[Funland] Xe xăng liệu có giảm giá mạnh ???

Bòrừng.vn

[Tịch thu bằng lái]
Hình như cụ này đợt trước gạch mồm cái lioa của em, chán cụ ghê :))

Nhầm lẫn là chuyện hết sức bình thường, nhưng chụp mũ nghe nó hèn lắm cậu ạ.
Hèn chẳng là j với tớ đồng nghiệp ơi. Nhục tớ còn chịu đc bình thường. Nghề của tớ mà. Âu cũng chỉ vì cuộc sống thôi bạn ạ. Vì miếng cơm manh áo cả thôi đồng nghiệp ạ.

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Em mong đại bàng thành công lắm chứ cụ. Nhưng yêu thương gì thì cũng không nên mù quáng quá. Các trận chiến bị thua như cụ nói em thấy toàn là lấm lưng trắng bụng, có thấy dấu hiệu nào là chủ động thua đâu nhỉ? Mà tại sao lại phải thua? Thua để được gì? Việc nhỏ còn chưa xong thì hi vọng gì đến việc lớn.
Cái tư duy này của cụ ko dành cho đại gia nhé. Tại sao vậy cụ tự tìm hiểu.
Em chẳng thấy cuộc chiến nào mà thực sự lấm lưng nhé. Lấm lưng chỉ trong cái suy nghĩ giản đơn ở những người chưa từng làm 1 cái gì đó thực sự.

Dân Tổ

Xe container
Chắc đợt này gogotv nó không review nữa các cụ nhỉ :D

uây tầu

Xe tải
Cái tư duy này của cụ ko dành cho đại gia nhé. Tại sao vậy cụ tự tìm hiểu.
Em chẳng thấy cuộc chiến nào mà thực sự lấm lưng nhé. Lấm lưng chỉ trong cái suy nghĩ giản đơn ở những người chưa từng làm 1 cái gì đó thực sự.
Cụ trả lời thẳng vào câu hỏi của em đi, lòng vòng làm gì. Cái cách bênh Vin như của cụ chỉ càng làm hại họ thôi.

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Cụ trả lời thẳng vào câu hỏi của em đi, lòng vòng làm gì. Cái cách bênh Vin như của cụ chỉ càng làm hại họ thôi.
:)) :)) :)) :)) :)) Êm dek quan tâm lợi hay hại cho họ. Em chỉ nói lên quan điểm của 1 thèng dư ảnh dưng tầm thấp. Thế thoai.

Tv1912

Xe buýt
Em cũng đếch hiểu tại sao nhiều cụ trù dập thằng Vin thế nhỉ? Hay lão Vượng thuê tất, một bên khen một bên chửi để tạo tương tác? Chửi thằng Vin cạp đất nay nó muốn chuyển dịch sang sản xuất lại trù nó nghẻo...nó nghẻo thật quay lại cạp đất nhiệt tình hơn chẳng hoá ra các cụ đang tự tay bóp dé à? Đất nước muốn đi lên cần có nhiêù thằng Vin chứ không lẽ các cụ hy vọng sánh vai với thế giờ nhờ những tập đoàn nhà nước đào tài nguyên nên bán mà vẫn lỗ?

Dân Tổ

Xe container
Em cũng đếch hiểu tại sao nhiều cụ trù dập thằng Vin thế nhỉ? Hay lão Vượng thuê tất, một bên khen một bên chửi để tạo tương tác? Chửi thằng Vin cạp đất nay nó muốn chuyển dịch sang sản xuất lại trù nó nghẻo...nó nghẻo thật quay lại cạp đất nhiệt tình hơn chẳng hoá ra các cụ đang tự tay bóp dé à? Đất nước muốn đi lên cần có nhiêù thằng Vin chứ không lẽ các cụ hy vọng sánh vai với thế giờ nhờ những tập đoàn nhà nước đào tài nguyên nên bán mà vẫn lỗ?
Chào mừng cụ đến với diễn đàn Otofun :D

Embebandiem

Xe tăng
Giới tinh hoa BDS có nhiều tên, ví dụ như VTP, dưng cụ có thấy chả ai quan tâm ko? Vì nó đâu có quảng cáo lố bịch, ai sẽ đền bù cho niềm tự hào của chúng e :D

