánh vì Hidone ro ràng đẹp hơn. nhưng ngắn hạn rồi tới đây Hidone lại trả giá.

ngay cả câu cuyện bài toán tài chính hỗ trợ lsuat 12 tháng thì ai cũng hiểu cả. quả bom lơ lửng mà thôi

Cụ nghĩ nó là quả bom nhưng người khác là cơ hội. Đang vay giá rẻ thì tội gì ko vay :)

fine_thanks

Xe điện
Trịnh Văn Bô kéo dài trải trên nhiều địa bàn, có cả loạt dự án bám cái đường này đều tầm 160-200T/mặt đường, không hiểu sai với ngáo cái gì?
Cụ cho em quyết định đặt cái tên đường cụ đang bán mang tên Trịnh Văn Bô với. Đường này có chờ 10 năm nữa. Mà có thì chắc j tên Trịnh Văn Bô. Còn giá thì khu này ảo quá. Cả khu bé tý, chả tiện ích j. Gần dân làng bẩn thỉu nhếch nhác, ô nhiễm. Bản chất nó là đất đấu giá xen kẹt mà. Nên khu này không so đc với bất cứ khu đô thị nào.

vananh84

Xe hơi
Cụ cho em quyết định đặt cái tên đường cụ đang bán mang tên Trịnh Văn Bô với. Đường này có chờ 10 năm nữa. Mà có thì chắc j tên Trịnh Văn Bô. Còn giá thì khu này ảo quá. Cả khu bé tý, chả tiện ích j. Gần dân làng bẩn thỉu nhếch nhác, ô nhiễm. Bản chất nó là đất đấu giá xen kẹt mà. Nên khu này không so đc với bất cứ khu đô thị nào.
Cụ nói em chả buồn giải thích thêm.

thanhnguyen1984

Xe tải
đọc thấy nhiều cụ lấy cái cớ Lideco lâu rồi kiến trúc xấu...! em thật trầm cảm luôn.
thiệt tình trong mắt e nó đẹp, đồng bộ , tân cổ điển đẹp như vầy, đường xá phẳng lì như li như lau.
so sánh thế mà các cụ vào ciputra hay ngoại giao đoàn chắc cũng chê luôn kkkk

Được gửi từ iPhone X - Otofun