Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

otohagiang

Xe container
-Bác có biết đ/c đấy tầm bao nhiêu tuổi hoặc sn bao nhiêu, học trường ĐH nào ko? À mà ông này làm CT được bao lâu rồi hả bác?
đ.c này lên chưa lâu, em không tìm hiểu, riêng về lãnh đạo thì mong các bác đừng hỏi em

coolpix8700

Xe ngựa
-Bác có biết đ/c đấy tầm bao nhiêu tuổi hoặc sn bao nhiêu, học trường ĐH nào ko? À mà ông này làm CT được bao lâu rồi hả bác?
LĐ Hà Giang chỉ thay sau Lạng Sơn có 1 thời gian thôi bác. Sau cái vụ đường xá ấy!

otohagiang

Xe container
gì chứ chuyện chính trị lãnh đạo thì các bác dẹp hết mang sang funland mà bàn

RAVA

Xe ba gác
gì chứ chuyện chính trị lãnh đạo thì các bác dẹp hết mang sang funland mà bàn
-Em có định bàn gì với bác đâu, chẳng qua là hôm trước họp lớp ĐH, thấy có bác nói cùng lớp mình có ông lên làm CT Tp HG. Có cậu bạn đi công tác qua bị nó tóm lại bắt nhậu, thấy bảo chú kia say bét nhè vì mỗi thằng quân lên chúc bạn xếp 1 chén. Nhưng em dự là nó làm khóa trước, còn khóa này ko khéo lại lên PCT tỉnh rồi cũng nên!

otohagiang

Xe container
CT TP hay PCT tỉnh em dự là cũng chẳng ảnh hưởng gì tới em hay bác, chuyện quê em bác quan tâm làm gì?
đến lúc nào mấy đồng chí này dân không kêu như ngày xưa nữa em mới quan tâm

hoanggiangauto

Xe tải
vào đây vẫn mấy kụ "nhà ta" nhỉ :D . . . Box TOY mà các kụ cứ bàn Truck cars & chính trị, loãng quá ợ [-X

otohagiang

Xe container
hết chuyện để bàn rồi bác ạ
tóm lại là Hàn vẫn kém TOY, em kết luận thế cho các bác đỡ cãi nhau nhiều
trong nội bộ xe Nhật ở đây thì MAZ, MIT, NIS hiện vẫn đang còn kém TOY thì Hàn không có cửa đâu bác ạ

hoanggiangauto

Xe tải
hết chuyện để bàn rồi bác ạ
tóm lại là Hàn vẫn kém TOY, em kết luận thế cho các bác đỡ cãi nhau nhiều
trong nội bộ xe Nhật ở đây thì MAZ, MIT, NIS hiện vẫn đang còn kém TOY thì Hàn không có cửa đâu bác ạ
=)) E biết E biết . . . lờm seo dám "quoắc ạ. Dạo này E thấy TOY giảm giá do tồn xe ở đại lý nhiều lắm ạ . . .chắc mấy tháng nữa còn kinh nữa ấy kụ ạ <:-P

otohagiang

Xe container
có khi em ngâm cứu mở cái showroom TOY ở HG có khi lại khá
trước có show DAEWOO mà chỉ vài tháng sau dẹp tiệm

otohagiang

Xe container
Có khi Kụ lại chuyển sang làm KH "ruột" - V.I.P của TOY HG ấy nhỉ 8-}
em giờ đang mua thêm xe tải thôi, TOY tuổi gì đòi bán xe tải cho em :))
vụ TOY HG chẳng chóng thì chầy chắc chắn vài ba năm nữa sẽ có thôi cụ ợ

hoanggiangauto

Xe tải
em giờ đang mua thêm xe tải thôi, TOY tuổi gì đòi bán xe tải cho em :))
vụ TOY HG chẳng chóng thì chầy chắc chắn vài ba năm nữa sẽ có thôi cụ ợ
Thì kụ mua HINO là cũng thuộc TOY mà. Dạo này mấy Kụ chuyển hết qua Box TOY làm box Hyundai & KIA "vắng" quá :((

otohagiang

Xe container
Thì kụ mua HINO là cũng thuộc TOY mà. Dạo này mấy Kụ chuyển hết qua Box TOY làm box Hyundai & KIA "vắng" quá :((
trên em đường sá nó đi khó khăn
lôi HINO đi chả mấy mà xập xệ bác ạ
em dư tiền đầu tư được HINO nhưng đầu tư HYUNDAI nó mới kham được đường sá trên em
cùng là hàng nhập nhưng đi HYUNDAI hay hơn bác ạ, riêng khoản xe tải đi mua xe chẳng mấy ai tư vấn được cho em, em có quen nhiều bãi dưới HN và HP, anh em chơi với nhau lâu năm nên tha hồ chọn, được xe chất, ưng ý thì thôi, nghề này nó có nhiều cái hay lắm bác ạ, vất nhưng anh em mà thân quen thì cứ như là anh em trong nhà ý, riêng thợ lái nhà em được đối xử y như người nhà

arsenelupin

Xe buýt
Hix, xe tải thì ngon rồi, cũng Hyunhdai mà xe khách nhập đi 5 năm ko lo gì, làm gì đội thợ cũng khen dễ, bệ mãi vẫn ngon. Trong khi mấy ông 1.5, 3.2, Hòa Bình, NGT... Đến chán. Đúng là lẩu dê thì đểu như nhau.

hoanggiangauto

Xe tải
trên em đường sá nó đi khó khăn
lôi HINO đi chả mấy mà xập xệ bác ạ
em dư tiền đầu tư được HINO nhưng đầu tư HYUNDAI nó mới kham được đường sá trên em
cùng là hàng nhập nhưng đi HYUNDAI hay hơn bác ạ, riêng khoản xe tải đi mua xe chẳng mấy ai tư vấn được cho em, em có quen nhiều bãi dưới HN và HP, anh em chơi với nhau lâu năm nên tha hồ chọn, được xe chất, ưng ý thì thôi, nghề này nó có nhiều cái hay lắm bác ạ, vất nhưng anh em mà thân quen thì cứ như là anh em trong nhà ý, riêng thợ lái nhà em được đối xử y như người nhà
mấy cái HD CBU đắt kinh thiệt, cao hơn gấp đôi lần mấy ông Japan CKD cùng tải trọng, chứ ít đâu . . . kinh thật, đúng là Tiền nào của đó kụ nhỉ $-)

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
số bác COOL đúng là khổ
khổ hết cả đường khổ của người khác
mua xe nào cũng dính hàng lởm, hồi trước nghe bác kêu ca con HD72, giờ tới PORTER
trong khi rất rất nhiều những con xe đó hàng ngày chạy trên đường, thậm chí leo đèo nhà em mà lại chẳng gặp nổi 1/2 nỗi khổ như xe nhà bác
lần sau nếu bác muốn mua xe tải thì bác cứ mật thư cho em, em chỉ cho bác chỗ mua xe đúng chất lượng, không sợ hàng trôi nổi kém chất lượng mà lại không sợ bị cắt cổ :)
em ghi nhớ rồi, trước thi thoảng em cũng mò xuống HP tìm hoặc lấy xe, nhưng không quen ở đấy. Qua cái đẫn khó khăn này mà còn điều kiện thì em biết chỗ để nhờ phờ ri rồi. :)

otohagiang

Xe container
mấy cái HD CBU đắt kinh thiệt, cao hơn gấp đôi lần mấy ông Japan CKD cùng tải trọng, chứ ít đâu . . . kinh thật, đúng là Tiền nào của đó kụ nhỉ $-)
em toàn chơi HD bãi, dòng GOLD, tội gì chơi con xe mấy con dòng HD mới tinh xuất châu Á, vừa đắt mà lại chạy bình thường, còn HINO mà xe nhập thì giá đau lắm
như HYUNDAI đi đường xấu nó êm hơn HINO, mà cabin rộng rãi, hàng nội địa nội y ngon nghẻ, chứ cabin HINO nhét 3 ông to con vào thì vỡ mồm, với cả HINO quá tải kém, bây giờ tiêu thụ dầu thì 2 thằng này same same nhau rồi nếu là xe từ 5t trở xuống, bền thì xe tải HD chạy giữ xe nó cũng cực bền

hoanggiangauto

Xe tải
em toàn chơi HD bãi, dòng GOLD, tội gì chơi con xe mấy con dòng HD mới tinh xuất châu Á, vừa đắt mà lại chạy bình thường, còn HINO mà xe nhập thì giá đau lắm
như HYUNDAI đi đường xấu nó êm hơn HINO, mà cabin rộng rãi, hàng nội địa nội y ngon nghẻ, chứ cabin HINO nhét 3 ông to con vào thì vỡ mồm, với cả HINO quá tải kém, bây giờ tiêu thụ dầu thì 2 thằng này same same nhau rồi nếu là xe từ 5t trở xuống, bền thì xe tải HD chạy giữ xe nó cũng cực bền
tưởng nào E thấy xe tải cũ toàn HYUNDAI & KIA kụ nhỉ :) . . . chắc phải 4-5 "đời" thùng mà nó vẫy PHANG âm ầm, xe tải đã vậy rồi huống chi xe du lịch là dòng SP cao cấp hơn ...phải tốt hơn là điều dĩ nhiên. TOY thì nổi tiếng là lành rồi . . . . . vì nó chả có cái gì để mà hư :bz