[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

TOLOTALA

Xe tải
E chẳng tin vc ông TP đi gặp chủ thớt để ăn vả. Trừ khi có clip mới khống chế đc lão ấy.

Chỉnh sửa cuối:

My Hao

Xe điện
Chiều nay em đã gửi tin nhắn cho vợ nó. Lúc tối 2 vc xin lên nhà gặp em e ko cho lên. Vc nó xin xỏ mãi e mới bảo lên quán cf gặp. E vả cho mấy phát thấy ngồi im. Vợ nó cũng chửi như tát vào mặt nó. Em nghĩ đây nó chịu nhục để em bỏ qua thôi, nhưng e trao đổi với ông bà chuyện vc e và quyết định làm ra nhẽ
Nó chịu nhục vậy là nó thừa nhận ngoại tình rồi.

RosemaryCherry

Xe container
Đúng rồi. Em vẫn bảo là nếu mọi sự thật phơi bày ra thì xã hội này đổ vỡ chỉ trong nửa ngày. Những góc khuất làm nên thi vị cho cuộc sống mà.
Nghiệt ngã vậy bác.
Nếu có sự tôn trọng và chia sẻ thì họ tự tạo thi vị cho cuộc sống gia đình. Còn cái thi vị bác nói chính là Gia vị cho cuộc sống lúc nào cũng cần, nhưng phụ thuộc vào trình nấu nướng của đầu bếp, mà có phải ai cũng là đầu bếp giỏi????

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Tình hình chưa đến mức trai trên gái dưới, có khi chỉ là cảm nắng thôi. Vk thớt cũng tự trọng quá mức nên sẵn sàng ký đơn, theo em vẫn nên tìm hiểu kỹ hơn trước khi quyết định.
Đàn bà có lỗi mà dọa nạt đòi ly hôn. Thực sự nó đau cho con cái.
Gặp em thì em bợp tai cho 1 cái bảo suy nghĩ lại. Cô k coi 2 đứa con là gì so với cái chức hiệu phó mà mở miệng ra là đòi ly hôn.
Sau đấy thì tính tiếp, nó biết hối lỗi thì tha thứ còn k thì giải tán.
Chứ sợ thì lần sau còn nhục nữa.

Quả kết ảo quá, hẹn ra quán vả mà tin được thì chịu. Gió bão mạnh quá

Chưa Có Dép

Xe điện
Em thấy cách cụ chủ comt và những thông tin có được thì em nghĩ cụ thớt đã có đủ dữ liệu và phương án gq rồi, cái mà cc nhìn thấy chỉ một phần nhỏ ;
Chia xẻ với cụ, chúc cụ bình tĩnh, sáng suốt:

Babetta80

Xe đạp
Xã hội, còn người giờ phức tạp cc nhỉ, có khi lên CHÙA hết cho nó lành!

Level2012

Xe máy
Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Sống chung với lũ đi cụ,giả sử vk cụ k thích sếp,nhưng có chắc k thích ng khác,chuyện rung động công sở nó diễn ra nan giải lắm..cụ ko tjn đứng mấy phố có nhà nghỉ vào buổi trưa mà xem,toàn dân công sở vào..trừ khi vợ xấu k ai gạ thôi,chứ đẹp thì xác định,gọi là khuất mắt trông coi thôi,e k vơ đũa cả lắm nhưng gần như là đa số,mấy ông trong công sở toàn ăn tạp lắm,gạ đc ai là đóng dấu ngay

Windy Ngọc

Xe buýt
Kinh nghiệm lướt ộp gần chục năm cho em biết rằng đây là thớt nhảm và chuyện bịa.
Không ai vừa lướt ộp tâm sự vừa tra khảo vợ chuyện này cả, không thể có tâm trạng và đủ tâm lý.
Thân mến.
Windy Ngọc cho ý kiến?
Sao lại là em ạ????

Kivachi

Xe máy
cấp trên tán tỉnh mà vợ kể cho cụ biết còn đỡ. đằng này nó lại xóa đi là dở r :))

Loe_hờ lú

Xe điện
Đọc bài mới thấy chị em mà đã xác định đi lên bằng cái "ấy" thì khó cấm cản lắm.
Nhiều chị em giờ có nhan sắc và có tham vọng là có suy nghĩ và âm mưu làm điều đó.
Họ nghĩ đơn giản chả mất gì, chỉ có được, cả chức tước, tiền và tỉnh tội gì không làm.

Vợ cụ chủ mặc dù có thể chưa trai gái ăn nằm nhưng tư tưởng như này thì vấn đề đó chỉ còn là thời gian thôi.
Giả dụ thằng cha Trưởng phòng GD đó nó bố trí cho vợ cụ chủ lên chức Phó hiệu trưởng, thì liệu sau nay có chắc là sẽ ko gặp nhau nữa.
Hay là càng vị trí đó càng tiếp xúc nhiều.
Và liệu đã lên chức Phó thì vợ cụ chủ có muốn chỉ dừng lại ở đó hay với tham vọng và suy nghĩ đi lên bằng cái ấy thì mợ đó lại muốn lên cao hơn ví dụ Hiệu trưởng chẳng hạn. Và cứ thế là 1 vết trượt dài.

