[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

duytrong

Xe lăn
Một khi đã có ý tán tỉnh lại đang là sếp, trong khi vợ cụ lại đang muốn nhờ vả thì e khó thoát lắm, có thể ban đầu vợ cụ cũng chỉ nghĩ kệ cứ à ơi cho xong việc rồi stop, nhưng sau đó thì....có người thì chỉ cần trai tán vớ vẩn đã về khoe với chồng , loại này cũng rất nguy hiểm vì chuyện có khi chỉ là bông đùa, nhưng đã thêm nếm với chồng thế là rách việc to, còn có người bị tán sát nút nhưng cũng không nói với chồng hoặc là cũng say nắng thật, hoặc là cứ để thế xem sự việc đến đâu rồi mới nói, loại này nguy hiểm cũng không kém, nói chung trong cuộc sống cũng nên tinh tế một chút, thấy vợ thay đổi cách ăn mặc, thời gian...là đã phải lưu ý rồi, chứ để sâu nặng rồi thì khó mà cứu được cụ chủ ạ.

duytrong

Xe lăn
Thế phải thuê thám tử thoai. Mấy thám từ otofun ko bắt đc đâu
Chuẩn cụ, thuê thám tử thu thạp bằng chứng là bí mật và an toàn nhất, sau khi đã đủ chứng cứ thì tính tiếp, giờ có tra hỏi cũng chả ai nhận đâu.

phonglinhgems

Xe buýt
270 Hai Bà Trưng, Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
Website
phongthuyhomang.vn
Thằng này là vơ đũa cả nắm, ăn cờ cả đống, Nó nói thế mà nó lại đi giao con cho lũ lăng nhăng dạy à. Nghề nào cũng có người nọ người kia cụ ạ, ko vì 1 con sâu mà mình đánh đồng tất cả.

cuong1903

Xe tăng
Cty em có ông sếp, nhắn zalo khen em nhân viên giỏi, gợi cảm... Em kia về hỏi chồng: Làm thế nào? Chồng bảo: Đem khoe với mấy đứa nhân viên khác trong cty... :)) :)) :))

Sau ông sếp gặp ai cũng cúi mặt, gặp a e thân thiết hơn thì phân trần, phân bua... Mọi người chỉ tủm tỉm cười.

Fan gentra

Xe điện
cái này thì cơ quan nào chả có ...quan trọng là vk cụ có ý để cho sếp choén ko thôi .....khôn khéo thì ăn người ..dại khờ thì người ăn ...:D:D:D

asset19

Xe buýt
Em đã làm các bước đầy đủ với tay kia sang ubkt hu, đang chờ kết quả a. Các cụ nói đúng, cả huyện biết mỗi e là không biết. Giờ thì nổi lềnh phềnh rồi, e cũng cứ kcm nó, việc mình mình làm. Nhưng buồn các cụ ạ. Suy đi nghĩ lại vẫn không thể hiểu tại sao...
Ông ko hiểu lý do tại sao ư?
Vì ông đụt quá.

Đọc bài của ông trên này tôi nhận xét thế. Tầm tư duy của 1 phó phòng cấp huyện thế này thì tôi đến ạ ông.

Con vợ ông được bố mẹ chồng hầu hạ hết. No cơm rửng mỡ chứ sao. Nó lại có tham vọng hiệu phó. Chồng thì đụt, dễ xỏ mũi.
Vậy không cặp kè thăng tiến thì biết làm gì ?

Tôi đoán ông là thuộc nhóm "nhà trẻ trung ương". (Search google để biết thuật ngữ này nhé). Ra đời được bố mẹ bao bọc từ đầu đến chân, học hành, xin việc, được bao trọn gói. Về nhà thì phục vụ cơm nước.

Ko va chạm xã hội phức tạp. Môi trường nhà nước ngại va chạm, sợ ảnh hưởng thăng tiến nên càng nhu nhược. Môi trường huyện tỉnh lẻ thì tù túng.

Vợ ông chán ông cũng phải.

Chỉnh sửa cuối:

phonglinhgems

Xe buýt
270 Hai Bà Trưng, Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
Website
phongthuyhomang.vn
Vì ông đụt quá.

Đọc bài của ông trên này thì tôi nhận xét thế. Tầm tư duy của 1 phó phòng cấp huyện thế này thì tôi đến ạ ông.

Con vợ ông được bố mẹ chồng hầu hạ hết. No cơm rửng mỡ chứ sao. Nó lại có tham vọng hiệu phó. Chồng thì đụt, dễ xỏ mũi.

