Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

CR-Vic

Xe container
Chứng tỏ khu nhà cụ lapin đất tốt - nhiều nhà thông thái chọn làm nơi cư ngụ :D

Luu Lehong

Xe container
Ngày nào em chả thấy 2 xôi nát lù lù qua cửa, trg đó 1 chiếc chạy bét xờ nhè 4 năm nay rồi (biển 30) mà chủ xe còn lười bd mà có làm sao đâu!?:D
Ngày nào em cũng thấy 2 con RR còn cả tháng mới thấy 1 sonat, nửa năm mới thấy 1 K5, cả năm nay chả còn thấy cái K7 nào. :D
Một RR đen biển tứ quý 5 trên đuờng Nguyễn thị Định và 1 RR ngày ra vào cơ quan đây (em post nên xem giải trí tý :D).
Toy thì đến ngã tư dừng đèn xanh đỏ không đếm xuể Cam với quýt !

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Ngày nào em chả thấy 2 xôi nát lù lù qua cửa, trg đó 1 chiếc chạy bét xờ nhè 4 năm nay rồi (biển 30) mà chủ xe còn lười bd mà có làm sao đâu!?:D
Khu iem xe Hàn chiếm hơn 1/2. Công nhựn khả năng tự sướng của các kụ Fan TOY cao thật đấy, nhớ đừng quá lại lây sang cái khác thì khổ đới. hehe

X-trails

Xe cút kít
Chắc cụ bị lây rồi nên mới biết là khổ đúng ko ạ :))
Úi giời đâu cần phải trải nghiệm mới bít được đâu kụ, nếu k tồn tại khả năng tự sướng thì khả năng bị lây rất khó xảy ra. Còn nếu tồn tại khả năng tự sướng rồi như các kụ TOY thì khả năng lây lúc nào cũng cao nhất.

Isu_zu

Tháo bánh
Úi giời đâu cần phải trải nghiệm mới bít được đâu kụ, nếu k tồn tại khả năng tự sướng thì khả năng bị lây rất khó xảy ra. Còn nếu tồn tại khả năng tự sướng rồi như các kụ TOY thì khả năng lây lúc nào cũng cao nhất.
Cụ chống chế vụng quá ... Cái món ấy mà ko trải nghiệm thì ko thể biết nó như thế nào :)). Cá nhân e thì đã thấy sướng với cái xe của e, nên ko cần tự sướng như cụ :)

Luu Lehong

Xe container
Ngu cái giề mà ngu, éo bán đc xe, doanh số thấp, xe hàn tràn ngập nên nói vậy. Còn chất lượng và an toàn cái khỉ gió gì, xe tuyền đời cao, 09 - 2010 chạy vài nghìn đến 1-2v km mà bệnh một rổ, hết cái này đến cái khác. Được mỗi cái mã thôi, mà cái mã cũng chỉ tồn tại 1-2 năm là hết, còn về đẳng cấp, giá trị truyền thống thương hiệu thì xa vời quá
Thế hả cụ, em tưởng 2 năm trước đã khá rồi chứ :D

lapin

Xe container
Ngày nào em cũng thấy 2 con RR còn cả tháng mới thấy 1 sonat, nửa năm mới thấy 1 K5, cả năm nay chả còn thấy cái K7 nào. :D
Một RR đen biển tứ quý 5 trên đuờng Nguyễn thị Định và 1 RR ngày ra vào cơ quan đây (em post nên xem giải trí tý :D).
Em lại thấy em mầu bạc bên trái đẹp hơn, đường gờ dập nổi trông khoẻ khoắn và thể thao. Ít nhất cũng ăn đứt em mầu đen bên phải:P

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Em lại thấy em mầu bạc bên trái đẹp hơn, đường gờ dập nổi trông khoẻ khoắn và thể thao. Ít nhất cũng ăn đứt em mầu đen bên phải:P
Ơ mấy cái đường cong ở em mầu đen trông khù khoằm hay ra phết, hợp với nhiều người lắm đấy cụ :))

lapin

Xe container
Ơ mấy cái đường cong ở em mầu đen trông khù khoằm hay ra phết, hợp với nhiều người lắm đấy cụ :))
Chắc cụ đang tự hỏi trong số nhiều người thích đường cong ấy có khi nào tự vấn giá mà nó dập nổi đơn giản, khoẻ khoắn có phải hay hơn nữa kô? Khó trả lời quá nhỉ, vì ngay như cụ Cool cũng chê em bên phải xấu. Mà cụ Cool chuyên chọn mẫu và chụp ảnh đẹp nổi tiếng ọp rồi còn gì!:D

X-trails

Xe cút kít

Hôm qua đi rửa xe có 1 iem RR kiểu này cũng đi rửa. Iem thấy bỏ đống xiền song chẳng thấy nổi bật cái sang. Sao k tậu limousine mà đi nhỉ.

phuongtv_76

Xe container
Sao ko mua e cút mà đi, vừa rẻ lại bền

X-trails

Xe cút kít
-Toàn giá trị ảo ý mà, mua làm gì?:))
Iem có mua đâu, đang bẩu các đại gia mềnh ý chứ, mà đối với các đại gia thì ảo ảo thành thật, thật thì lại thành ảo chẳng bít đâu mà lần.

RAVA

Xe ba gác
Iem có mua đâu, đang bẩu các đại gia mềnh ý chứ, mà đối với các đại gia thì ảo ảo thành thật, thật thì lại thành ảo chẳng bít đâu mà lần.
-Ái chà, em nghĩ các đại gia ko cần bác tư vấn tiêu tiền đâu, em có nhiều tiền em cũng mua chạy chơi, tiền nhiều để làm gì, có mang được xuống Âm phủ đâu!:D

Isu_zu

Tháo bánh
Hôm qua đi rửa xe có 1 iem RR kiểu này cũng đi rửa. Iem thấy bỏ đống xiền song chẳng thấy nổi bật cái sang. Sao k tậu limousine mà đi nhỉ.
Cụ sẽ ko hiểu lý do tại sao người ta mua, cho đến khi cụ đủ điều kiện ...mua em nó! :))

X-trails

Xe cút kít
-Ái chà, em nghĩ các đại gia ko cần bác tư vấn tiêu tiền đâu, em có nhiều tiền em cũng mua chạy chơi, tiền nhiều để làm gì, có mang được xuống Âm phủ đâu!:D
Các đại ra nhà mềnh chơi xe sang với nhiều mục đích khác nhau, cái này iem chẳng bình luận, chỉ thắc mắc sao k chơi hẳn limousine cho nó khác biệt hay nổi bật hẳn mà cứ chạy đua RR với benley . . . mà làm gì.

coolpix8700

Xe ngựa
Cụ sẽ ko hiểu lý do tại sao người ta mua, cho đến khi cụ đủ điều kiện ...mua em nó! :))
Bác nói đúng đấy!
Bất cứ việc gì cũng thế, cứ phải nhảy vào mới hiểu được nhiều cái tưởng rất vô lý lại vô cùng có lý.
Chẳng ai vì yêu chữ "Toy" bỏ mấy trăm triệu đến cả tỷ đồng. Mà ai đã tự kiếm được từng ấy tiền thì cũng đáng để rất nhiều người khác kính nể, đừng quy chụp người ta "bầy đàn" hay "ngu muội"!

RAVA

Xe ba gác
Bác nói đúng đấy!
Bất cứ việc gì cũng thế, cứ phải nhảy vào mới hiểu được nhiều cái tưởng rất vô lý lại vô cùng có lý.
Chẳng ai vì yêu chữ "Toy" bỏ mấy trăm triệu đến cả tỷ đồng. Mà ai đã tự kiếm được từng ấy tiền thì cũng đáng để rất nhiều người khác kính nể, đừng quy chụp người ta "bầy đàn" hay "ngu muội"!
-Em e là đối với mấy bác theo quan điểm "giá trị thật" với "đúng giá trị" thì mấy ông Đại gia chắc toàn lũ dở hơi, đếch biết tiêu tiền? Em trộm nghĩ các bác trong box Toy về bán hết Cam quýt với Lé xụt đi kiếm mấy con 2 bánh thì Wave Tàu, 4 bánh thì Mà tịt, ko thì bán tải thuế 2%, quần áo thì cứ hàng xô đổ đống ngoài vỉa hè, dép tổ ong nhựa tái sinh...cho nó đúng giá trị, nhớ là mua hàng lướt nhé, ko thì khấu hao vỡ mồm!:))