Xiamen & đảo Taiwan những điều chưa biết

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Chào các cụ các mợ. Hôm nay em xin kể về chuyến đi của em đầu năm này
Em đến Xiamen mỗi năm vài lần, nhưng lần này em có một ngày rãnh em đã đi chơi và có nhiều điều càn khai thông từ các cụ.
Đầu tiên là cô đồng nghiệp đón em, cô này đã làm việc với em cũng được 5 -7 năm rồi và cũng đã lang thang với em nhiều

KHi lên xe việc đầu tiên em thắt đai an toàn là cái này. Khi không thắt nó vẫn đóng không bị đèn và còi kêu, còn thắt thì vẫ ok, giống như khi mình cắt đèn và còi đi :)) cái này chỉ được cái lười nhưng đi ngược lại với nhà thiết kế :D

[/url]

[/IMG]

Đúng hôm nay có cả cô làm cùng ngành nghề với em từ Singgapo sang vậy là tôi có thêm bạn. Cô gái Sing này tên Khế Xì làm cho em đọc đau cã lưỡi với trình tiếng engle của em:)), và bạn này lại sinh năm 90 nhưng bạn ấy gừ làm em tưởng bạn ấy già bằng em :))
[/url][/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

tintucvn

Xe tăng
em hòng tiếp, toàn thấy các em và dây bảo hiểm

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Tối nay đi ăn tối. Đang đi trên đường em gặp quả chị Dậu thời phong kiến :)) (đây là chị Mùi) sau khi hỏi và biết em quyết định đi theo để ...

[/url][/IMG]
Mỗi chị có hai bầu rất to và nặng :)). Bạn em nói, nó đứng lên bàn và bạn chỉ cần ngậm vào rồi ti ti. Có cụ nào tin không =))
khi gần đến quán thì mùi thơm do hai anh chị dầu bếp nướng đã làm cho em không thể nhịn
[/url]

Vào cửa là hai con cừu khô, Tối nay không biết bọn này treo đầu cừu bán thịch gì đây ta?

Cái cây để nướng thịt này cũng có gì đó đặc biệt, đặc biệt ở chỗ nó là cây thuốc. Còn tốt cho cái gì thì em không biết[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com

bim_vip

Xe tải
Cụ ăn uống nhanh lên rồi kể tiếp đoạn sau xem có ji hay ko?

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Tăng 3 là tăng ngu nhất của các đấng mày râu (các cụ). đêm nay em đại ngu và cũng là một kinh nghiệm cho em hoặc các cụ nào có máu... khi ăn thịt Dê. Em cũng nói trước là cụ nào biết gấu em, trong hội QN và hội Mèo . Mong các cụ, mợ đừng để gấu em biết vụ tăng 3 này em mới kể :))

Maybach Tàu

Xe container
Đang có dự định đi Đài Lon, hóng ảnh và thời sự của cụ

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Cụ ăn uống nhanh lên rồi kể tiếp đoạn sau xem có ji hay ko?
Chuyện của em thì có nhiều cái ngu trong vụ này em mới up. Còn những lần trước em cũng đến đây nhưng chưa bao giờ em úp . Ngoại trừ vụ con dốc ma :)

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Tăng 3 . Sau khi ăn thịt Dê và tẩm bổ một số thì bạn em đưa đi bar, bạn ấy nói đi bar có nhiều chân dài, Vì bạn ấy biết em thích chân dài. Lại nói chuyện chân dài, lần đầu em nói với nó là em chỉ thích chân dài thôi (sáng chèo) nó cười nghiêng ngả =)) vì TQ nó gọi là đùi dài (sáng thụi) các cụ nhớ nhé

Vào bar rất là rộng em chọn một bàn trong góc tối để có thể theo dõi và lựa trọn. Việc đầu tiên là xem rựu

Rượu ở đây rất là hình như làm diêng cho thị trường TQ chuộng màu đỏ.
Gu của tụi này là uống với một đống trà o độ. Còn em là cứ phải nguyên chất + muối + chanh. Nhưng cái bọn ngu này nó không có muối với chanh

Chỉnh sửa cuối:

Kenket

Xe điện
Tiện thể thức đợi xem trận Barca-MilanAC lúc 2h45, e ngồi hóng chuyện cụ luôn !

CỬU VĂN LONG

Xe container
Em dek tin phải có ảnh cụ ngậm ti mới tin mà e Sing 90 của cụ dừ thật :P

Mỗi chị có hai bầu rất to và nặng . Bạn em nói, nó đứng lên bàn và bạn chỉ cần ngậm vào rồi ti ti. Có cụ nào tin không
khi gần đến quán thì mùi thơm do hai anh chị dầu bếp nướng đã làm cho em không thể nhịn

Chỉnh sửa cuối:

DreamOld

Xe hơi
Đang ước mơ du học Đài Loan,ngồi đọc tpic của cụ lấy động lực nào

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Bạn em nói. Ở đây để ý nhìn, nếu bàn nào chỉ có girl ngồi thì đích thị... nếu thấy giáng ok thì tới gần để xem. Sạu khi ok thì quay về bàn gọi bồi bàn đến viết ra một tờ giấy để bồi chuyển cho girl. Lí do chính ở đây chỉ có 40% là ... chuyên nghiệp còn lại là thất tình hay... gì đó nhiều lí do.

Vì là chụp chộp không dùng đèn lên rất tối, có nhiều ảnh hot girl nhưng không xem được

Cuối cùng thì hai thằng em cũng kiếm được hai đứa. Nhưng hai girl này uống kinh khủng luôn, Khi uống hết tưng đây

Cũng là lúc có một girl tới tầm. Nhỏ này say mèm hai thằng hân hoan tưởng là ngon ăn :))

Ai ngờ đâu girl này nhũ bẹt cho chó sơi chè, không biết có phải là văn không nữa :)) nhưng girl của em nhất mực không chịu đi hottel mà phải đưa cô bạn say kia về. Như vậy là hai thằng đực dựa tối nay bỏ củ cải ra phơi =)) lại thừa 1 chai kí gửi :)) thế là cái ngu đầu tiên, trong ngày đầu tiên =)) . bây giờ em đi ngủ tối mai em kể cái ngu thứ hai . Mong các cụ không ném đá

Kenket

Xe điện
Thế mà không xơi được, tiếc nhể =P~ phải e là xong rùi đấy.

FunK

Xe máy
Hai lần ngu rồi đến ít nhất 1 lần khôn =)) , cụ kể luôn lần khôn nhá. Em hóng.

vinatrans

Xe buýt
Tìm 2 kon khác mà choén chứ nhẩy, ơ cụ về mang củ cải ra phơi đới à...