[Thảo luận] Xe tải 29L-4261 muốn GIẾT CHẾT 1 gia đình OFER gữa ban ngày 29/7/2012!!!!!

Bóng Chày

Xe lừa
Thái Phượt nói:
Xã Hội mình bây giờ buồn lắm các Cụ ạ ,Ai đó đã nói một câu rằng " VN có một rừng luật ,nhưng sự việc xảy ra toàn dùng Luật Rừng ".Để XH xuống cấp như này là tại những người thực thi pháp luật,những người QL xã hội chỉ nhăm nhăm Tư Lợi ,thu vén cá nhân để Vinh Thân Phì Gia thôi,còn thì sống chít mặc bay,nhịm kì của Choa chỉ nhõn có 5 năm thui thì giờ đâu mà....Dân Đen chúng mình cố Sống đợi đến Ngày Mai thui
Em xin lỗi nếu có ý nào làm bác phật lòng nhưng em cũng nản lắm, chả biết tin vào ai, ai sẽ bảo trợ pháp lý cho mình khi mình chỉ là dân đen. Nhớ lại những vụ bác gì bị các cơ quan liên quan bảo ngã 3 không phải ngã 3 là em chán chả buồn báo quan nữa. Trong lòng tâm niệm mình còn được sống trong thời bình là may mắn hơn nhiều cụ ngày trước phải xông pha mũi tên hòn đạn rồi.

Sent from my iPhone using Forum Runner

FujiS5200

Xe điện
Thưa cụ. Giờ có ối xe thương binh nhưng do toàn thằng khỏe lái. Thương binh thì em cực kỳ coi trọng, còn mấy thằng, mấy cái xe thương binh đểu kia thì cực ghét.
Vụ của bác nếu cho qua được thì cho qua. Báo quan chưa chắc đã được việc. Mà có được việc đi chăng nữa thì cũng nhọc mình lắm.

Bóng Chày

Xe lừa
Vâng cám ơn bác. Em cũng đã thống nhất cho qua với ông cả nhà em rồi. Chỉ mong cac cụ OFER hết sức cảnh giác với những chuyện tương tự.
Qua đây có thể thấy giữ khoảng cách tốt giữa 2 xe quan trọng thế nào!
Thưa cụ. Giờ có ối xe thương binh nhưng do toàn thằng khỏe lái. Thương binh thì em cực kỳ coi trọng, còn mấy thằng, mấy cái xe thương binh đểu kia thì cực ghét.
Vụ của bác nếu cho qua được thì cho qua. Báo quan chưa chắc đã được việc. Mà có được việc đi chăng nữa thì cũng nhọc mình lắm.

MOTOYA

Xe tăng
em còn chả hiẻu nó làm cái gì... hay là bác tạt đầu oánh võng nó? nó bực mình tạt đầu chơi bác rồi làm tí hấp ziêm bác?

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Sáng nay em đi qua bùng binh Cầu giấy thì gặp đống sắt vụn 29L-4261 đỗ ngược chiều trên đường bưởi, cách ngã 5 có mấy mét đang có 2 xxx 1 giá 1 trẻ đang thi hành công vụ. Hoá ra là dog cậy gần nhà. Em nhìn kỹ thì hình như phù điêu ông anh em nhìn là thương binh, không phải CAND. Chắc ổng thấy đo đỏ nên nhìn nhầm. Bác nào tinh nhìn kỹ em cái. Em đoán là thương binh vì ngoài xe này ra thì garage và bãi gửi xe này có rất nhiều xe ba bánh kiểu của thương binh ra cào.

Em vừa điện cho ông anh và kể lại. Chúng em thống nhất thôi. Những người thương binh đã bỏ 1 phần máu thịt trên dải chữ S để bảo vệ VN mà!

Thương binh gì mấy thằng này, bọn nghiện chỗ e toàn 24, 25 tuổi nó phang toàn 50 đường làng ấy. Logo toàn 27-7 thương với chả binh.

chevroletcruz

Xe điện
cụ nhịn chứ em trong trường hợp này là mất kiềm chế

hathuloan

Xe điện
Website
www.anthinhauto.vn
chả bênh ai cả. hành vi của xe tải quá bố láo ko chấp nhận được nhưng mà ng ta có thái độ thế chắc cũng phải có nguyên nhân ... tóm lại ra đường là cứ phải tránh xa mấy ông thích ăn thua đủ vs nhau ko có ngày mang họa vào thân

luvhoney83

Xe hơi
Em nghĩ là nó nhan và còi xin vượt nhưng do cụ chủ không để ý nên nó cay nó vựot lên nó ép cụ :|

clever

Xe tải
chú lái xe chắc cắn đá quá liều phi ảo quá

BonBonTT

Xe điện
Xã Hội mình bây giờ buồn lắm các Cụ ạ ,Ai đó đã nói một câu rằng " VN có một rừng luật ,nhưng sự việc xảy ra toàn dùng Luật Rừng ".Để XH xuống cấp như này là tại những người thực thi pháp luật,những người QL xã hội chỉ nhăm nhăm Tư Lợi ,thu vén cá nhân để Vinh Thân Phì Gia thôi,còn thì sống chít mặc bay,nhịm kì của Choa chỉ nhõn có 5 năm thui thì giờ đâu mà....Dân Đen chúng mình cố Sống đợi đến Ngày Mai thui
Cụ nói chuẩn ạ, chỉ hy vọng một vài ký tới có ai đó vì dân vì nước 5 phần, còn 5 phần dành cho họ tộc nhà họ là tốt cho dân cho nước lắm rồi. Còn hiện tại họ dành đến 8 phần cho mình nên dân khổ

riang153

Xe tăng
Sáng nay em đi qua bùng binh Cầu giấy thì gặp đống sắt vụn 29L-4261 đỗ ngược chiều trên đường bưởi, cách ngã 5 có mấy mét đang có 2 xxx 1 giá 1 trẻ đang thi hành công vụ. Hoá ra là dog cậy gần nhà. Em nhìn kỹ thì hình như phù điêu ông anh em nhìn là thương binh, không phải CAND. Chắc ổng thấy đo đỏ nên nhìn nhầm. Bác nào tinh nhìn kỹ em cái. Em đoán là thương binh vì ngoài xe này ra thì garage và bãi gửi xe này có rất nhiều xe ba bánh kiểu của thương binh ra cào.

Em vừa điện cho ông anh và kể lại. Chúng em thống nhất thôi. Những người thương binh đã bỏ 1 phần máu thịt trên dải chữ S để bảo vệ VN mà!

Em thường xuyên gửi xe ở chỗ này và để xe ở bãi ngay cạnh đây, ngày nào cũng qua đó nên xác nhận chiếc xe này đúng là giống hệt chiếc xe trong clip của kụ chủ thớt nhưng biển số thì hôm qua em check không phải là 4261. Xe này của gara sửa xe ngay đấy , ngày nào cũng đỗ ở đây.Iem nghĩ chiếc xe vô ý thức kia chắc cũng đỗ gần khu vực bưởi này , vì quanh đây có rất nhiều loại xe như vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Prius

Xe buýt
Xã hội giờ lắm kiểu lắm loại lắm,đây cũng là dạng bon chen đây, rõ biển luôn chứ không mờ như cụ chủ thread nhé:

[youtube]HYkl6_03vWY[/youtube]