Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

Chôm Chĩa

Xe điện
Hình như em chưa thấy xe con Xuki ngoài triển lãm năm kia. Cụ hỏi đúng đấy ạ:D

otohagiang

Xe container

Chôm Chĩa

Xe điện
Em thấy chạy Innova sướng hơn Sorento, Captiva, M5, Santa Fe,... nhiều:D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

Chôm Chĩa

Xe điện
Món ba kích cụ giành mối rồi, đểu thế, nên em chuyển sang hạt tiêu tươi Hải Ninh rồi!:D

coolpix8700

Xe ngựa
"Đa quốc gia" trong nhà máy mới được khánh thành ở Đà Nẵng
(Đây cũng là nhà máy đầu tiên của Tan Chong đặt ở nước ngoài sau 2 nhà máy tại Malaysia. Nissan chỉ chuyển giao công nghệ nhưng không góp vốn vào dự án này. Nếu xét về vốn thì chắc là đơn quốc gia vì phía VN cũng không góp vốn nên số quốc gia là 1. Nhưng tổng thể tính chung cả hệ thống phân phối khi Nissan Việt Nam thành lập từ 2008 Nissan vẫn còn vốn khi Kjaer Group rút đi nên chắc là đôi quốc gia hay đa cũng được vì số quốc gia lớn hơn 1)

Chỉnh sửa cuối:

vengazin

Xe tải
Xe Hàn nhiều nút,option miên man kiểu dáng thay đổi chóng cả mặt nên sẽ ra 1 chân lý --> người dùng chán nhanh vì chạy theo model nên lúc nào cũng mất giá và nội thất và ngoại thất xuống sắc rất nhanh sau 3-5 năm còn xe Nhật thay đổi kiểu dáng rất chậm và lúc mua thế nào thì 3-5 năm nó vẫn thế thậm chí có những dòng xe 7-8 năm sau nó vẫn thế vậy nên ...... Thôi em chọn xe Nhật kệ các Cụ =)) =)) em té luôn ko ăn gạch vỡ đầu :)) :))

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Xe Hàn nhiều nút,option miên man kiểu dáng thay đổi chóng cả mặt nên sẽ ra 1 chân lý --> người dùng chán nhanh vì chạy theo model nên lúc nào cũng mất giá và nội thất và ngoại thất xuống sắc rất nhanh sau 3-5 năm còn xe Nhật thay đổi kiểu dáng rất chậm và lúc mua thế nào thì 3-5 năm nó vẫn thế thậm chí có những dòng xe 7-8 năm sau nó vẫn thế vậy nên ...... Thôi em chọn xe Nhật kệ các Cụ =)) =)) em té luôn ko ăn gạch vỡ đầu :)) :))
Chuẩn mực rồi, thay làm gì nhể? Mà option để làm gì? Em không hiểu.

vengazin

Xe tải
Em nghe hóng các Cụ ý bảo để "sướng cái thằng người"
Nhưng đến lúc bán đi hoặc dùng lâu rồi thì lại " khổ cái thằng người" =))

coolpix8700

Xe ngựa
Em nghĩ Ford của bác đã phải thay TGĐ vì cách kinh doanh có khi nên học Honda. Mấy tháng vừa rồi Honda gặt hái rất ngoạn mục!
Xe Ford không phải là xe tồi, ngay tại VN xe Ford có những cái xe được người VN đánh giá rất cao. Ví dụ như Ranger luôn luôn đứng đầu phân khúc. Còn cái Transit thì chỉ cái Form của nó thôi thì các hãng khác đang học và copy lại. Ở VN dù có phải cạnh tranh với Sprinter của Mẹc, nhưng em nghĩ Transit vẫn có lợi thế hơn. Không nói đến vùng xa Transit áp đảo mà ngay dưới đồng bằng, quanh HN thì có những lúc Sprinter lên nhưng hôm vừa rồi rủ nhau đi Phủ Lý, đứng chờ ở đầu Pháp Vân em đếm chơi thì thấy cứ 3 - 4 cái Transit chạy qua mới có 1 cái Mẹc...
Honda để dồn cho 2 cái xe "đỉnh" là CRV và City họ dẹp cả Civic dù báo chí bảo có hơn trăm đơn đặt hàng đấy!

uocmobmw

Xe hơi
Em thì em không tin được chất lượng của một con xe Hàn. Có người đi con Laciti hơn một năm hỏng ABS. Trời, hệ thống an toàn quan trọng như ABS mà hỏng sau hơn một năm sử dụng thì, chúng coi tính mạng người tiêu dùng chẳng khác gì mấy con ngóe. Vậy nên em sẽ không bao giờ dùng xe Hàn.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Em nghĩ Ford của bác đã phải thay TGĐ vì cách kinh doanh có khi nên học Honda. Mấy tháng vừa rồi Honda gặt hái rất ngoạn mục!
Xe Ford không phải là xe tồi, ngay tại VN xe Ford có những cái xe được người VN đánh giá rất cao. Ví dụ như Ranger luôn luôn đứng đầu phân khúc. Còn cái Transit thì chỉ cái Form của nó thôi thì các hãng khác đang học và copy lại. Ở VN dù có phải cạnh tranh với Sprinter của Mẹc, nhưng em nghĩ Transit vẫn có lợi thế hơn. Không nói đến vùng xa Transit áp đảo mà ngay dưới đồng bằng, quanh HN thì có những lúc Sprinter lên nhưng hôm vừa rồi rủ nhau đi Phủ Lý, đứng chờ ở đầu Pháp Vân em đếm chơi thì thấy cứ 3 - 4 cái Transit chạy qua mới có 1 cái Mẹc...
Honda để dồn cho 2 cái xe "đỉnh" là CRV và City họ dẹp cả Civic dù báo chí bảo có hơn trăm đơn đặt hàng đấy!
Sắp tới ecospots nó ra, 1 mình 1 sân nhưng có khi doanh số vios cũng bị ảnh hưởng khối. Em dự thế :))

Chỉnh sửa cuối: