[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

trungthu2020

Xe tăng
Cơ quan em. Thằng sếp đó lúc đầu mới sang thì nhờ con thư kí kia tìm bồ. Cũng tìm ngay dc 1 chị văn phòng trông rất đoan trang và hấp dẫn, tuần 2 lần vào Hilton chịch nhau. Sau thì thằng sếp nó chịch luôn con thư kí.
Còn thằng sếp dưới toàn đi chịch rong, cứ ô tô nks đi mua hàng rồi gạ gẫm thẳng luôn, tháng cũng dc mấy cô, toàn vào hilton hết. Ông lái xe kể có con bé bán hàng siêu thị lúc nó bảo đón đến hilton còn ngây thơ hỏi đón đến đó làm gì, sau lại ngượng ngịu bảo ông ấy cho em bao tiền (ko biết tiếng Anh mấy mà).
Thằng sếp 60 rồi mà vẫn nhiều gái theo, hẳn ngoài quyền lực ra còn tiền nữa, chứ tình thì chắc là ko rồi, cụ nhỉ

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Lý tưởng thế này thì OF lấy đâu ra hơn ngàn thành viên :D.
Bản thân em chứng kiến nhiều vụ người thân ly hôn, muôn vàn lý do. Nhưng cuối cùng là khổ, khổ cả chính bản thân mình, và khổ cả gia tộc.
Cũng chứng kiến nhiều vụ vì quyền lực mà tha hóa, cuối cùng cũng có nhân quả và quá khổ :D
Và em nghiệm ra một điều, lấy nhau nên vì tình yêu, một người đàn bà chọn chồng chỉ để có chỗ dựa vững chắc thường dễ sa ngã (em chứng kiến).

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
Thằng sếp 60 rồi mà vẫn nhiều gái theo, hẳn ngoài quyền lực ra còn tiền nữa, chứ tình thì chắc là ko rồi, cụ nhỉ
Nó dùng tiền để mua mà. Nhưng riêng con thư kí này chồng nó làm còn nhiều tiền hơn thằng sếp tây kia vài chục lần cụ ạ.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Ở ngoài rồi phán đoán :D tốt nhất là hỏi thẳng người vợ. Chẳng may cô ấy lại bảo em chán sống thế này lắm rồi, lẽ ra nên đường ai nấy đi từ lâu rồi thì ở đó mà mong bao dung.
Cô vợ đã từng đòi chia tay thì cụ chủ thớt cũng phải xem lại mình.
Cụ đọc có hết còm của em đâu?
nếu người vợ bồng bột nhất thời

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
thế chỉ còn quyền thôi, hay thích khoai tây hơn khoai lang?
Thế mới làm cả cơ quan em, tây lẫn ta đều đíu hiểu. Thằng sếp phó người Tây còn hỏi em con kia nó giầu thế sao nó lại cho thằng già kia chịch. Mà cụ bảo tiểu đường mỡ máu với đặt sten tim rồi thì cũng yếu xìu chứ sao so dc với thằng chồng đang phong độ.

tieuvuong

Xe buýt
Em nói thật cụ chủ bị ngáo con m nó rồi :)) hoặc cũng thành phần cuồng ghen vớ vỉn :)) Cái tin nhắn í nó quá bình thường cụ ạ :D Đàn ông sau say lên tí nó ỡm ờ 1 2 câu, vợ cụ nhắn tin lại như thế cũng phải đạo chứ chả có gì quá đáng cả. Tiện nói thêm cả cái cách nhắn tin lại của cụ em thấy cũng dở hơi, tự nhiên căng thẳng với sếp vì mấy cái vặt vãnh làm cái gì???
Tóm lại theo em trường hợp này cụ chủ về tâm sự với vợ xem gặp khó khăn gì, hai vc hợp lực giải quyết, đồng thời là cũng đánh động cho vợ cụ đã biết chuyện để giả sử vợ nó có manh nha gì thì tỉnh táo lại! Vc là duyên số, ở với nhau vài chục năm gặp bao thử thách khác gì thầy trò Đường Tăng đi thỉnh kinh, có mỗi mấy cái bé tí hin như cụ kể mà căng thẳng với vợ, với bản thân mình nó ko đáng cụ ah

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Làm gì có ai điên đâu mà gia đình đang yên ổn lại bồng bột nhất thời ạ. Các cụ toàn viết như là nhà báo.
Có mà cụ lý thuyết ấy.
Chuyện say nắng trong tâm tư thì đầy, không ai nói tài nói giỏi được đâu, còn từ tâm tư ra hành động thì lại do lý trí rồi, mà chả ai có lý trí đâu.
Chuyện tha thứ trong xã hội cũng đầy, nếu lỡ bồng bột.
Chuyện ghen vớ vẩn cũng đầy.

wtpwt

Xe điện
Thôi chết. Cụ đừng cúi sát màn hình như thế kẻo sừng nó chọc thủng màn hình.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nhà đang yên ấm, đang yêu chồng chết khiếp lên được :D ai lại đi say nắng cái ông không yêu :D không có đâu cụ.
Thế khi vợ hơi hơi chán chồng ta sẽ bỏ hả cụ :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Hì. Tình huống hay nhỉ :D em cũng không biết hơi chán chán thì phải làm sao :D
Đấy :)) Làm gì có chuyện chúng ta không từng xao xuyến 1 ai đó ngoài chồng ngoài vợ, nhưng chúng ta có 'sợ' hay không thoai =))

