Xin tư vấn dự án Xuân Mai Riverside - Mỗ lao, Hà Đông

N_[Ga con]

Xe tải
nhưng thời đại bây giờ cái xấu cái tốt dự án cứ ẻm là ẻm được đâu , người mua họ biết hết như cụ gà con thôi nhưng chủ yếu là họ đặt cái nhu cầu thiết yếu nào của mình lên thôi , chứ đánh đồng nhu cầu thì không mua được là chắc :D
Dạ, nếu thêm 3-4 giá mà có quần thể. tức là 25-26 triệu/m thông thủy. cụ chỉ giúp em có dự án nào 3 ngủ khoảng 100m sàn (trong khoảng vị trí từ Linh Đàm về đến Tố Hữu, cách vành đai <2km) hộ em vs.

Dạ, nếu thêm 3-4 giá mà có quần thể. tức là 25-26 triệu/m thông thủy. cụ chỉ giúp em có dự án nào 3 ngủ khoảng 100m sàn (trong khoảng vị trí từ Linh Đàm về đến Tố Hữu, cách vành đai <2km) hộ em vs.
3-4 giá 100m2 sàn mà cụ cũng chưa tìm được mà đã chênh thêm 300-400tr , thế cụ nghĩ sao về vấn đề này , nếu cụ có cố lên 2,7 tỷ eco green , cũng quần thể đó cụ . Xuân mai họ đưa ra mức ra phù hợp nhất với tình hình dự án họ cũng làm gì được bây giờ

N_[Ga con]

Xe tải
Thực ra lúc đầu em định vị lúc đầu là 3 ngủ < 2 tỷ nên đã ngắm XM. Nhưng nếu có dự án hợp lý thì em cũng cố ạ. cụ có Eco ko? view nội khu 3 ngủ tầm như em nói ấy :D

eco lake view cụ ơi, tiện ích có, phù hợp tài chính của cụ, mỗi tội nó chưa bàn giao luôn

Thực ra lúc đầu em định vị lúc đầu là 3 ngủ < 2 tỷ nên đã ngắm XM. Nhưng nếu có dự án hợp lý thì em cũng cố ạ. cụ có Eco ko? view nội khu 3 ngủ tầm như em nói ấy :D
e có căn 3pn nhưng giá chênh ở Eco Green cụ có lấy ko

phuongbkhn

Xe hơi
khu này em thấy ổn phết mà, sang tháng là bàn giao được rồi, các cụ đến xem có thể xem trực tiếp căn hộ luôn, tầm 2 tỷ căn 3 ngủ trung tâm Hà Đông e nghĩ là chấp nhận được.

gửi các cụ bảng giá chính thức để tham khảo nhé:

(các căn tô màu là đã bán, chỉ còn các căn trắng thôi cccm nhé)

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1fmLDTOxLTONyxd2U5w1HuABnLtGsAH9nPs9lMxAZLbg/edit#gid=92688060

các cụ cần tư vấn thêm hoặc chốt có thể ới em check giá CHUẨN nhất nhé - 0937.599.558 - e bên ĐXMB ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Lê Hải Trung

Xe tải
Tòa này thì được cái là bàn giao trong năm nay. Cụ nào cần nhà mà lại gần gần trung tâm thì vào được.
Về vị trí trên đường Thanh Bình, ven sông nhuệ, thuộc phường Mỗ Lao - Hà Đông.
Về tiện ích thì khu này cũng hơi tù. Nội khu thì không có gì nhiều, ngoại khu được cái có vài trường học, với lại có quần thể Roman Plaza đối diện, làng Việt Kiều gần đó, có BRT, Đường sắt, Big C trường học... Cái Booyong thì nó không cho bên ngoài vào sử dụng tiện ích rồi. Về đi chợ thì ở khu này bên dưới đường Thanh Bình có cái chợ tạm cách đó tầm vài trăm mét hay sao ấy. À cái này có 2 đường ra vào. 1 là đường Thanh Bình, 2 là đường trong khu dân cư.
Sau này có cái cầu vượt Mỗ Lao vượt qua Tố Hữu đâm thẳng ra Lê Quang Đạo kéo dài, DT70... đó là theo quy hoạch. Còn cả đường Thanh Bình sau này có thể cũng sẽ mở rộng ra. Riêng sông nhuệ đoạn qua Roman thì bên CĐT Hải Phát đang đề xuất TP cho kè 2 bên sông đoạn qua Roman, Sông Nhuệ cũng có đề án cải tạo, nạo vét sông qua đoạn Hà Đông theo kế hoạch số 133/KH-UBND của UBND TP.
Dự án này có 1 điểm yếu nữa là chỉ có duy nhất 1 tòa. Diện tích thì bé, xây cái nhà còn chừa ra được mỗi tý tẹo, mặt sau chắc chỉ vừa 2 cái oto (đủ tránh).
Mặt trước thì khá hơn được chừng 4 5 cái.
Diện tích đế cũng nhỏ. Bù lại là có 7 tầng đế - căn hộ từ tầng 8 trở lên.
Về giá thì cũng gọi là tiền nào của nấy.
Được cái thiết kế của các căn thường ở giữa khá vuông vức và đẹp, căn góc 03 view Roman thì hơi hẹp về bề dọc, đổi lại cả 3 phòng ngủ lẫn ban công đều view về hướng Roman Plaza - sau này lên chắc là nhộn nhịp và đẹp. cộng thêm là ban công hướng Tây Bắc, cơ mà cũng không nóng lắm. Nếu mở cửa chính và cửa ban công thì chắc trong nhà có lốc xoáy mất. :))
Công nghệ xây dựng của XM thì ổn, tiết kiệm diện tích...
Cụ phân tích hay quá. Còn khoản giao thông ổn ko cụ

Trung Center

Xe hơi
Cụ phân tích hay quá. Còn khoản giao thông ổn ko cụ
Thực sự thì hôm trc ông anh họ nhờ em đi xem nhà cùng. Em thì k thích lắm cơ mà ông ý lại thích, thế nên mua luôn để ra tết dọn nhà tới ở luôn.
Về giao thông chỗ này hiện tại thì chê mỗi điều là đường Thanh Bình hơi bé, chỗ ngã ba Mỗ Lao cũng đông đúc, được cái khá gần BRT với đường sắt trên cao. Còn đoạn Mỗ Lao - DT70 thì chưa biết bao giờ làm.
Của e vẫn còn mail dự án, cụ cần thì inbox email e share qua cho. K thì e cho sđt bạn hôm trước tư vấn cho e để cụ gọi mà hỏi.

Lê Hải Trung

Xe tải
Thực sự thì hôm trc ông anh họ nhờ em đi xem nhà cùng. Em thì k thích lắm cơ mà ông ý lại thích, thế nên mua luôn để ra tết dọn nhà tới ở luôn.
Về giao thông chỗ này hiện tại thì chê mỗi điều là đường Thanh Bình hơi bé, chỗ ngã ba Mỗ Lao cũng đông đúc, được cái khá gần BRT với đường sắt trên cao. Còn đoạn Mỗ Lao - DT70 thì chưa biết bao giờ làm.
Của e vẫn còn mail dự án, cụ cần thì inbox email e share qua cho. K thì e cho sđt bạn hôm trước tư vấn cho e để cụ gọi mà hỏi.
Cụ xem inbox nhá