Giả sử cụ chủ ko phát hiện sớm, xử lý mạnh và nghiêm (tạm thời là đằng nhà mình) thì được 1 lần lên được chức Phó thấy sử dụng nhan sắc dễ lên chức quá thì vợ cụ liệu có tiếp tục ko sử dụng đến "phấn đấu" lên những chức vụ khác. Đàn bà 1 khi đã tham vọng thì nó kinh khủng lắm, và đã xác định lợi thế của mình thì họ sẽ triệt để sử dụng.

Câu chuyện mặc dù chưa trai trên gái dưới nhưng cái đáng bàn ở đây là vợ cụ chủ sau khi được chồng cảnh báo, ngăn cản thì tỏ rõ sự tức tối, bất cần khồng hề nghĩ đến gia đình và 2 đứa con mà bảo ly hôn. Em theo dõi câu chuyện thì có thể thấy vấn đề này đã được 2 bên bàn đi bàn lại nhiều, và 2 lần vợ cụ chủ đều đưa ra phương án đó. => Đàn bà mà đã dám tuyên bố ra lời đó, bất chấp gia đình và con cái thì cái tham vọng chính trị nó quá lớn, nó lấn át thiên chức, nhu cầu của người phụ nữ bình thường là đặt gia đình lên trên hết.

Khi đó thì cho dù vụ này có dừng lại thì cũng sẽ có những việc khác xảy ra.

Tạm thời qua thớt (lời cụ chủ kể đơn phương 1 phía) thì câu chuyện này xảy ra là do vợ cụ có tham vọng về chính trị quá lớn. Đàn bà mà có tham vọng chính trị lớn họ mạnh mẽ, quyết liệt và sống không quan tâm đến tình cảm đâu. Đừng níu kéo vô ích.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Cái kết buồn nhưng e đoán trước là sẽ thế mà,99,99% đàn bà ngoại tình là chỉ đòi ly hôn mà.(e thấy rất nhiêu)

dalink

Xe điện
Cụ 40 tuổi, "nó" từng là thầy chủ nhiệm cụ chắc cũng phải gần 60 tuổi.
Vả mấy phát như thế là nhục bằng chết rồi.
Thầy chủ nhiệm cấp 3 thì có thể chỉ chênh 5, 7 tuổi thôi cụ ah.

konachi102

Xe buýt
cụ chủ đã quyết rồi thì ko bàn nữa . Em chỉ nói thế này thôi . Là thằng đàn ông đã quyết thì phải làm đến cùng . đúng sai tự chịu

Cải đắng

Xe tải
Chiều nay em đã gửi tin nhắn cho vợ nó. Lúc tối 2 vc xin lên nhà gặp em e ko cho lên. Vc nó xin xỏ mãi e mới bảo lên quán cf gặp. E vả cho mấy phát thấy ngồi im. Vợ nó cũng chửi như tát vào mặt nó. Em nghĩ đây nó chịu nhục để em bỏ qua thôi, nhưng e trao đổi với ông bà chuyện vc e và quyết định làm ra nhẽ
Cụ xin trích xuất cam của quán cafe về cho vợ cụ xem, chắc xem xong là tỉnh mộng ngay.
Ngoại tình mà đòi li hôn là chắc ảo tưởng tay kia sẽ cưới mình chứ gì.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Đúng rồi, ly hôn là chuyện không nhỏ, cụ báo cáo ông bà thế là rất đúng.
Nhưng gặp gỡ bạn kia thì liu ý chút, kẻo nóng quá lại bị nó ghi âm quay clip khéo mình đang không sao lại thành sai, tốt nhất lúc nc thu âm được nó thú nhận ngoại tình với vợ cụ ( Giả vờ gặp lần nữa bảo thành khẩn thú tội thì bỏ qua:D).

Thu âm lại đoạn thú tội rồi đơn từ bay như bướm ở các cấp. Em ủng hộ cụ cho thằng kia toang, xứng cmn đáng thật chắc gì đây là lần đầu. Bao nhiêu gia đình tan vỡ, trẻ nhỏ bơ vơ mà nó định xin lỗi là xong à.
Hóng thái độ của vợ cụ sau khi cụ quyết định ly hôn.!!?
Vụ này phải làm thật lớn để cảnh tỉnh ofer chó có bồ bịch với vợ/chồng người khác.

Nếu có tềnh một đêm thì động viên các singmom thôi hoặc ra TDH bóc bánh thôi các cụ nhỉ : :) :)

pooka

Xe container
Vụ này phải làm thật lớn để cảnh tỉnh ofer chó có bồ bịch với vợ/chồng người khác.

Nếu có tềnh một đêm thì động viên các singmom thôi hoặc ra TDH bóc bánh thôi các cụ nhỉ : :) :)
Cụ muốn làm tan nát cõi lòng anh em OF hử.