cocsku

Xe cút kít
Ở Việt Nam thì xe ô tô chạy xăng chắc vẫn còn tồn tại lâu nữa, giá thì chắc giảm nhỏ giọt thôi, tùy theo chính sách thuế. Chúng ta đi sau đến mấy chục năm. Ở nước ngoài phổ cập ô tô thì nước ta vẫn còn đang phần lớn là xe máy đây. Nên ô tô xăng vẫn còn là niềm mơ ước của phần lớn người dân.
Cụ nhắc làm em nhớ cuộc chuyển đổi điện thoại ở vn. Khi ở nước ngoài dùng đt phổ biến thì vn hầu như chưa có đt. Đến đầu 90s thì điện thoại dây bắt đầu phổ biến và bắt đầu có ĐTDĐ. Những tưởng vn sẽ đuổi theo thế giới về đt dây trước khi phổ biến đt di động. Ai ngờ ĐTDĐ đã lật đổ hoàn toàn đt dây. Rất nhiều người vn ngày nay sử dụng ĐTDĐ mà chưa từng dùng đt dây bao giờ.
Ô tô cũng có thể như thế, rất có thể thế hệ tiếp theo sẽ dùng luôn xe điện mà ko trải qua thời kỳ dùng xe xăng nữa.

Húp sụp sụp

Xe điện
Cụ nhắc làm em nhớ cuộc chuyển đổi điện thoại ở vn. Khi ở nước ngoài dùng đt phổ biến thì vn hầu như chưa có đt. Đến đầu 90s thì điện thoại dây bắt đầu phổ biến và bắt đầu có ĐTDĐ. Những tưởng vn sẽ đuổi theo thế giới về đt dây trước khi phổ biến đt di động. Ai ngờ ĐTDĐ đã lật đổ hoàn toàn đt dây. Rất nhiều người vn ngày nay sử dụng ĐTDĐ mà chưa từng dùng đt dây bao giờ.
Ô tô cũng có thể như thế, rất có thể thế hệ tiếp theo sẽ dùng luôn xe điện mà ko trải qua thời kỳ dùng xe xăng nữa.
Em ủng hộ Vin bỏ xe xăng chuyển sang xe điện
Nhưng điện thoại với oto là 2 khái niệm khác nhau.
Điện thoại mình là bán hạ tầng, ô tô là bán thiết bị đầu cuối
Điện thoại dây sang điện thoại di động là đương nhiên, ngày đó không có việt teo thì sẽ có việt téo đứng ra cạnh tranh với ông nhớn kia vì chi phí thiết bị hạ tầng nó rẻ quá nhanh.

New car 2023

Xe container
Thành thực là bây giờ tôi vẫn thích dùng máy bàn hơn máy mobile, nếu chỉ để thoại.
Văn phòng vẫn có máy nội bộ, gọi nhau dễ hơn.
Không gọi ra ngoài được.

xuanphuongccs

Xe điện
Em ủng hộ Vin bỏ xe xăng chuyển sang xe điện
Nhưng điện thoại với oto là 2 khái niệm khác nhau.
Điện thoại mình là bán hạ tầng, ô tô là bán thiết bị đầu cuối
Điện thoại dây sang điện thoại di động là đương nhiên, ngày đó không có việt teo thì sẽ có việt téo đứng ra cạnh tranh với ông nhớn kia vì chi phí thiết bị hạ tầng nó rẻ quá nhanh.
VT nó được công ty 2 cho mua BTS Tàu nên giá rẻ chứ cũng chẳng phải vì dân. Sau đó thì Vn và MB cũng Tàu hóa nên giá giảm là bt. Đấy là thời kỳ nồng ấm nhất với Tàu. Đến VTN cũng bị ép mua 1 số TĐ Huawei sau cũng bỏ vì nó ngốn điện quá.

xuanphuongccs

Xe điện
Đáng ra chú bé gogotv phải đặt cọc con xe điện rồi post trực tiếp lên mạng mới kiếm được nhiều view chứ!
Backlist rồi đặt sao được nhờ người đặt thì không tính, mà ngo nghoe nó đập chết.

flowers1508

Xe tăng
Đấy mới là cái Vin hướng đến, còn xe xăng hay xe điện, hay tương lai là trực thăng cũng chỉ phù phiếm thôi.
Em cũng nghe nhiều người nói thế!, bảo chuyện đầu tư sx chỉ là một phần để có lý do thôi vì Cát Hải giờ cũng quá kinh khủng so với 10 năm trước

Bòrừng.vn

[Tịch thu bằng lái]
Nguyên nhân tại sao ngoài diễn đàn of ra cụ có thể tham khảo bên voz ( bên voz chống phá khủng khiếp hơn of nhiều ) , sau ngày lịch sử 6/1 trên fb, yt số lượng ý kiến chê bai, chửi rủa, nhục mạ dn V tăng đột biến gấp hàng chục lần mà ko hề có sự kháng cự mạnh mẽ của bên đội seed. 1 điều chưa từng xảy ra đối với ý kiến trái chiều về dn V. Thực sự gió đã đổi chiều chăng?