Thảo luận Xin review về Outlander lắp ráp?

Xe Quen

Xe máy
:)) Mùa đông lại khen điều hoà nhanh mát, Hè biết mặt nhau ngay :))
Cụ này k có xe cứ phát biểu theo phỏng đoán vậy cụ.
Trước khi cụ có thêm nhận xét thêm về hệ thống điều hòa của xe, em mời cụ tham gia hội và hỏi ý kiến những cụ, mợ đang sở hữu xe về điều hòa của xe các cụ mợ ấy đã nhá. Các cụ mợ ấy mua xe rồi, đi xe bao lâu rồi k có ý kiến gì mà cụ chưa test thử cụ phát biểu vậy là sao??
Đây là link của hội. https://www.facebook.com/groups/OutlanderVietnam/
Em gửi cụ để tham khảo thêm ạ
Em gửi thêm link đánh giá cùng rất nhiều comment của các cụ có xe để cụ tham khảo ạ.
https://www.otofun.net/threads/cam-nhan-2016-outlander-2-4cvt-sau-1600-km.1086155/
Cuối bài có comment so sánh vs Ford Foscu. Cụ bớt chút thời gian nhá

proud_vn

Xe đạp
Xe này sản xuất năm nào hả cụ? Giá đó có bảo hiểm chưa cụ nhỉ? chi tiết như thế nào cụ Inbox giúp em cái nhé! Thanks cụ
Bác hỏi em xe chạy thử hay xe em mua....nếu xe chạy thử là bản 2.0CVT 2017, còn xe mua là 2.0 STD lắp ráp 2018 (cái bản chạy thử thì hơn bản em đặt mua đúng 2 cái là Cốp sau mở điện và có cửa sổ trời)........giá cả rồi khuyến mãi của Sâu em đã đưa lên hết rồi đó ạ (đã gọi là lăn bánh thì bác chỉ cần lên xe và lái về thôi ạ, xăng nó cũng đã đổ sẵn cho mình vài lít rồi).........anh em trong diễn đàn thì cứ open/chia sẻ với nhau để có những điều tốt nhất....em không khoái kiểu inbox ạ...!

xe_ga

Xe tăng
Bác hỏi em xe chạy thử hay xe em mua....nếu xe chạy thử là bản 2.0CVT 2017, còn xe mua là 2.0 STD lắp ráp 2018 (cái bản chạy thử thì hơn bản em đặt mua đúng 2 cái là Cốp sau mở điện và có cửa sổ trời)........giá cả rồi khuyến mãi của Sâu em đã đưa lên hết rồi đó ạ (đã gọi là lăn bánh thì bác chỉ cần lên xe và lái về thôi ạ, xăng nó cũng đã đổ sẵn cho mình vài lít rồi).........anh em trong diễn đàn thì cứ open/chia sẻ với nhau để có những điều tốt nhất....em không khoái kiểu inbox ạ...!
Cụ lấy ở showroom nào vậy? Public lên đây giúp em với ạ. Thanks cụ.

dogogianguyen

Xe hơi
Website
noithatgianguyen.com
910tr lăn bánh là biển Tỉnh hả cụ

Tu Lang

Xe đạp
Em cũng đang băn khoăn con này và X trail 2.0, dự định ra tết lấy. Đã chạy thử nhưng lại kg phải bản mình muốn lấy với lại cũng chỉ đi được vài ba km nên không rút ra được nhiều. Rất hóng review của cụ khi cụ lấy được xe.

Vũ Văn Ninh

Đi bộ
bên em ngày 27 tháng này , tổ chức sự kiện lái thử Outlander lắp ráp , các bác nào còn băn khoăn thì cứ đến lái thử thôi !o:-)o:-)o:-)
topic em mới đăng ạ :)>-

thanh040506

Xe trâu
- Xe này lắp ráp trong nước nhưng cũng được kiểm tra khá tốt, với lại công nghệ lắp ráp oto bây giờ toàn robot hết chứ con người cũng có tham gia vặn được mấy con ốc đơn giản thôi.
- Bác nào cần chạy thử để test xe thì đăng ký lái thử xe Outlander tại website: https://sum.vn/AjUkx
Cụ xem lắp chưa vậy☺

Berus Sama

Xe tải
Các cụ đã sở hữu và có thời gian trải nghiệm có thể cho em xin chút cảm nhận bản 2.0 Pre đc không! Về vận hành những cung đường đồi núi như Sapa, Đà Lạt hoặc Tam Đảo thì tốt...e cũng máu nhưng chỉ lăn tăn sức khoẻ của bản 2.0 có đủ để chiến những cung như vậy.

traiaode

Xe đạp
Em cũng đang băn khoăn con này và X trail 2.0, dự định ra tết lấy. Đã chạy thử nhưng lại kg phải bản mình muốn lấy với lại cũng chỉ đi được vài ba km nên không rút ra được nhiều. Rất hóng review của cụ khi cụ lấy được xe.
Cụ băn khoăn outlander với Xtrail về những vấn đề gì.