Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

otohagiang

Xe container
em thấy lạ là sao người ta khen MAYBACH nội thất còn đẳng cấp hơn nội y RR, cơ mà RR sống khỏe còn MM chết tức tưởi :))
để mua 1 cái limo mà chạy, bản thân tuyển lái xe cũng phát mệt, rồi lại lo đến chỗ để, mà em nói thật, cái limo to tướng, ngồi có hết được không mà mua?
mà limo thông thường là hàng do các hãng độ làm, gọi là xe dân chơi có vẻ hợp lý hơn là xe siêu sang, đi trông nó sặc sỡ quá cũng không hợp với các ông chủ cần vẻ lịch lãm hơn
chẳng phải ngẫu nhiên mà RR được chọn thay vì limo đâu bác X ạ

Isu_zu

Tháo bánh
-Em e là đối với mấy bác theo quan điểm "giá trị thật" với "đúng giá trị" thì mấy ông Đại gia chắc toàn lũ dở hơi, đếch biết tiêu tiền? Em trộm nghĩ các bác trong box Toy về bán hết Cam quýt với Lé xụt đi kiếm mấy con 2 bánh thì Wave Tàu, 4 bánh thì Mà tịt, ko thì bán tải thuế 2%, quần áo thì cứ hàng xô đổ đống ngoài vỉa hè, dép tổ ong nhựa tái sinh...cho nó đúng giá trị, nhớ là mua hàng lướt nhé, ko thì khấu hao vỡ mồm!:))
Trước khi Cam, Lex thì ngta cũng trải qua hết rồi cụ ơi. Bán tải đi trang trại hay lắm cụ ơi :). Nhóc nhà em rất khoái cuối tuần lên trang trại, vì được đi Dmax :))

raklei

Xe điện
Trước khi Cam, Lex thì ngta cũng trải qua hết rồi cụ ơi. Bán tải đi trang trại hay lắm cụ ơi :). Nhóc nhà em rất khoái cuối tuần lên trang trại, vì được đi Dmax :))
cụ có điều kiện thế cũng nên học qua một lớp tiêu tiền thế nào cho phải của mấy chuyên gia trên này :D

CR-Vic

Xe container
Limousine để lát ai hả cụ Ích trây? :))

Đường Hà Nội mà mấy ông vần pickup đã thấy khổ sở rồi mà còn là limousine dài như cái xe buýt county nữa thì không hiểu ntn! :D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
em thấy lạ là sao người ta khen MAYBACH nội thất còn đẳng cấp hơn nội y RR, cơ mà RR sống khỏe còn MM chết tức tưởi :))
để mua 1 cái limo mà chạy, bản thân tuyển lái xe cũng phát mệt, rồi lại lo đến chỗ để, mà em nói thật, cái limo to tướng, ngồi có hết được không mà mua?
mà limo thông thường là hàng do các hãng độ làm, gọi là xe dân chơi có vẻ hợp lý hơn là xe siêu sang, đi trông nó sặc sỡ quá cũng không hợp với các ông chủ cần vẻ lịch lãm hơn
Iem thì thấy Limo mới đúng là xe ông chủ, nguyên thủ, tất nhiên đã chơi đến mức này thì mọi vấn đề trở ngại bởi tài xế, chỗ để phải tự khắc phục. Và đương nhiên những sự kiện lớn họ mới lấy ra để đi. Còn bình thường họ vẫn chọn RR hay Mayback . . .Mà hình như bên NN các ông chủ toàn chọn Limo để đi thôi.

Chỉnh sửa cuối:

CR-Vic

Xe container
Nguyên thủ thì limousine mới thích hợp - tiền hô hậu ủng dẫn đoàn hụ còi dẹp đường cứ thế lướt. Dân thường thì khác :))

Chả phải tự nhiên bọn nhà giầu và giới chủ bên tây nó chọn sedan Hạng F để sử dụng đâu cụ :D

Iem thì thấy Limo mới đúng là xe ông chủ, nguyên thủ, tất nhiên đã chơi đến mức này thì mọi vấn đề trở ngại bởi tài xế, chỗ để phải tự khắc phục. Mà hình như bên NN các ông chủ toàn chọn Limo để đi thôi. Còn kiểu như benley, RR, LR . . .thì ngôi sao bóng đá, thể thao . . .hay chọn.

otohagiang

Xe container
Iem thì thấy Limo mới đúng là xe ông chủ, nguyên thủ, tất nhiên đã chơi đến mức này thì mọi vấn đề trở ngại bởi tài xế, chỗ để phải tự khắc phục. Và đương nhiên những sự kiện lớn họ mới lấy ra để đi. Còn bình thường họ vẫn chọn RR hay Mayback . . .Mà hình như bên NN các ông chủ toàn chọn Limo để đi thôi.
limo thì để dân chơi đi mới gọi là hợp, ông chủ ngồi RR nhìn vẫn oai hơn
em để ý thấy các ngôi sao người ta toàn chọn siêu xe và SUV hạng sang để đi chứ ít người đi siêu sang lắm
nguyên thủ thì đi limo hiển nhiên là hợp, và cũng trang bị rất đầy đủ bên trong nữa, đặc biệt là hệ thống an toàn bảo vệ họ, tiêu biểu nhất là CADILLAC ONE của OBAMA

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Em tưởng cái limo là để nằm chứ :))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Em tưởng cái limo là để nằm chứ :))
Khoang giữa rộng, tiện nghi trang bị đến tận răng kụ sử dụng mục đích gì mà chả được. Vừa xem lại fim assasin running thấy ông chủ Mỹ nhân cơ hội tranh tối tranh sáng ở Liên xô hồi tan rã mua được cả nhà máy lọc dầu cũng đi iem limo, đội cận vệ thì đi iem Range rover.

RAVA

Xe ba gác
Khoang giữa rộng, tiện nghi trang bị đến tận răng kụ sử dụng mục đích gì mà chả được. Vừa xem lại fim assasin running thấy ông chủ Mỹ nhân cơ hội tranh tối tranh sáng ở Liên xô hồi tan rã mua được cả nhà máy lọc dầu cũng đi iem limo, đội cận vệ thì đi iem Range rover.
-Limo của Obama gặp gờ cửa ĐSQ Mỹ cao cao 1 tý mà đã kênh cả gầm thì sang VN cái loại tương tự như vượt đường ray tàu hỏa có mà đầy, ở mình cứ làm mấy con bản L là dược rồi!

coolpix8700

Xe ngựa
Thỉnh thoảng em đi trên đường QL3 vẫn thấy 1 cái Bentley. Gầm nó còn cao hơn cả mấy cái Suv compact như xe em hay CRV,...!
Loại xe này đúng là để dành cho các doanh nhân đi làm việc. Trong thành phố, đi trên đường cao tốc nó hạ gầm, nhưng vào những chỗ đường xấu thì lại nâng lên, chạy tất. Chẳng đỏng đảnh như mấy cái sedan Bỉm, Mẹc,...!

otohagiang

Xe container
-Limo của Obama gặp gờ cửa ĐSQ Mỹ cao cao 1 tý mà đã kênh cả gầm thì sang VN cái loại tương tự như vượt đường ray tàu hỏa có mà đầy, ở mình cứ làm mấy con bản L là dược rồi!
cách đây lâu lâu có thằng chủ Khựa sang bên em chơi, đi con limo khỉ gió gì ấy em không nhớ tên
đi vào sân khách sạn, cỡ MER S hay BIM 7 lên tốt mà nó lên được 1 tí thì sạt gầm luôn
mua những con đấy đi đường VN xót lắm :))

Tienthinh

Xe tăng
Em thấy xe hàn thì chưa thể bẳng Toy đâu, nhưng được đem ra so với Toy thì cũng ngon chán rồi,còn các cụ Fan Toy mượn cớ là xe Hàn hay hỏng vặt rồi độ Logo thì không thuyết phục.Thực tế xe Hàn bây gời cụ thể là H-K chạy cũng rất ổn có điều giờ giá cũng cao rồi nên chơi Toy cho nó Lành.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Thỉnh thoảng em đi trên đường QL3 vẫn thấy 1 cái Bentley. Gầm nó còn cao hơn cả mấy cái Suv compact như xe em hay CRV,...!
Loại xe này đúng là để dành cho các doanh nhân đi làm việc. Trong thành phố, đi trên đường cao tốc nó hạ gầm, nhưng vào những chỗ đường xấu thì lại nâng lên, chạy tất. Chẳng đỏng đảnh như mấy cái sedan Bỉm, Mẹc,...!
Option này độ được mà cụ, 7k mẽo. Loại làm cho sedan cao như xe tải thì khoảng 18k :)

