Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

CR-Vic

Xe container
Đợt đấy em làm mấy chuyến logo phục vụ các cụ xóm hàn xẻng cũng đắt hàng lắm :))

Năm nay xu hướng mới kiểu khác rồi :D

Xe hàn giờ khá hơn thật! Rất dễ độ và nâng cấp với nhiều mẫu logo rất cách điệu và độc đáo! Chả hiểu các cụ nghĩ thế nào chứ em thấy Toy bảo thủ quá, logo rất đơn giản mà cũng chả thấy mấy người độ!

phuongtv_76

Xe container
Cụ nào hội gà rán vào nhận hàng cái nhẩy:D
Xe hàn giờ khá hơn thật! Rất dễ độ và nâng cấp với nhiều mẫu logo rất cách điệu và độc đáo! Chả hiểu các cụ nghĩ thế nào chứ em thấy Toy bảo thủ quá, logo rất đơn giản mà cũng chả thấy mấy người độ!

au999

[Tịch thu bằng lái]
Đợt đấy em làm mấy chuyến logo phục vụ các cụ xóm hàn xẻng cũng đắt hàng lắm :))
Năm nay xu hướng mới kiểu khác rồi :D
Cụ nhớ chuyến tới lên Tân Thanh kiếm bộ logo Porche đầu đuôi với cả 4 nắp lazăng có mạ giả vàng cho em nhé! Em đã thay logo trước tự tin lên khá nhiều, đợt này nâng cấp lên luôn Porche cho nó đỉnh :))

CR-Vic

Xe container
Em sang Thái thấy tụi nó không chơi logo độ - chuyển sang đề can, đèn đóm, gá nóc với cản inox. Không hiểu xu hướng các cụ tiên chỉ xóm hàn xẻng có update không? :D

thongnhat

Xe buýt
Cụ nhớ chuyến tới lên Tân Thanh kiếm bộ logo Porche đầu đuôi với cả 4 nắp lazăng có mạ giả vàng cho em nhé! Em đã thay logo trước tự tin lên khá nhiều, đợt này nâng cấp lên luôn Porche cho nó đỉnh :))
Thiếu logo ở vô lăng rồi cụ.

Isu_zu

Tháo bánh
E bó tay với quả độ logo, fan Hàn cũng ko giải thích đc, chưa thấy e toyota nào độ logo cả :).

Luu Lehong

Xe container
logo vô lăng thì kiếm quartz decal đúng size dán vào cho nó chuẩn luôn :))

món độ logo là chuyên ngành của em đấy!
Logo độ có khó và đắt không bác mà em thấy nhiều cụ đi xe hàn chịu chơi thế! Xe còn mới thấy toàn logo đại bàng, chim ưng, Lexus, porsche ...chạy trên phố 8->
Dòng nào cũng độ rất tiện, nhiều khi nhìn lướt không biết xe hãng gì :D

CR-Vic

Xe container
Logo em bán buôn tính theo kg - không hiểu cụ muốn tìm hiểu trình độ nâng cấp logo theo kiểu nào? :D đơn chiếc hay chơi cả tuần thay đổi theo ngày - theo thời tiết - theo tình cảm - theo mùa - theo sáng/tối? :))

Nói chung đã là người tiêu dùng thông thái thì cụ cứ xác định phải chịu khó đấy :D

Logo độ có khó và đắt không bác mà em thấy nhiều cụ đi xe hàn chịu chơi thế! Xe còn mới thấy toàn logo đại bàng, chim ưng, Lexus, porsche ...chạy trên phố 8->
Dòng nào cũng độ rất tiện, nhiều khi nhìn lướt không biết xe hãng gì :D

au999

[Tịch thu bằng lái]
Logo em bán buôn tính theo kg - không hiểu cụ muốn tìm hiểu trình độ nâng cấp logo theo kiểu nào? :D đơn chiếc hay chơi cả tuần thay đổi theo ngày - theo thời tiết - theo tình cảm - theo mùa - theo sáng/tối? :))

Nói chung đã là người tiêu dùng thông thái thì cụ cứ xác định phải chịu khó đấy :D
Cụ đã buôn hàng này thì cũng nên chịu khó tìm tòi các mẫu mới cách điệu để đáp ứng nhu cầu tiêu dùng mọi người! Em đưa thêm mẫu logo của Jaguar :

và phong cách Black and White để cụ cập nhật nhé:

jnodance

Xe hơi
toy bán chạy nhất nhưng kiểu dáng và chất lượng bây h có lẽ kém hyundai rùi ạ

phuongtv_76

Xe container
Chắc toàn bạn A Cường đô la, toàn siêu xe, mấy con này thể nào chẳng có mặt tại đại hội siêu xe 2013:))
Cụ đã buôn hàng này thì cũng nên chịu khó tìm tòi các mẫu mới cách điệu để đáp ứng nhu cầu tiêu dùng mọi người! Em đưa thêm mẫu logo của Jaguar :

và phong cách Black and White để cụ cập nhật nhé:

Luu Lehong

Xe container
toy bán chạy nhất nhưng kiểu dáng và chất lượng bây h có lẽ kém hyundai rùi ạ
Từ trước đến giờ nhiều người dại cụ nhỉ! Toàn bỏ tiền hơn để mua một cái xe kém hơn về kiểu dáng và chất lượng! Trên thế giới thì dân Mỹ nó ngu nhất :))

King_Eric

Xe hơi
Cụ thâm thúy quá.cá nhân em ko hiểu sao cái gì liên quan đến Japan cũng làm em thích hơn,kẻ cả xxx:))

khanthan

Xe hơi
so về kiểu dáng và màu sắc thì xe hàn hơn toy thiệt,nhưng khi sài rồi bán lại thử coi xe hàn có giá giống như toy được kg.ý kiến riêng của em :)

Kia-forever

Xe tải
so về kiểu dáng và màu sắc thì xe hàn hơn toy thiệt,nhưng khi sài rồi bán lại thử coi xe hàn có giá giống như toy được kg.ý kiến riêng của em :)
Đúng là quanh quẩn cối xay.
Sao mỗi ở VN TOI cũ có giá cao vậy? Dân nước khác nó ngu hết?
Xong xuôi lại về hể hả truyền tai nhau, đừng mua xe mới mà phải mua TOI cũ! nhớ chưa :-q :-q :-q

:))

RAVA

Xe ba gác
Đúng là quanh quẩn cối xay.
Sao mỗi ở VN TOI cũ có giá cao vậy? Dân nước khác nó ngu hết?
Xong xuôi lại về hể hả truyền tai nhau, đừng mua xe mới mà phải mua TOI cũ! nhớ chưa :-q :-q :-q

:))
-Bác đúng là ngồi dưới giếng, bến Mẽo với Úc Đại lợi nó cũng ngu giống VN đấy!:D