Xe nhập tư Đài loan.Những điều muốn nói.

dongnat

Xe điện
Nhà em đang có mấy con S mà cứ một tuần vô hãng 1 lần để xóa lỗi, sửa lặt vặt đây , bác nói vậy thì em ạ bác rồi,:77::77::21::21::21:
THường thì dân mình xề xòa, có ai đánh thuế nói phét đâu mà, ngày xưa mình cũng đi xe Audi, chả thấy hỏng gì, từ hồi mình 15 tuổi đã lái rồi mà, tớ đánh xe qua đón cậu đi thi tốt nghiệp cấp 2, ko nhớ à, xe ae mình đi qua cả cái ruộng lúa ở Linh đàm mà, chóng quên thế. Chả hỏng gì nhỉ, công nhận xe Đức tốt thật, nhưng vẫn ko bằng xe đài loan, ko bao giờ hỏng và ko cần bảo hành:)):)):))

avalon

Xe buýt
Em khuyên bác chủ thớt sang Mỹ sống đi :21:
Tha hồ mua xe rẻ, tha hồ chạy(l) bác chửi bọn liên doanh cũng chưa đúng người đúng tội đâu , chả qua là do cái chế độ bảo hộ của Bộ tài chính nên bọn LD nó mới lên nước như thế :^) <= bức xúc chế độ là nỗi bức xúc muôn thủa cụ ạ :77: Chịu được thì chịu , mà không chịu được thì cũng phải chịu :21::21::21:

4x4

Xe tăng
Huynh ơi,Tớ chẳng có Họ hàng,nghề nghiệp vói các Bác bán xe đâu,đâu dám "Thấy người "quen" bắt quàng làm họ" Nghề của Tớ là "Gõ đầu trẻ", là Giáo phường đấy,Huynh không thấy sao?Muốn làm quen và chơi với các cháu 18.19 chân tay sạch,tâm hồn trong sáng.. thì Cafe gọi Tớ nhé.OK?
Ơ thế bác không phải là sâu à, vậy bác là thầy giáo kiêm cò sâu roài :21::21:(b)(b)
ơ, thế hóa ra thày giáo kiêm tú ông à:)):)):)):))
Cò sâu thì tớ ko biết nhưng tớ biết chắc các cậu có phần nhầm về bác giáo phường này rồi :)):)) hơi bị vui đấy!

@dongnat: chú mà trêu bác ấy và ko đi cà phê cùng là chú dại và sẽ lỡ mất 1 vài cơ hội back to teenage đấy :P a thề :D

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
hơ hơ,cậu Như Long này hiểu tớ quá,Nhưng mà oan Vợ tớ,chẳng được chồng đưa về xu nào mà kể từ ngày lấy chồng đến nay ,đến tiền đổ xăng xe oto cũng phải đưa cho chồng, mà hồi nó còn 1,5 -2k một lít chứ nhiều nhặn gì đâu.
Thế lày thì đến khổ !? Đúng là cụ Nam Cao sống lại cũng viết thêm đc dăm ba truyện ngắn nữa về đời sống của anh Giáo Thứ mất thôi ! Lưu manh hóa vì OF =)) đua đòi xe hơi nhà lầu :))

tinteu

Xe buýt
em chẳng có ý kiến gì chỉ cầu mong cho dân ta đc mua xe đi xe như lào campuchia là hạnh phúc lắm rồi :77::77::77::77::77:

laixevuive

Xe hơi
Thế lày thì đến khổ !? Đúng là cụ Nam Cao sống lại cũng viết thêm đc dăm ba truyện ngắn nữa về đời sống của anh Giáo Thứ mất thôi ! Lưu manh hóa vì OF =)) đua đòi xe hơi nhà lầu :))
Thế giáo viên thì không được mua xe hơi nhà lầu hả bác? Em chưa thấy bộ giáo dục ra qui định này :))

sang24121984

Xe đạp
Nói chính xác bác ợ, nói về trình độ kỹ thuật, thì Đài Loan cao hơn Vietnam và cả thái lan, nên ai nói xe nhập khẩu Đài Loan chất lượng thấp hơn xe LD chỉ là vì "không hiểu biết" hoặc cố ý PR cho sản phẩm LD :21:
Còn Đài Loan là Đài Loan, China là china, hai cái đó khác nhau mà?! :102:
em vote cho bác, 1 câu nói rất chân tình(b)

