[TNGT] Xe fortuner TAI NẠN NGHIÊM TRỌNG GÂY RA 3 MẠNG NGƯỜI ở gần Nhà em

xahanoi

Xe đạp
so quá thôi .ko biết lái xe kiểu gi

nivana_vn

Xe tăng
Con xe này e gặp ở đầu vườn hoa Sơn Tây ( Gần bến xe Sơn Tây ) lúc 14h50. E đi xe máy ngược chiều. May mà lúc đó cụ cầm lái chưa ngủ gật ạ. =((

itvn87

Xe máy
theo em căn cứ trên dấu vân tay là dễ nhất đúng không a.

itvn87

Xe máy
chắc chắn vậy rồi, làm gì có báo nào đầy đủ ảnh như cụ chủ đâu, cụ chủ có nói bên thớt truy tìm người thứ 3 là sẵn sằng làm nhân chứng và còn nhièu người nữa, em e là cụ chắc chưa tiếp xúc với những dạng việc như thế này bao giờ. Cụ nào đó nói lấy vân tay là biết, chính xác, nhưng lại nhưng mọi thứ (hồ sơ điều tra) có thể đảo lộn được hết, k gì là k thể, trừ khi báo chí quyét liệt như vụ bắn trên cầu Chuơng Duơng, hoặc nguòi nhà nạn nhân đủ lực để tra tấn thằng Chí bằng mọi cách, bắt nó cung khai.
gớm xxx nhà ta thông minh lắm. cần gì phải cần nhân chứng đi qua đường.he còn các báo các bác ấy có thừa thông tin mà ko đăng ấy chứ,các bác ấy đến tận nhà bị nạn phỏng vấn cơ mà.Mình chẳng có bằng chứng gì vì ko có ảnh chụp các bác ấy cũng chịu.

giangcoi79

Xe điện
nhìn vào cái ảnh này báo cung cấp. em thấy không giống 3 bác ấy lắm. nếu như trong 3 ngày mà làm bác ấy gầy đi thế kia thì em chịu. bởi hôm đó 3 bác đều rất to con bệ vệ.người mà em nhìn thấy ít tuổi nhất cao trên 1m70, và chỉ rơi vào trên dưới 40 chứ không đến mức 54 tuổi. chỉ có 2 ông đi cùng là trên 50 tuổi thôi.
CÓ 1 ĐẶC ĐIỂM CỰC KỲ QUAN TRỌNG LÀ : BÁC ẤY BỊ THƯƠNG TRẦY DA DỌC 2 BÊN CÁNH TAY.... CỨ VẠCH TAY BÁC NÀY RA XEM THẾ NÀO,
còn 2 bác cán bọi trên 50 trong đó có 1 bác bị thương ở vùng dưới quầng mắt.. chắc chắn vết thâm đó rất dễ phtas hiện và khó mà nhanh hết tím bầm được
Cụ nhìn trên ảnh giấy phép Lxe kết hợp với ảnh lều báo lại xem không lại oan cho người ta cụ ạ.
Cầu mong những người đã khuất sớm được siêu thoát và công an mau chóng tìm ra người thứ 3 để người gây tai nạn đền tội trước pháp luật.

itvn87

Xe máy
Trả lời câu hỏi của Thanh Niên Online “Có hay không việc người đàn ông xin đi nhờ xe chính là người cầm lái?”, trung tá Thủy cho hay: “Qua những thông tin thu thập được, như người tài xế taxi chở 3 người này vào viện, có thể nhận định ông Chí là người cầm lái. Tuy nhiên kết luận cuối cùng phải chờ kết quả giám định mẫu máu từ Viện Khoa học Kỹ thuật hình sự”.
http://www.thanhnien.com.vn/pages/20130529/vu-tai-nan-kinh-hoang-o-phuc-tho-chiec-xe-gay-tai-nan-co-the-chay-hon-100-km-gio.aspx

chắc là chuẩn rồi mới dám trả lời báo chứ nhỉ..

civicfd2

Xe tải
Trả lời câu hỏi của Thanh Niên Online “Có hay không việc người đàn ông xin đi nhờ xe chính là người cầm lái?”, trung tá Thủy cho hay: “Qua những thông tin thu thập được, như người tài xế taxi chở 3 người này vào viện, có thể nhận định ông Chí là người cầm lái. Tuy nhiên kết luận cuối cùng phải chờ kết quả giám định mẫu máu từ Viện Khoa học Kỹ thuật hình sự”.
http://www.thanhnien.com.vn/pages/20130529/vu-tai-nan-kinh-hoang-o-phuc-tho-chiec-xe-gay-tai-nan-co-the-chay-hon-100-km-gio.aspx

chắc là chuẩn rồi mới dám trả lời báo chứ nhỉ..
Chưa chắc đâu cụ ạ, em thấy nhiều lần hôm nay đưa tin lửng lơ, dăm bữa nửa tháng sau lại đính chính ạ. Trong bài báo này vẫn chưa kết luận mà:)

kutit3427

Xe hơi
Thôi cứ để cho CA làm, trách nhiệm đến đâu xử lý đến đó, tội của ai khắc có người chịu....hị hị
Sau vụ này cùng bao cụ khác thấy các Vụ trưởng cứ bai bải sẽ rút kinh nghiệm.....
Ệch....ở VN cái dây KINH NGHIỆM nó dài cỡ nào mà bao nhiêu ông rút hoài mà chưa hết. Chắc cái dây Kinh Nghiệm này của VN đem quấn vỏ trái đất phải được vài trăm ngan vòng ý nhể

DOLA

Xe buýt
CÓ 1 ĐẶC ĐIỂM CỰC KỲ QUAN TRỌNG LÀ : BÁC ẤY BỊ THƯƠNG TRẦY DA DỌC 2 BÊN CÁNH TAY.... CỨ VẠCH TAY BÁC NÀY RA XEM THẾ NÀO,
còn 2 bác cán bọi trên 50 trong đó có 1 bác bị thương ở vùng dưới quầng mắt.. chắc chắn vết thâm đó rất dễ phtas hiện và khó mà nhanh hết tím bầm được
Em thấy có dán băng keo ở tay

Chỉnh sửa cuối:

nguyenthang87

Xe tải
cầu chúc cho các nạn nhân siêu thoát ghê quá

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
chỉ sợ thằng đi nhờ là thằng nốc rượu và chắc nó đi nhờ nên cũng lái thử luôn bây giờ mà túm được thì cũng tan hết m rượu rồi, cũng mong 3 linh hồn kia sống khôn chết thiêng tìm đc ra nó!

giá sốc

Xe tải
khiếp quá.chả biết cái ông fortuner đi kiểu gì nữa.e cũng hay về quê qua đường đó.8-x

Hapro_kiha

Xe buýt
Thật là kinh hoàng, cầu cho vong linh của 3 người nhanh siêu thoát!!!