[Funland] Xin vài kinh nghiệm khi đến ra mắt nhà bạn gái.

FECO_X3

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.botietkiemxang.com
Kkk hồi xưa Bố vk là bộ đội thương binh đảng viên yêu nước. Cũng may món chém gió chính trị yêu nước hồi đi làm hay uống nước chè có bác bán là cựu binh đảng viên. Học lỏm đc mấy cái. Về nói chuyện bố vk đúng hợp gu thế là chốt hạ luôn :D

duytrong

Xe lăn
Nhìn đối tác xem thế lào đã rồi tán hay bị tán cũng là…

duytrong

Xe lăn
Ăn mặc lịch sự, đầu tóc gọn gàng, ngồi ghế ko vắt chân chữ ngũ, ngồi chiếu thẳng lưng, nói chuyện ko đệm mấy câu đ.m với vcl....vv

Nhờ cụ dưới bổ sung thêm.
Nếu nhà ái mời cơm rượu thì cố gắng hạn chế kẻo lại bảo ông tuổi nhồn gì mà đòi đấu diệu với tôi thì bỏ bà.

Xe nội lước

Xe container
Thớt vui đáo để, e vào đọc thấy nhiều còm hài ghê. Cụ chủ cứ sống thật thôi, làm màu sau có yêu cũng mệt
Không bao giờ thật đc hết mợ ạ. Trời sinh đến con gà trống nó còn phải chải chuốt bộ cánh. Gáy thì cố cho ra vẻ hay. Ưỡn ngực phồng cánh đấy thôi.
Như em và vài đứa đây. Hồi TN càng thật thì càng ế. Đi làm cắm mặt về xong hộc tốc đi chơi bằng cái xe đạp của mình toàn thua mấy cụ chơi rong dẻo mỏ. Mới 6 7 tối chiều đã tắm táp chải đầu xong ..nghĩ ra bao nhời hay ý đẹp. Xe đạp nay sơn lại mai đánh bóng. Cụ nào nhà khá giả mượn đc bố cái 79 81 thì thôi rồi. Gặp mấy cụ đấy thì bọn như em chả có 1 khe hẹp mà vào .

Chỉnh sửa cuối:

Xe nội lước

Xe container
Lưu ý quan trọng này: Tuyệt đối không tự nói chuyện chính trị hay nêu quan điểm chính trị. Nếu nói đến chủ đề này thì cứ để các cụ nói trước. Nếu thấy quan điểm hợp thì tốt còn không phù hợp thì ừ à cho có lệ thôi chứ không đi sâu vào câu chuyện.
Nhạc phụ của mình quan điểm chính trị hơi tiêu cực nên bị mình giã cho liên tục giờ thấy con rể về không bao giờ nhắc đến chủ đề chính trị nữa. Cũng may hôm ra mắt không nói chủ đề chính trị chứ không là mình vẫn ế. :))
Sâu sắc và kinh nghiệm.
Em hồi TN dát như cáy. Đến hôm gặp ông nội 1 bạn ( bạn thôi ) em và Ông nội bạn chém tung trời về C trị Đài Loan xong tranh luận tiếp sang Ngụy Diên. Thím của bạn đấy nhè lúc bố chồng đi vào nói với em. Mày tán ông hay tán cháu đấy.. lại còn đòi thắng ông nữa thì mày dở hơi à cháu .😅.
Khổ lắm. Em là bạn học vô tư mà . Tán tỉnh gì đâu. Nhưng cũng là 1 lời nhắc về nghệ thuật .😆

nguyentoan.uct

Xe điện
Em hỏi nghiêm túc. Cụ thể tình huống như sau, trong công việc làm ăn, cha mẹ bên gái và cha mẹ bên mình có giao du qua lại với nhau. Một bên thì có con gái ế chồng 1 bên thì có đực rựa ế vợ, thế là ông bà 2 bên tính là giới thiệu để 2 đứa tìm hiểu nhau xem sao.
Cụ thể cha mẹ 2 bên tạo 1 tình huống để đằng trai bên này tới nhà đằng gái chơi, gọi là pha ấm nước trà, chém gió tí.
Vậy trong tình huống này phía mình là thằng con trai cần và nên tránh gì để ghi điểm trước nhà bên kia nhỉ, đại loại là tác phong, ăn nói, nên nói gì và không nên nói gì chẳng hạn,... vân vân và mây mây.
Nhờ các cụ trải sự đời hơn tư vấn cho em với.
Lại lấy tư liệu quay tay ah cụ

cmyk77

Xe điện
OF uy tín quá, thấy cụ chủ hỏi tư vấn từ mua đất, xây nhà, mua xe, …. Đăng ký kết hôn rồi mà giờ quay lại hỏi ra mắt nhà gái là sao ta? Hình như còn sống thử 2,3 lần rồi cơ mà nhỉ.

