Xe Toyota Camry bị tố máy lạnh kém chất lượng

quangdzung

Xe điện
Các bác chớ khen máy lạnh của To quá lời nhé . Kh phải của nó sx đâu. Hồi trước xài của Denso khg à . Cũng như chân gas hay túi khí ... cũng là do các hãng khác cung cấp .
Em nhớ có lần 1 chiếc ToLD bị nổ lốp, mấy thanh niên làng bên nhảy reo hò tưng bừng mà quên rằng ToLD thường xài lốp của B.stone . @-) Bởi vậy cứ lo chém gió khg mà đâu có hiểu thấu đáo vấn đề .
Cái quan trọng trong chuyện này là thực hư của vấn đề ra sao và chờ xem thái độ của đại lý .
Thì thằng Escape cũng dùng lốc Denso đấy. Nhưng vẫn không lại được với điều hòa trên xe Toy
Có khi nào cái ĐH ấy lỗi phần điều khiển không nhỉ, 2 ông ghế trên thì lạnh còn ghế sau nhận lệnh sưởi =))

lapin

Xe container
Ếch lốc gì quả thực em kô biết:D Chỉ biết quạt gió kêu to như quạt tai tượng xưa ý:21:

RAVA

Xe ba gác
Thì thằng Escape cũng dùng lốc Denso đấy. Nhưng vẫn không lại được với điều hòa trên xe Toy
Có khi nào cái ĐH ấy lỗi phần điều khiển không nhỉ, 2 ông ghế trên thì lạnh còn ghế sau nhận lệnh sưởi =))
-Hôm rồi em ngó con CRV LD đời mới thấy cũng là lốc Denzo nhưng là Denzo Thailand, còn mấy con Toy nhập Mỹ thì toàn Denzo made in Japan.

AcidS

Xe điện
-Hôm rồi em ngó con CRV LD đời mới thấy cũng là lốc Denzo nhưng là Denzo Thailand, còn mấy con Toy nhập Mỹ thì toàn Denzo made in Japan.
Nhưng cũng lạnh phết cụ ạ. Cụ sang nhà CRV xem bên đó chém gió thì biết, lạnh hết cả sống lưng luôn kha kha

Hằng Lê

Xe tăng
thế túm lại là DENSO hay là DENZO ạ :D

Tts123

Xe đạp
Bác mới mua xe có khi khôngbieets sử dụng điều bòa, em đi maiz mà chưa gặp hiện tuọng như bác, điều hòa cam 3 vùng gió nhanh mát vô cùng