Luu Lehong

Xe container
Em thấy xe hàn thì chưa thể bẳng Toy đâu, nhưng được đem ra so với Toy thì cũng ngon chán rồi,còn các cụ Fan Toy mượn cớ là xe Hàn hay hỏng vặt rồi độ Logo thì không thuyết phục.Thực tế xe Hàn bây gời cụ thể là H-K chạy cũng rất ổn có điều giờ giá cũng cao rồi nên chơi Toy cho nó Lành.
Chạy thì xe nào cũng được nhưng bảo xe hàn ổn thì em nghĩ chưa thể được 7 phần như mong đợi của người tiêu dùng so với xe Nhật. Xe hàn độ ổn định chưa cao và nhất là nội thất xuống cấp nhanh hơn nhiều. Giá mấy ông K-H ở Việt nam nhận thức được điều đó, nên ăn lãi ít, để có 1 khoảng cách giá với xe Nhật thì còn túc tắc bán mỗi dòng sản phẩm 1 tý. Đằng này định giá như STF hay Avante vừa rồi thì sẽ đến 1 lúc chỉ còn lác đác Morning. Thậm chí kinh tế khá hơn, người tiêu dùng kỹ tính hơn thì người ta còn thêm tiền mua yaris, mazda2 chứ chả mua và khi đó trên đường phố chỉ còn 1 số ít xe tải chạy :-bd
Rồi bác xem, em đố anh Công anh Hải bán được 4-5 cái STF/1 tháng và đừng có mơ bán được trên 10 xe Avante/1 tháng. Riêng Sonata thì chắc cũng chỉ vài cái mà thôi, chứ k5 thì tuyệt chủng rồi >:D<

nam_bim

Xe hơi
Chẳng biết các cụ đánh giá khá hơn về khoản gì chứ em đi xe Hàn thấy option thì ổn nhưng có vẻ không được bền lắm, đi ko chắc như Toy nhưg xét về giá thì cũng phù hợp mà.

phuongtv_76

Xe container
Xe hàn chỉ đc cái nhiều óp, công nhận nhiều hơn nhựt

RAVA

Xe ba gác
Xe hàn chỉ đc cái nhiều óp, công nhận nhiều hơn nhựt
-Để em sửa lại tý: Option nhiều hơn xe Nhật bản base cùng tầm giá, chứ vẫn em Nhật đấy mà có gắn thêm chữ Limited hay XLE...thì nó bóp mũi!:-"

Chỉnh sửa cuối:

raklei

Xe điện
mấy cái óp sần linh tinh như mạ crom chắn bùn, ốp inoc vô lăng, sấy cửa sổ trời... thì xe hàn nhiều vô thiên lủng xe nhật ko hơn đc :D

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Ngày nào em cũng thấy 2 con RR còn cả tháng mới thấy 1 sonat, nửa năm mới thấy 1 K5, cả năm nay chả còn thấy cái K7 nào. :D
Một RR đen biển tứ quý 5 trên đuờng Nguyễn thị Định và 1 RR ngày ra vào cơ quan đây (em post nên xem giải trí tý :D).
Toy thì đến ngã tư dừng đèn xanh đỏ không đếm xuể Cam với quýt

Mắt cụ có vấn đề rồi, dạo này xe hàn nó dùng vật liệu không định hình nên tháng này nó hình này nhưng sang tháng nó biến sang hình khác, may ra đọc đăng ký hoặc sổ kiểm định mới biết đc nó là xe gì.
Ví dụ.
Toàn thấy 2 con sư tử tranh cầu, éo biết tên gì luôn

Mấy bà bán nước chè còn rỉ tai e là, thằng chủ xe mới mua đấy, hãng này của Anh quốc. Hic