[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

conmeomuop

Xe tải
Khoảng trời riêng là luôn có, em nói về tâm lí, và những cái lặt vặt trong cuộc sống, chứ ko phải chuyện tình cảm mới là khoảng trời riêng, bất kể thích hay ko thích, khác ở mức độ và cách ứng xử. Nên việc tôn trọng khoảng trời riêng đến mức độ nào và cách thức như thế nào nó tuỳ vào cặp vc cụ thể chứ ko có mẫu số chung. Với em, nếu việc giữ khoảng trời riêng mà phải đặt pass cho app ngoài pass đt, tắm cũng ko dám để dt ở ngoài, đang chát thấy ck/vk lại gần là vội tắt đi.... thì ko ổn. Còn 2 vc đạt được mức có tình cờ cầm đt nguoi kia de chụp ảnh, có tn đến có the xem duoc, nhưng thản nhiên đưa vợ/ck bảo có tn này, biết pass nhưng tin và tôn trọng ko xem dù có thể xem,.. thì lại ổn để có khoảng trời riêng.
tóm lại là tin nhau thì ở, ko thì lượn

Jamebonds

Xe container
Cụ nói không sai nhưng em thấy các cụ offer bảo đàn bà mà đã thay lòng đổi dạ thì chỉ còn mỗi cách trả về nơi sản xuất ;)), còn về cụ chủ lâu không thấy update gì nữa em đoán chắc dàn xếp xong với ông trưởng phòng họ dê kia rồi, còn vợ chồng cụ ấy không rõ thế nào
hì, chủ thớt có cung cấp được thông tin gì là nó thay lòng đổi dạ đâu. Đàn bà say nắng thì kinh lắm, nhưng e nghĩ sau khi mình rộng lượng (trường hợp chưa xảy ra truyện j lớn) thì nó rất biết ơn và một lòng vì ck con hơn (đối với người vk biết nghĩ)

LangThinh

Xe buýt
Em đồng ý kiến với cụ. Hả hê ngay lúc đó khi tung hê lên, mất thể diện cả hai bên. Anh kia thì vẫn còn gia đình, nhưng cụ chủ thớt thì "vui" rồi. Tan đàn xẻ nghé, giờ mới bắt đầu chuỗi ngày suy nghĩ lại vì những hành động quá khích do cộng hưởng từ nhiều yếu tố và cả các cụ "crazy" trên này nữa.
Khó nói lắm cụ.Rơi vào mình mới biết chứ.Chứ chém thì ai cũng hay

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này có phải vụ nghệ an trong phòng wc ko ạ?

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
hì, chủ thớt có cung cấp được thông tin gì là nó thay lòng đổi dạ đâu. Đàn bà say nắng thì kinh lắm, nhưng e nghĩ sau khi mình rộng lượng (trường hợp chưa xảy ra truyện j lớn) thì nó rất biết ơn và một lòng vì ck con hơn (đối với người vk biết nghĩ)
Vấn đề là đa phần đàn bà bị chi phối bởi cảm xúc rất nhiều. Nên ngựa quen đường cũ thôi.
Còn cá nhân tôi thì nghĩ ai cũng nên có 1 cơ hội để sửa sai. Ai bỏ wua dc thì nên bỏ wua 1 lần.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Xong viẹc rồi các cụ à. Một cái kết buồn và e đang chờ ngày ra tòa đây.
Sang trang mới thôi cụ. Cố gắng ko nói xấu mẹ nó với con cái là oke. Tốt nhất duy trì tình bạn, thi thoảng đưa con đi cf, ăn uống.

bubibubi

Xe tải
Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Bình tĩnh đi cụ, vợ cụ chưa có gì đâu. Mới là giai đoạn thằng kia thả thính thôi. Việc cụ bây giờ là nói với vợ tình hình như thế này thì bỏ việc nhờ vả xếp đi để tránh thị phi. Cho vợ nó thấy là mình đã để ý rồi. Chứ nói thật với cụ nếu thằng kia nó luộc vợ cụ rồi thì nó chả nt kiểu đó đâu. Mà thằng xếp vợ cụ tán gái cũng chán bỏ mẹ. Ra điều kiện kiểu vớ vẩn thế thì trừ khi con vợ cụ là con rẻ rách thì mới cắn câu.

60Hz

Xe buýt
Bình tĩnh đi cụ, vợ cụ chưa có gì đâu. Mới là giai đoạn thằng kia thả thính thôi. Việc cụ bây giờ là nói với vợ tình hình như thế này thì bỏ việc nhờ vả xếp đi để tránh thị phi. Cho vợ nó thấy là mình đã để ý rồi. Chứ nói thật với cụ nếu thằng kia nó luộc vợ cụ rồi thì nó chả nt kiểu đó đâu. Mà thằng xếp vợ cụ tán gái cũng chán bỏ mẹ. Ra điều kiện kiểu vớ vẩn thế thì trừ khi con vợ cụ là con rẻ rách thì mới cắn câu.
Chịu khó lội còm đi

taplai2012

Xe trâu
Em đã làm các bước đầy đủ với tay kia sang ubkt hu, đang chờ kết quả a. Các cụ nói đúng, cả huyện biết mỗi e là không biết. Giờ thì nổi lềnh phềnh rồi, e cũng cứ kcm nó, việc mình mình làm. Nhưng buồn các cụ ạ. Suy đi nghĩ lại vẫn không thể hiểu tại sao...
Cụ có clip hay văn bản nào ko? Đưa đơn kiện cho nó mất chức. Mấy hôm nữa nó lại nhơn nhơn kiếm con khác đấy. Vợ cụ nó dám dứt áo vì đang nghĩ có chỗ dựa.

taplai2012

Xe trâu
Cụ ấy bảo nộp đơn rồi, rất đơn giản, chụp ảnh cái giấy biên nhận lên là xong.
Còn nếu không thì là chuyện phét.
Phải chơi cho thằng kia thân bại danh liệt. Con vợ mất chỗ dựa mới cao cụ ạ 😜

titcoi

Xe tăng
Ông chụp ảnh cái Biên bản giao nhận hồ sơ của tòa xem nào?
Tôi vẫn nghĩ là chuyện này phét.
Em cũng nghi nghi khi đến đoạn mai đi công tác với xếp rồi hôm sau lại có vụ vợ chồng đã nói chuyện với nhau và vợ nói ko nhắn tin theo ý chồng vì sợ xếp đánh giá