[Funland] Xét nghiệm ADN người đàn ông Hà Nội phát hiện bí mật động trời

kduc

Xe Cứu Trợ
Mấy chuyện này đúng là thằng lều lười đi cop lại nhưng cũng là thực tế thôi. Mấy cụ phản đối có khi cũng đang trong trạng thái tăng canxi đấy.

hongnhungdo

Xe buýt
Mình có thằng em họ của vợ, đẻ 2 đứa, bà nội thấy đứa thứ 2 không giống bố thế là đi xét nghiệm, đúng ko phải cháu mình thật.
sao giờ con người ta có thể chịt và đẻ lung tung được nhỉ, không hề ít, xã hội loạn thật
CỤ nhìn đàn ông ngoại tình nhiều như thế nào thì đàn bà cũng có thể thế, đâu phải bây giờ hay thời nào.

dzoro

Xe điện
Dạ vâng, cụ có thể cho cách hành văn là câu view nhưng thực tế khá nhiều câu chuyện về xét nghiệm ADN lại không cần câu view mà thực sự đến người đưa kết quả cũng không thể hiểu nổi vì sao cụ ạ. :) Nên em nghĩ khi chưa thực sự gặp những trường hợp này thì đừng vội cho đó là câu view :)
Những bài loại này nó đánh vào nỗi sợ thầm kín của mấy ông đàn ông nên các cụ thấy quen quen là đúng rồi hahaha

hongnhungdo

Xe buýt
quá bất hạnh. Đáng lẽ xét nghiệm nốt thằng con trai chứ nhỡ sau này bố đẻ nó quay lại nhận thì lại mất tất. Ông này dại dột, đã bị vợ phản bội lại còn mất hết tài sản, về báo nhà nội.
Cồng sinh không bằng công dưỡng, mình nuôi nó thì nó là của mình, nó ơn mình thì mình coi nó như con. Đôi khi hơn thua rồi mất tất , hả hê tí xong đắng cả đời.

TorienT

Xe container
Những bài loại này nó đánh vào nỗi sợ thầm kín của mấy ông đàn ông nên các cụ thấy quen quen là đúng rồi hahaha
Nỗi sợ này là nỗi sợ lớn nhất của đàn ông. Hoặc một trong.

TorienT

Xe container
Cồng sinh không bằng công dưỡng, mình nuôi nó thì nó là của mình, nó ơn mình thì mình coi nó như con. Đôi khi hơn thua rồi mất tất , hả hê tí xong đắng cả đời.
Mợ nói dễ quá. Dối trá, phản bội mà nhẹ tênh.

Dân Tổ

Xe container
Em chả thấy nó đánh vào nỗi sợ của bất cứ ai mà cụ nhột :D Em thấy nó chia sẻ những chuyện thường thấy ở các trung tâm xét nghiệm ADN để người đọc có cái nhìn cảnh giác hơn thế thôi :))

TorienT

Xe container
Em chả thấy nó đánh vào nỗi sợ của bất cứ ai mà cụ nhột :D Em thấy nó chia sẻ những chuyện thường thấy ở các trung tâm xét nghiệm ADN để người đọc có cái nhìn cảnh giác hơn thế thôi :))
Em đọc đâu đó ở Anh 30% cơ mà. Nên Việt Nam chắc không ít đâu, nhìn số đôi ra vào nhà tập thể dục buổi trưa thì biết.

Dân Tổ

Xe container
Nỗi sợ này là nỗi sợ lớn nhất của đàn ông. Hoặc một trong.
Nỗi sợ nghe nó cứ thế nào từ mồm cụ kia ấy cụ ạ :D Cho đến khi mà vô tình chứng kiến cảnh thực tế ngay gần mình mới "sờ sợ" :))

Bạn em làm 1 trong những trung tâm XN như này, nhiều chuyện thật, cực trớ trêu luôn nhưng không phải cái gì cũng do ngoại tình hay các yếu tố liên quan. :)

TorienT

Xe container
Nỗi sợ nghe nó cứ thế nào từ mồm cụ kia ấy cụ ạ :D Cho đến khi mà vô tình chứng kiến cảnh thực tế ngay gần mình mới "sờ sợ" :))

Bạn em làm 1 trong những trung tâm XN như này, nhiều chuyện thật, cực trớ trêu luôn nhưng không phải cái gì cũng do ngoại tình hay các yếu tố liên quan. :)
À, em nói thuần túy nếu phải chọn nỗi sợ nào khéo đàn ông chọn mất tay chân, phá sản còn hơn chọn rơi vào ô này ấy chứ.

Dân Tổ

Xe container
Em đọc đâu đó ở Anh 30% cơ mà. Nên Việt Nam chắc không ít đâu, nhìn số đôi ra vào nhà tập thể dục buổi trưa thì biết.
Case thực tế em biết: 1993, lấy chồng 2 con (con đầu 2016, đứa thứ 2 là 2018) - năm cưới là 2016.
Kết quả ADN, 2 cháu đều không là con của chồng hiện tại. Đứa đầu là con của bố đường cặp từ 2012, đến trước ngày cưới vẫn gặp và thụ.
Cháu thứ 2, của sếp chỗ làm hiện tại :D

Cậu chồng kia sn 1999, giờ không thể hiểu nổi vợ mình cặp với tổng là bao nhiêu người sau khi tự quyết định thuê thám tử điều tra. Tất cả các call log và tin nhắn show ra là 7 người đàn ông được xác định.

