Xin Mạn phép hỏi anh em trong Hội về chiếc SHi 2012 Việt Nam!

hieuvt21

Xe tải
Website
ohido.vn
Vầng, vãi cả bạn hieuvt21. Tính thử xem 2,4-0,8 thì bằng mấy. Chênh thế mà còn chẳng hơn dc gì nhau cho lắm mà lại còn phải xoắn 0,25cm3 à. Được, thêm vào 16 quả để đổi lấy 2s bốc hơn nhé. Vậy thôi đơn giản ý mà. Hehe
Vâng cũng vãi bạn luôn là cái so sánh đấy là do bạn đề ra không phải do tôi và tôi khẳng định là nó hơn rất là nhiều chứ chẳng có chuyện chẳng được mấy đâu ạ .thế chắc so sánh luôn xe đạp với lamborghini thì ở hà nội lúc tắc đường thì xe nào đi nhanh hơn thế có nghĩa là nó không hơn mấy à =)) .cái 2s bốc hơn thì chưa ai kiểm chứng nhưng có việc cần đèo nặng hay đi xa thì biết ngay rồi đấy. Và mình cũng chỉ khuyên dư tiền thì mua chứ ko hề dìm hàng 125 của bạn cũng không nhất thiết phải xoắn vậy đâu. Vậy thôi đơn giản ý mà =))

shennong

Xe máy
mình mới mua xe thứ 6 tuần trước nè.mình đang rotda nên củng chưa biết.mình củng đọc qua mấy cái lỗi của sh.mình thấy toàn 125 ko à.ko biết 150 mình có bị hay không.
ý kiến riêng về xe:xe mình mua về.xem kỹ dàn mũ,phát hiện
+ ngay chỗ nắp đựng acquy bị vênh lên.mình củng tháo ốc ra gắn lại==>thợ trong heat ko cẩn thận
+chổ nhựa nhám dưới đèn hậu củng bị bung ra.đẩy hoài nó mới chịu vào.nhưng h nhìn nó 1 bên khít vs đèn.1 bên ko khít.
chán!!!!!!!!
mÌNH CŨNG BỊ NHƯ THẾ :))

trungnguyen1505

Xe tải
Vâng cũng vãi bạn luôn là cái so sánh đấy là do bạn đề ra không phải do tôi và tôi khẳng định là nó hơn rất là nhiều chứ chẳng có chuyện chẳng được mấy đâu ạ .thế chắc so sánh luôn xe đạp với lamborghini thì ở hà nội lúc tắc đường thì xe nào đi nhanh hơn thế có nghĩa là nó không hơn mấy à =)) .cái 2s bốc hơn thì chưa ai kiểm chứng nhưng có việc cần đèo nặng hay đi xa thì biết ngay rồi đấy. Và mình cũng chỉ khuyên dư tiền thì mua chứ ko hề dìm hàng 125 của bạn cũng không nhất thiết phải xoắn vậy đâu. Vậy thôi đơn giản ý mà =))
bác kệ cụ ấy, chó cứ sửa đoàn người cứ đi bác cứ đứng lại cãi nhau làm gì rồi bị cắn cho lại khổ, cụ ấy đi sh125 cơ mà đú làm sao được với dân chơi ngút trời đấy cụ nhỉ hehe

vuthien86

Xe buýt
Có mấy thần gió chém cho mát, trời đang nóng mà

k3nvjn

Xe tải
trời nóng các cụ làm vại bia cho mát đi :D

newch

Xe tăng
bác kệ cụ ấy, chó cứ sửa đoàn người cứ đi bác cứ đứng lại cãi nhau làm gì rồi bị cắn cho lại khổ, cụ ấy đi sh125 cơ mà đú làm sao được với dân chơi ngút trời đấy cụ nhỉ hehe
Cái xe thôi mà các cụ, nó phục vụ mình thôi mà. Có gì mà phải nóng thế.

Cứ bảo sao có người cứ động đến SH là lại nọng trong người, ngựa trong người, tham gia ngay. Keke

hieuvt21

Xe tải
Website
ohido.vn
Chém cho vui thôi mà các cụ nhưng đang tham gia giao thông mà nhìn thấy " nguy hiểm " là cũng phải tìm cách ngăn chặn ngay =))