Phỗng new

Xe điện
Dài quá chả đọc được hết.
Cụ thớt tâm tư dằn vặt làm déo gì cho khổ:
1. Đến gặp thằng sếp của vợ nói chuyện cho ra môn khoai
2. Nói chuyện với vợ đàng hoàng, nếu thấy hết thuốc chữa thì giải tán.

binhnq2

Xe tăng
Nhà đang yên ấm, đang yêu chồng chết khiếp lên được :D ai lại đi say nắng cái ông không yêu :D không có đâu cụ.
Mợ trẻ, e từng bị 1 bà chị nhặt trên đường đưa về giường, chỉ vì set đánh, còn mọi việc ở nhà chị ý thì sau này ko có j thay đổi, mợ nghĩ sao về vụ này, e cho là hồi xuân!!!

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ không nên đoán mò. Có khói rồi giờ đi rình lửa. Chắc 1-2 tuần có lửa sẽ tìm dc chỗ om.
Lúc đó thì tùy. Nhẹ nhàng kết thúc or coi như gái ngành chơi free hay đi bắt gian phu dâm phụ. Cân nhắc trên dưới nội ngoại bạn bè con cái....

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Em vẫn không đồng ý :D Em vẫn giữ quan điểm ở 3 còm trên nhé :D thôi không tranh cãi nữa chỉ được mời rượu thôi.
Chủ Thớt: về hỏi thẳng vợ ạ. Lên đây hỏi of làm gì.
Thế cụ perfect quá :))
Mà cụ nói đúng, xử lý nội bộ trước đi, hỏi of thì auto bỏ :))

pooka

Xe container
Em nói thật cụ chủ bị ngáo con m nó rồi :)) hoặc cũng thành phần cuồng ghen vớ vỉn :)) Cái tin nhắn í nó quá bình thường cụ ạ :D Đàn ông sau say lên tí nó ỡm ờ 1 2 câu, vợ cụ nhắn tin lại như thế cũng phải đạo chứ chả có gì quá đáng cả. Tiện nói thêm cả cái cách nhắn tin lại của cụ em thấy cũng dở hơi, tự nhiên căng thẳng với sếp vì mấy cái vặt vãnh làm cái gì???
Tóm lại theo em trường hợp này cụ chủ về tâm sự với vợ xem gặp khó khăn gì, hai vc hợp lực giải quyết, đồng thời là cũng đánh động cho vợ cụ đã biết chuyện để giả sử vợ nó có manh nha gì thì tỉnh táo lại! Vc là duyên số, ở với nhau vài chục năm gặp bao thử thách khác gì thầy trò Đường Tăng đi thỉnh kinh, có mỗi mấy cái bé tí hin như cụ kể mà căng thẳng với vợ, với bản thân mình nó ko đáng cụ ah
Đúng đấy cụ. Nói thật là các cụ ấy đừng bao giờ lục lọi hay xem điện thoại của vợ . Nó tủn mủn ti tiện, kiểu gì chẳng gặp tin nhắn này nọ khó nghe.

Rong rêu

Xe điện
Em vẫn không đồng ý :D Em vẫn giữ quan điểm ở 3 còm trên nhé :D thôi không tranh cãi nữa chỉ được mời rượu thôi.
Chủ Thớt: về hỏi thẳng vợ ạ. Lên đây hỏi of làm gì.
Thế cụ perfect quá :))
Mà cụ nói đúng, xử lý nội bộ trước đi, hỏi of thì auto bỏ :))
Chủ thớt hỏi rồi, vợ nói cần một khoảng trời riêng đó :D.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chủ thớt hỏi rồi, vợ nói cần một khoảng trời riêng đó :D.
Chắc cách diễn đạt sai thôi.
ý là tôn trọng sự riêng tư, đọc tin nhắn là không nên cho lắm :D
Có nhiều cách để đoán được mà, không có cái gì có thể giấu kín được cả :P

Sim Mobi

Xe buýt
Cụ chủ chắc sinh năm 1980, vợ học cùng thì cùng bằng tuổi đó; tuổi đó thì con gái khó mà giữ được tuổi xuân....
Cụ chủ nên nói với vợ: chúng ta già mẹ nó rồi ko còn thời gian để mà loăng quăng linh tinh để mà li di làm lại từ đầu nữa đâu, hãy cư xử cho phải lẽ cho đúng đắn. cô mà léng phéng là tôi đem hết tiền đi mỗi tối ngủ với 1 con... Đi công tác suốt mà để bố ở nhà chăm con bố đập cho....
Nếu cụ chủ vẫn cảm thấy khó chịu thì ra ngoài kiếm 1 đứa mà... giải tỏa (giải tỏa thôi nhá dừng có cặp bồ mà yêu đương gì!
Túm lại đừng suy nghĩ nhiều quá, kệ con mịa nó đi, mình sống tự do hơn, cafe, nhậu nhẹt, chạy bộ, đạp xe, thể thao thỏa chí đam mê của mình đi... cho vợ nó bận với việc nhà nó bớt có thời gian tơ tưởng....