Cô vợ 1993 có ăn học và làm nghệ thuật khá giỏi trong giới. :)

bomong

Xe điện
Chuyện này chưa đc gọi là bi hài.
Ông nội nghi ngờ con dâu nên lén đưa cháu đi xét nghiệm kết quả không khớp thế là về lôi 2 vợ chồng con ra nói rõ, con dâu vẫn cãi, vợ chồng con lục đục xác định ra toà.
Cô con dâu ấm ức vì bị nghi oan liền mang mẫu cha-con đi xét nghiệm ra 5 số chín.
Lòng vòng mấy chuyến cuối cùng ông bố …… k phải con trai ông nội….
Ngày xưa chuyện đọc bên Liên xô, chả biết thật không:

Cô gái Nga ck người Nga đẻ ra đứa con đen xì, đúng lai da đen, bị nhà ck hắt hủi không nhận, ấm ức chả biết giải thích thế nào. Thời gian sau bà mẹ ck mới nhớ lại và thú nhận là hồi trẻ qua lại với anh sv da đen, để ra đứa con trai giống hệt người Nga, nhưng gien da đen đến đời cháu mới hiện rõ.

MuathuHN252

Xe cút kít
Lội còm của các cụ e thấy chia 3 loại:
- dẫn các vị dụ tương tự.
- chỉ trík câu view rẻ tiền.
- rửa mặt không/có khăn...
:D
-Ví dụ tương tự nhiều và em tin thực tế cs ko thiếu.
- cho dù là câu view thì cũng ko ai tự dưng vì bài này mà về các bố lôi con đi xét nghiệm cả, giỏ nhà ai quai nhà nấy, nhìn là biết ngay. Còn lỡ mà nó ko có nét gì giống thật, hoặc có những tranh cãi mà cần xn huyết thống thì ADN cũng là 1 mảng cần thiết, có ng bảo nên dẹp đi thì cũng hơi quá ạ.
- nhà e cũng ko dùng khăn mặt.hix. Dùng khăn tắm để lau ng thôi

hongnhungdo

Xe buýt
Mợ nói dễ quá. Dối trá, phản bội mà nhẹ tênh.
Thực ra do tâm lý người Kinh mình thôi, nặng nề con dòng cháu giống, chứ tôi không bao giờ ủng hộ phản bội. Nhưng cụ chưa đứng góc độ người đàn ông khi có 3 đứa con và đã bước sang tuổi về hưu, bỏ tất cả ông ấy được gì hay chỉ hả hê và giải quyết khâu tự ái xong sẽ đối diện những ngày còn lại dằng dặc của cuộc đời trong khốn khổ cô đơn. Nếu họ không yêu vợ và không yêu con thì rất dễ từ bỏ, nhưng nếu họ có yêu thì sao? Và bọn trẻ cùng cô vợ cũng yêu thương mặn mà với ông chồng thì sao? sống bên nhau gần hết cuộc đời như vậy thực sự người này là cuộc sống của người kia chứ ko có đơn giản là cái áo cái quần mà vứt đi xong thảnh thơi như không. Hơn nữa nếu 3 đứa con mà cả 3 đều là của người khác, thì khả năng lớn ông chồng không thể có con nên bà vợ mới đi kiếm con về đó. Mình cần tìm hiểu hết ngọn ngành.

TorienT

Xe container
Case thực tế em biết: 1993, lấy chồng 2 con (con đầu 2016, đứa thứ 2 là 2018) - năm cưới là 2016.
Kết quả ADN, 2 cháu đều không là con của chồng hiện tại. Đứa đầu là con của bố đường cặp từ 2012, đến trước ngày cưới vẫn gặp và thụ.
Cháu thứ 2, của sếp chỗ làm hiện tại :D

Cậu chồng kia sn 1999, giờ không thể hiểu nổi vợ mình cặp với tổng là bao nhiêu người sau khi tự quyết định thuê thám tử điều tra. Tất cả các call log và tin nhắn show ra là 7 người đàn ông được xác định.

Cô vợ 1993 có ăn học và làm nghệ thuật khá giỏi trong giới. :)
Case duy nhất e biết. Ông anh, mẫu người gia đình hoàn hảo uống rượu say (chắc cố tình) kể lại hai đứa con ông ấy xét ADN không phải con ông ấy và không cùng bố. Ông ấy không biết phải làm thế nào vì ông ấy yêu chúng nó quá. Đảm bảo ae ngồi bữa đó nẩy ý vận vào mình hết.
P/s: Chuyện của cụ mà x7 thì chất quá, đúng là phụ nữ hơn đàn ông nhiều.

202

Xe container

TorienT

Xe container
Thực ra do tâm lý người Kinh mình thôi, nặng nề con dòng cháu giống, chứ tôi không bao giờ ủng hộ phản bội. Nhưng cụ chưa đứng góc độ người đàn ông khi có 3 đứa con và đã bước sang tuổi về hưu, bỏ tất cả ông ấy được gì hay chỉ hả hê và giải quyết khâu tự ái xong sẽ đối diện những ngày còn lại dằng dặc của cuộc đời trong khốn khổ cô đơn. Nếu họ không yêu vợ và không yêu con thì rất dễ từ bỏ, nhưng nếu họ có yêu thì sao? Và bọn trẻ cùng cô vợ cũng yêu thương mặn mà với ông chồng thì sao? sống bên nhau gần hết cuộc đời như vậy thực sự người này là cuộc sống của người kia chứ ko có đơn giản là cái áo cái quần mà vứt đi xong thảnh thơi như không. Hơn nữa nếu 3 đứa con mà cả 3 đều là của người khác, thì khả năng lớn ông chồng không thể có con nên bà vợ mới đi kiếm con về đó. Mình cần tìm hiểu hết ngọn ngành.
Tình cảm càng sâu sắc thì sự dối trá càng đáng căm phẫn và phải trả giá.