Xin ý kiến các cụ chung cư Sunshine Palace

trieuanh25

Xe tải
Gửi tôi 500k tiền taxi, hết phong tỏa, tôi dẫn ông lên tầng 18 hỏi từng nhà, xem nhận được bao nhiêu tiền, ok? :))
P/s: mà đừng có nhét chữ vào mồm nhau thế, tôi bảo "Đền hàng tháng đến khi có sổ?" Bao giờ???
Thế thì quote cho đủ nhé thanh niên. Tôi đang quote của còm trên là hàng tháng được đền tiền nhé.
Thế cần làm cái độ luôn nhỉ? Giờ tôi chỉ được căn không được đền bù thì mất gì nào??

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Thế thì quote cho đủ nhé thanh niên. Tôi đang quote của còm trên là hàng tháng được đền tiền nhé.
Thế cần làm cái độ luôn nhỉ? Giờ tôi chỉ được căn không được đền bù thì mất gì nào??
Đếch quan tâm, khi nào cụ chỉ ra được "chỉ có vài căn được nhận đền bù" thì hãy nói, còn tôi chỉ được cho cụ nguyên cả tầng 18 đền rồi. Nên cụ là thằng nói phét :))

trieuanh25

Xe tải
Đếch quan tâm, khi nào cụ chỉ ra được "chỉ có vài căn được nhận đền bù" thì hãy nói, còn tôi chỉ được cho cụ nguyên cả tầng 18 đền rồi. Nên cụ là thằng nói phét :))
Nguyên văn cụ nói là "được đền tiền là có thật" :)), còn tôi chỉ ra được có căn chả đền tiền nhé :)) Tất nhiên, cụ thể bao nhiêu căn được đền, bao nhiêu căn không thì chỉ có CĐT mới biết.
Nhưng thứ nhất tôi đang trả lời ý của cụ trên là "đền tiền theo tháng cho đến khi có sổ". Tôi bác bỏ vẫn chưa có sổ. Cụ lại vào rep tôi bảo đền tiền là có thật. Thế có phải vẫn là đền tiền theo tháng không? Cụ đọc không kỹ lại bảo tôi nhét chữ vào mồm :))

Thứ 2, có căn được đền tiền, căn không được. (Mà cái đền tiền trong bao lâu cũng chả rõ), thì rõ ràng có quyền nghi vấn có khi chỉ đền vài căn làm màu thôi.

longloan

Xe tăng
Em đang có ý định mua 1 căn ở Sunshine Palace Lĩnh Nam. Ngoài vấn đề ko sổ đỏ ra thì có vấn đề nào khác ko các cụ. Có cụ nào ở đây rồi cho e xin ít review với ( chất lượng xây, dịch vụ, quản lý, cộng đồng dân cư,...)
Có phải sun này ko cụ nhỉ.r chụp từ time sang

tranlam8782

Xe máy
em xin ít thông tin chõ nay

hoaipnb

Xe đạp
Chất lượng nhà và dv ok so với giá tiền. ~ 30 củ đc sẵn tủ bếp, bếp, hút mùi, khoá cửa hafele, vệ sinh bệt liền khối, tủ chậu, sen cây xịt đít kohler. Phòng tắm có vách kính, điều hoà âm trần mitsu, chuông cửa hiện đại. Check uchi ko cắm đặt hay cầm cố gì, hiện chủ đầu tư đã thông báo làm sổ cho 1 số căn hộ, ít nhất là có chút niềm tin về pháp lý. Nói chung so với giá thì ok

dangnhdev

Xe đạp
Chất lượng nhà và dv ok so với giá tiền. ~ 30 củ đc sẵn tủ bếp, bếp, hút mùi, khoá cửa hafele, vệ sinh bệt liền khối, tủ chậu, sen cây xịt đít kohler. Phòng tắm có vách kính, điều hoà âm trần mitsu, chuông cửa hiện đại. Check uchi ko cắm đặt hay cầm cố gì, hiện chủ đầu tư đã thông báo làm sổ cho 1 số căn hộ, ít nhất là có chút niềm tin về pháp lý. Nói chung so với giá thì ok
Tình hình sổ sách hiện tại thế nào rồi cụ update tiếp được không ạ? Em đang quan tâm khu này :D

Hoangsonacv

Xe tải
Có phải sun này ko cụ nhỉ.r chụp từ time sang
đây hình như là SS Garden, còn ngõ 13 Lĩnh Nam là SS palace. Ôi em lại nhớ cái thời còn làm cho Sunshine thời đầu tiên suốt ngày xuống ngõ 13 Lĩnh Nam :D 1 trong những dự án đầu tiên của Công ty.

caothanh84

Đi bộ
Tình hình là các căn làm hồ sơ đợt 1 đã có sổ rồi các cụ nhé, giá nhà cũng đã nhích lên, e có căn 3 ngủ chuyển công tác cần bán cụ nào có nhu cầu alo e nhé