Parejo_10

Xe điện
Có ảnh bên gái mới tư vấn chính xác được. :D

thungkhe

Xe điện
Nếu nhà ái mời cơm rượu thì cố gắng hạn chế kẻo lại bảo ông tuổi nhồn gì mà đòi đấu diệu với tôi thì bỏ bà.
Cứ phải phủ đầu trước ko là sau mệt lắm Cụ ạ. Như E đây lấy vợ Nam, ngày ra mắt cũng đông, ông Nhạc tương lai kèm mấy ông cậu nữa. Đầu tiên là vài lon bia, tê tê rồi Em dòm thấy bình rượu ngâm từ trước rồi nên Em khèo mang ra. Ối dồi ôi, E oánh cấp tập cho chục ly vì biết đội này lai zai là mình toi. Thế là đo ván hết.
Sau này thành rồi E về uống bao nhiêu thì uống, đứng lên cũng ko ai nói gì.🤣

thinhtd

Xe container
Cứ phải phủ đầu trước ko là sau mệt lắm Cụ ạ. Như E đây lấy vợ Nam, ngày ra mắt cũng đông, ông Nhạc tương lai kèm mấy ông cậu nữa. Đầu tiên là vài lon bia, tê tê rồi Em dòm thấy bình rượu ngâm từ trước rồi nên Em khèo mang ra. Ối dồi ôi, E oánh cấp tập cho chục ly vì biết đội này lai zai là mình toi. Thế là đo ván hết.
Em thì hôm đầu sang quất hết tầm. Say đứng lên ra nôn trạn thủ đo đất nhà bố vợ dài rộng ra sao.
Giờ thì em ít uống lắm. :))

Politeboy

Xe tăng
OF uy tín quá, thấy cụ chủ hỏi tư vấn từ mua đất, xây nhà, mua xe, …. Đăng ký kết hôn rồi mà giờ quay lại hỏi ra mắt nhà gái là sao ta? Hình như còn sống thử 2,3 lần rồi cơ mà nhỉ.
Chắc là tập 2
Vụ thử rượu này thằng bạn em dính
Xưa uống xong đái ra nhà người yêu và bị hỏi ghét ai nhất trả lời ghét mẹ bạn gái nhất :))
Toạch luôn.

coquay

Xe container
Cụ có thích sờ tai hồi xuân làm bộ này nhá

HUEVAPE.COM

Xe máy
Website
www.huevape.com
Thời nay cháu thấy không có gì phải cả nể, tất nhiên đừng làm quá lên cứ dĩ hoà vi quý, với mẹ bạn gái thì cụ nói chuyện lịch thiệp (như lúc tán bạn gái), với bố bạn gái thì cụ cứ nói chuyện như 2 thằng đàn ông (đừng văng tục là được) ;))
Vụ nhậu nhẹt thích thì uống không thích thì thôi, chiêu với trò làm gì b-)

Ba Ngơ

Xích lô

Sứa.

Xe điện
Ối dồi...riêng riệu thì bác phải gọi cháu = cụ :))
Ấy là câu nói sau khi nốc chén thứ 3 =))

duytrong

Xe lăn
Đúng là biết địch biết ta, trăm trận trăm thắng. Cụ biết kiểu uống trong đó quá rõ rồi, em ngồi với đội ấy cứ lôi chai Voka 40 von ra rót xong 100% là bỏ chạy hết, chứ lai rai rượu nhạt ngồi lâu thì mình chết mệt.

Sứa.

Xe điện
Riêng chủ thớt thì phải để chị Yeuaibaygio với anh Sứa. tư vấn tiếp thì mới chuẩn bài ;))

Hỏi ĐKKH hơn 1 năm rồi mà còn chưa kịp ra mắt nhà gái, lạ lạ là ;)

Ra mắt nhà gái Hoành nhất là vác TỜ SIÊU ÂM TIDE 12 TUẦN đến :> Cơm bưng nước rót tót lên bộ ván ngựa ngồi chễm chệ oánh chắn suốt đêm :)) :))