Tôi đoán ông là thuộc nhóm "nhà trẻ trung ương". (Search google để biết thuật ngữ này nhé). Ra đời được bố mẹ bao bọc từ đầu đến chân, học hành, xin việc, được bao trọn gói. Về nhà thì phục vụ cơm nước.

Ko va chạm xã hội phức tạp. Môi trường nhà nước ngại va chạm, sợ ảnh hưởng thăng tiến nên càng nhu nhược. Môi trường huyện tỉnh lẻ thì tù túng.

Em cũng nghĩ vậy cụ ạ. Có 1 thế hệ người Việt được bố mẹ lo từ A đến Z. Kể cả là lấy vợ cho :))

trancongdung

Xe điện
Vì ông đụt quá.

Đọc bài của ông trên này thì tôi nhận xét thế. Tầm tư duy của 1 phó phòng cấp huyện thế này thì tôi đến ạ ông.

Cụ phân tích quá hợp lý. Đàn bà phụ nữ nhiều khi họ thích sự mạnh bạo, liều lĩnh của đàn ông. Chứ lo phải cứ êm đềm tĩnh lặng như trường hợp của cụ chủ

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Em đã làm các bước đầy đủ với tay kia sang ubkt hu, đang chờ kết quả a. Các cụ nói đúng, cả huyện biết mỗi e là không biết. Giờ thì nổi lềnh phềnh rồi, e cũng cứ kcm nó, việc mình mình làm. Nhưng buồn các cụ ạ. Suy đi nghĩ lại vẫn không thể hiểu tại sao...
Vậy là câu chuyện lại đi vào tình huống xấu nhất..... cụ chuẩn bị kế hoạch cho cuộc sống mới thôi.

Dancingwiththewind

Xe điện
Quan điêm của e khác cụ, khoảng trời riêng theo e là bí mạt trong quan hệ, giao luu mà chồng, vợ k biết. Chứ tán gẫu bạn bè thi đâu fai khoảng trời rieng. Viẹc tán gẫu bạn bè, họp lóp e còn khuyến khích vợ e kia. E ví dụ: vo mà đt cứ mã khoá chồng k biết là k dc. Vc e dt chả bao gio mã khoá cả. Tin tuong nhau nhưng e thật thinh thoảng vẫn bí mật ktra phong tránh và dăn đe.
Điện thoại của đôi em có cùng mật khẩu, vì khi nào em đổi con máy mới là chàng dùng lại con cũ, đặt cùng mật khẩu cho dễ nhớ. Thi thoảng em có xem đt của chàng không biết chàng có xem của em không? Em thì đến giờ vẫn sáng như trăng rằm nên kệ. Còn người ta làm công việc kín kẽ nên chắc có mình cũng chả phát hiện ra nếu chỉ xem điện thoại.

Thai bp

Xe tăng
Điện thoại của đôi em có cùng mật khẩu, vì khi nào em đổi con máy mới là chàng dùng lại con cũ, đặt cùng mật khẩu cho dễ nhớ. Thi thoảng em có xem đt của chàng không biết chàng có xem của em không? Em thì đến giờ vẫn sáng như trăng rằm nên kệ. Còn người ta làm công việc kín kẽ nên chắc có mình cũng chả phát hiện ra nếu chỉ xem điện thoại.
Khi nguoi ta có âm mưu, thủ đoạn thì sẽ kín kẽ hơn nhưng thoi đại nay dt là cái llac chính. Vì vậy nếu dt để mở cũng 1 phần thể hiện sự đàng hoàng, còn có ý đồ thì cái kim trong bọc lâu ngày cũng lộ mợ ạ.

trancongdung

Xe điện

sthd

Xe lăn
Cụ phân tích quá hợp lý. Đàn bà phụ nữ nhiều khi họ thích sự mạnh bạo, liều lĩnh của đàn ông. Chứ lo phải cứ êm đềm tĩnh lặng như trường hợp của cụ chủ
nổi loạn thì phải cặp anh xăm trổ hay xì ke chứ loạn gì với lão già 60?
mua bán dâm chứ loạn gì

pipilazi

Xe tăng
Cụ chủ vẫn chưa update à

ben308

Xe tải
U60 rồi mà còn làm đàn bà có 2 con mê bỏ chồng thì cũng dữ nhỉ . Chả hiểu vợ cụ chủ đầu óc nó bình thường không hay thần kịn cc nó rồi