"thuốc đắng giã tật, sự thật mất lòng"

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
@ các bác: Vấn đề này tranh luận cả ngày không hết chuyện, chi bằn chúng ta off một buổi mổ xe vấn đề bằng con mắt thực tế đê, mỗi người 1 xe một xuất xứ, như vậy sẽ giúp cho chúng ta lựa chọn xe tốt hơn, sử dụng tốt hơn và anh em giao lưu vui hơn (b)(b)(b)(b)(b)

meoxinh

Xe tăng
Cò sâu thì tớ ko biết nhưng tớ biết chắc các cậu có phần nhầm về bác giáo phường này rồi :)):)) hơi bị vui đấy!

@dongnat: chú mà trêu bác ấy và ko đi cà phê cùng là chú dại và sẽ lỡ mất 1 vài cơ hội back to teenage đấy :P a thề :D
hị hị, hôm nay nghe nhời cụ 16 e đi gặp bác giáo phường, k chỉ là hơi bị vui mà là quá vui ạ(l)(b)
''Cò Sâu này'' chỉ khoét của Người giàu đem cho Người nghèo thôi, thanks cụ giáo phường nhiều ạ(l)

giaophuong

Xe điện
Hehe Meo xinh đừng giới thiệu với ai chỗ mua xe nhé.không lại được thăng hạng lên Cò sâu đấy. À tối thứ năm này sv trường tớ Tổ chức thi Hoa khôi SP, Các cháu mời Tớ làm Chủ Tịt BGK ,các Đ/c nào muốn gặp gỡ,giao lưu.thay đổi không khí hoăc tài trợ tí ti cho vui thì alo nhé.Hải Pico ơi ,ới Hải Pico ơi........

fineline

Xe tải
Ối giời ,các bác cãi nhau nhiều quá .Em thấy xe LD là nhất vì chưa có cái nào bị hãng thu hồi lại như ở các nước khác ạ .Chúng tỏ chất lượng xe LD là nhất:21::21::21::21:

adco

Xe điện
Ối giời ,các bác cãi nhau nhiều quá .Em thấy xe LD là nhất vì chưa có cái nào bị hãng thu hồi lại như ở các nước khác ạ .Chúng tỏ chất lượng xe LD là nhất:21::21::21::21:
Còn nếu xe DL bị recall thì giải quyết sao bác ?:) Thôi thì hy vọng nó nhất như xe LD:^)

Lai Au

Xe tăng
Có vẻ kụ giáo phường tính mua Cam LD mà bị hành kinh quá, bấm chí đi mua Cam TW.
Mua xong rồi kụ làm bài này cho bõ tức phỏng.
Mùng kụ (b), 20 này iem mới rước vợ 3 (như vợ kụ) về đc (chờ mất 2 tuần)

giaophuong

Xe điện
Không,tớ chưa có ý định đi xe LD thêm một lần nữa,kể cả đã có lúc định tặc lưỡi lấy C200,và cuối cùng thì chơi Xe Tầu hehe

meoxinh

Xe tăng
Sáng hôm nay e vs cụ giaophuong đi chọn xe ở kho.
Đúng là mua xe kiểu này mới sướng(l) 6 e dàn hàng ngang, bóng loáng óp sừn đầy đủ muốn chọn e nào thì chọn ( cứ như là đi xxx ý nhể:21:)
oánh dấu e nó cái

Thank cụ giáo phường nhiều ạ(b)

Anritsu

Xe buýt
Sáng hôm nay e vs cụ giaophuong đi chọn xe ở kho.
Đúng là mua xe kiểu này mới sướng(l) 6 e dàn hàng ngang, bóng loáng óp sừn đầy đủ muốn chọn e nào thì chọn ( cứ như là đi xxx ý nhể:21:)
oánh dấu e nó cái

Thank cụ giáo phường nhiều ạ(b)
Kiểu cứ như đi ds và tnv ý nhỉ.

Chúc mừng bác