xe tải - nhà số 03

thanhhainfs

Xe máy
Nhắc lại lần cuối với bác Ly Photographer, tui post bài trong đây chẳng ảnh hưởng đến ai và không vi phạm nội quy của box, đã nói từ trước là tui ignore bác nên đừng có flame gây war. Nếu khó chịu thì cứ ra gặp thẳng mặt nói chuyện, tui làm lái xe ở Dragon Logistics ở KCN Amata, bác muốn gì thì cứ đến gặp thẳng mặt tui. P/s : Nói thẳng luôn là cũng ignore luôn với mấy bác có thái độ như Ly Photographer nhé.

xe cuu ho

Xe máy
Ủa tui đã động chạm gì vào bác mà sao bác cứ phải xoắn vào comment của tui? Có vấn đề về thần kinh à, hoặc bị mù nên không thấy chữ Export to South Africa hay sao?
bác bao nhiêu xuân rồi mà nói chuyện hài thế
ai động vào cmt của bác bác cũng kêu là thần kinh và có vấn đề
bác ấy bảo nếu đóng về thì chắc làm cảnh thôi chứ bác ấy bảo bác đóng con đấy về à
đọc đã chả hiểu người khác nói gì thì đi mà lập thớt mới, xong ngồi vào đấy mà tự kỉ
toàn nghĩ ra mấy cái không tưởng, hài nhất là mua xe 6 tỉ về đóng thùng
chỗ bác bảo làm đường dành riêng cho xe siêu trọng, bác bảo là bác nói vui, thế bác LY nói vui thì sao?
nói bác nghe nhé
người ta góp ý ấy, thì chịu khó mà nghe, xong sửa đổi đi
động tí là gào lên, đòi ignore, hài, anh em tôi ở thớt này, chả cần thiết gì đâu nhé
xem lại xưng hô nữa, ai lên đây mà cứ kêu TUI không?
bác cẩn thận kẻo anh em cho ăn gạch đấy

74C-00416

Xe tải
Nhắc lại lần cuối với bác Ly Photographer, tui post bài trong đây chẳng ảnh hưởng đến ai và không vi phạm nội quy của box, đã nói từ trước là tui ignore bác nên đừng có flame gây war. Nếu khó chịu thì cứ ra gặp thẳng mặt nói chuyện, tui làm lái xe ở Dragon Logistics ở KCN Amata, bác muốn gì thì cứ đến gặp thẳng mặt tui. P/s : Nói thẳng luôn là cũng ignore luôn với mấy bác có thái độ như Ly Photographer nhé.
k biết ở chỗ nào tới tự nhiên vào xưng TUI rồi ăn nói hàm hồ.bác thích thì về thớt của bác chém 1 mình đi thớt này *** cần bác.mấy con xe bác đăng đem về VN làm cảnh chứ chạy đc chó gì

36C-016.28

Xe máy
các nào biết chỗ bán daewoo 4.5ton chỉ chỏ giúp em vs

forex2010

Xe tải
cụ nào biết con xe 29c 08676 của bên vận tải tuổi trẻ alo em cái

74C-00416

Xe tải
E mới nghe đc một tin nghe nói đặt bàn cân trở lại tất cả các tỉnh trong cả nước đúng không các bác thế này thì chết các bác ạ

forex2010

Xe tải
E mới nghe đc một tin nghe nói đặt bàn cân trở lại tất cả các tỉnh trong cả nước đúng không các bác thế này thì chết các bác ạ
cụ nghe thông tin ở đâu có chính xác không ạ .tôia trước em hỏi phòng yên bái bảo chỉ hết tháng này thôi