Xe tải ...

Trạng thái
Thớt đang đóng

BMW520d

Xe hơi
Mấy bác lày nộn xộn nắm, nhà iêm ra đường gặp phải các bác là cứ phải tránh xa cho lành.

47V4747

Xe điện
chào cả nhà, em là mem bên nhà Bus nhưng có lô ảnh về xe tải muốn góp vui với các cụ đây ợ

47V4747

Xe điện
đường 14 quê em giờ nhìu Trago vs Gold nhắm ợ, nhưng Truck vẫn là nhìu nhất

mini

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ặc sax, con này có phải Trago qué đâu bác 47, hàng HD gắn mác Trago như đúng rồi ý=))

47V4747

Xe điện
Ặc sax, con này có phải Trago qué đâu bác 47, hàng HD gắn mác Trago như đúng rồi ý=))

Trago đấy chứ gì nữa? Hyundai Truck làm gì có màu đó hả chú, màu mận chín hẳn hoi đới, a nhìn tận mắt luôn chứ có phải lôi ảnh đâu đâu về rồi phán đâu :P

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Trago đấy chứ gì nữa? Hyundai Truck làm gì có màu đó hả chú, màu mận chín hẳn hoi đới, a nhìn tận mắt luôn chứ có phải lôi ảnh đâu đâu về rồi phán đâu :P
Hớ hớ, trago sao lại có loại này nhể:-/ Bác Lạnh giải thích dùm em cái ạ:)) Trago sao lại chơi cái mặt nạ quỷ đen ngòm kia, vs lại gương thụt=)) Chẳng nhẽ Trago lai HD:))

47V4747

Xe điện
Hớ hớ, trago sao lại có loại này nhể:-/ Bác Lạnh giải thích dùm em cái ạ:)) Trago sao lại chơi cái mặt nạ quỷ đen ngòm kia, vs lại gương thụt=)) Chẳng nhẽ Trago lai HD:))
chưa chắc ah, ko thể dựa vào đó mà khẳng định là HD Truck đc, chú lên Google tìm Trago đi mà xem, có mấy em bên
Hàn cũng vậy đó, mà chú xóa cái cmt bên nhà Bus đi, a đã ko post ảnh bên đó rồi mà chú lại cmt bên đó làm lạc đề đấy

http://truongthanhauto.com/vn/Xe-tai/XE-TAI-LON/HYUNDAI-TRAGO-25-TAN/HYUNDAI-TRAGO-25-TAN-KHONG-THUNG-2009.aspx

ninhhga

Đi bộ
[FONT=&quot]Chúng tôi chuyên cung c[/FONT][FONT=&quot]ấ[/FONT][FONT=&quot]p các lo[/FONT][FONT=&quot]ạ[/FONT][FONT=&quot]i ph[/FONT][FONT=&quot]ụ[/FONT][FONT=&quot] tùng Xe t[/FONT][FONT=&quot]ả[/FONT][FONT=&quot]i, Xe ben, Xe tr[/FONT][FONT=&quot]ộ[/FONT][FONT=&quot]n bê tông,... c[/FONT][FONT=&quot]ủ[/FONT][FONT=&quot]a [/FONT][FONT=&quot]DONGFENG[/FONT][FONT=&quot] (Trung Qu[/FONT][FONT=&quot]ố[/FONT][FONT=&quot]c)

[/FONT]
[FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]* Sản phẩm cung cấp chính[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Chúng tôi nhập khẩu trực tiếp Phụ tùng máy công trình chính hãng từ Nhà máy sản xuất có uy tín và chất lượng cao từ Trung Quốc[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot] - Phụ tùng động cơ.[/FONT]
[FONT=&quot] - Phụ tùng hộp số.[/FONT]
[FONT=&quot] - Phụ tùng than vỏ.[/FONT]
[FONT=&quot] - Phụ tùng cầu, bánh răng vi sai….[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]* Cam kết chất lượng[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Các sản phẩm chúng tôi cung cấp đảm bảo chất lượng chính hãng, quý khách có thể trả lại hàng nếu phát hiện thấy sản phẩm không đúng với chất lượng. [/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Rất mong sẽ được hợp tác.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Giám Đốc Phụ tùng[/FONT]
[FONT=&quot]Điện thoại: 0904.386.491[/FONT]
[FONT=&quot]Web: [/FONT][FONT=&quot]http://phutungxe.org[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Email: [/FONT][FONT=&quot]phutungxedongfeng@gmail.com[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot] , [/FONT][FONT=&quot]ninhhyundai@gmail.com[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Fax: 08.3717 1234[/FONT]
[FONT=&quot]Rất mong được phục vụ quý khách[/FONT]

tuandeu1

Xe tải
Bác nào có ảnh nội thất mới con Công đầu dài ko nhỉ ... Em khoái mấy món đấy lắm ... có khi xịn hơn cả dòng xe sang 4-7 chỗ ý nhỉ :D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Trạng thái
Thớt đang đóng