[TNGT] Xe fortuner TAI NẠN NGHIÊM TRỌNG GÂY RA 3 MẠNG NGƯỜI ở gần Nhà em

X4.X4

Xe hơi
Lúc chân ga đang mát thì bác tài đấy có biết sợ là gì đâu.giờ này đang ngồi trong nhà tạm giam chắc cũng thấy hối hận muộn màng rồi.

xilanh

Xe buýt
Công nhựn vụ này lắm điều khả nghỉ thật , các thông tin bọn lều báo đưa ra đều lập lờ .

itvn87

Xe máy
Chia buồn với gia đình bị nạn;
xxx có thể dựa vào thông tin của cụ trong quá trình điều tra đấy, vậy nên cụ đã đưa thông tin phải chính xác
thông tin chắc chắn luôn. bởi ko chỉ có mình nhìn thấy cả em mình, và 1 số người đứng đó cũng thấy. xxx việt nam chán quá, phải lấy lời khai của nhân dân ngay lúc đó mới đúng.giờ sự việc đã diễn ra mới bắt đầu tìm manh mối..

thông tin chắc chắn luôn. bởi ko chỉ có mình nhìn thấy cả em mình, và 1 số người đứng đó cũng thấy. xxx việt nam chán quá, phải lấy lời khai của nhân dân ngay lúc đó mới đúng.giờ sự việc đã diễn ra mới bắt đầu tìm manh mối..
Chú cụ là Phó huyện, sao cụ không lên khai báo dạng nhân chứng nhỉ?

cwise

Xe container
em nói thật người chểt đã chết rồi, thôi thì thoát khỏi cõi đời đen bạc, mong rằng 3 người được kiếp sau sướng gấp vạn lần bj, ôi mội kiêpts người. Còn luật ở ta thì đấy tối đa 15 năm, tất nhiên chẳng ở lâu đến thế, đôi ba năm là cùng, vấn lái xe như ai, còn cái thằng cốp nào đó thì bị quả báo thôi. MK>

CÒn cụ chủ, em nghĩ nếu cụ mạnh dạn thì ra Công an trình báo những nghi ngờ, hoặc ra báo nào đó uy tín, còn không em nghĩ cụ k nên đưa thêm thông tin nữa, em nghĩ lớ ngớ chúng nó lại tìm cụ thủ tiêu bỏ mẹ.

Phương

Xe buýt
Lều báo có khi đang lên OF nhà mình hóng thông tin của cụ tivn87 để về viết tiếp ý chứ ạ

kduc

Xe Cứu Trợ
Nó còn để chú kia lo lót, chạy xèng giống vụ ở VP ý, thông tin thì chắc chắn nó nắm hết cả rồi nhưng để xem thế nào???

cwise

Xe container
Lều báo có khi đang lên OF nhà mình hóng thông tin của cụ tivn87 để về viết tiếp ý chứ ạ
chắc chắn vậy rồi, làm gì có báo nào đầy đủ ảnh như cụ chủ đâu, cụ chủ có nói bên thớt truy tìm người thứ 3 là sẵn sằng làm nhân chứng và còn nhièu người nữa, em e là cụ chắc chưa tiếp xúc với những dạng việc như thế này bao giờ. Cụ nào đó nói lấy vân tay là biết, chính xác, nhưng lại nhưng mọi thứ (hồ sơ điều tra) có thể đảo lộn được hết, k gì là k thể, trừ khi báo chí quyét liệt như vụ bắn trên cầu Chuơng Duơng, hoặc nguòi nhà nạn nhân đủ lực để tra tấn thằng Chí bằng mọi cách, bắt nó cung khai.

cwise

Xe container
thế là có 3 ông trên xe giờ ấm rồi , có 2 mạng khác thay thế rồi cũng nên !!
Néu em là nhà nạn nhân và đủ lực em sẽ nhờ sát thủ đến vặn răng thằng Chí để nó khai ra, cụ thấy ok k. Em tin là người chết k thể siêu thoát được.

ECO-arch

Xe tăng
Có cách nào tung được lên mạng xã hội để tìm tung tích của các ông trên xe FT không nhỉ? Mấy cậu thanh niên dùng ĐT chụp được ảnh có thể sẽ lên facebook đấy.

mai.thanh10

Xe container
Em cũng hi vọng vụ này được làm ra ngô ra khoai, làm gương cho các vụ khác, hic hic
Khó cụ nhỉ. Nếu vị "đi nhờ" kia có tý chức sắc hứng chí "để anh lái 1 đoạn" và gây tai nạn thì người trình diện kia là "Lê Lai cứu chúa". Chú cứ yên tâm trong đó, mọi việc ngoài này anh lo hết để cẩu chú ra, kể cả vợ con chú anh cũng lo đến nơi đến chốn.
Quan trọng là các xxx có làm công khai hay không thôi, chứ việc xác định ai là người cầm lái dễ ợt. Bao nhiêu vụ đã chìm không sủi tăm rồi. Cái niềm tin vào các LĐ để đâu mất rồi.

cwise

Xe container
Có cách nào tung được lên mạng xã hội để tìm tung tích của các ông trên xe FT không nhỉ? Mấy cậu thanh niên dùng ĐT chụp được ảnh có thể sẽ lên facebook đấy.
Thành lập hôi những người truy tìm.....

xedapthongnhat

Xe đạp
Thưa bác itvn87 là bác đã ngồi uống rượu với các bác ở Viện khoa học kỹ thuật hình sự chưa mà kết luận là ko thể?

Phong Vân

Xe buýt
Cầu cho nạn nhân được siêu thoát còn tên lái xe kia nếu không ra đầu thú và làm tròn trách nhiệm với gia đình nạn nhân sẽ bị đày xuống chín tầng địa ngục muôn kiếp không được siêu thoát. Mong rằng vụ này công lý không diễn hài :(

Phong Vân

Xe buýt
Thưa bác itvn87 là bác đã ngồi uống rượu với các bác ở Viện khoa học kỹ thuật hình sự chưa mà kết luận là ko thể?
Kết luận không thể cái gì thế cụ? Cụ hiện nick chính để bày tỏ quan điểm chứ ai lại dùng nick AB thế kia.

kduc

Xe Cứu Trợ
nhìn vào cái ảnh này báo cung cấp. em thấy không giống 3 bác ấy lắm. nếu như trong 3 ngày mà làm bác ấy gầy đi thế kia thì em chịu. bởi hôm đó 3 bác đều rất to con bệ vệ.người mà em nhìn thấy ít tuổi nhất cao trên 1m70, và chỉ rơi vào trên dưới 40 chứ không đến mức 54 tuổi. chỉ có 2 ông đi cùng là trên 50 tuổi thôi.
CÓ 1 ĐẶC ĐIỂM CỰC KỲ QUAN TRỌNG LÀ : BÁC ẤY BỊ THƯƠNG TRẦY DA DỌC 2 BÊN CÁNH TAY.... CỨ VẠCH TAY BÁC NÀY RA XEM THẾ NÀO,
còn 2 bác cán bọi trên 50 trong đó có 1 bác bị thương ở vùng dưới quầng mắt.. chắc chắn vết thâm đó rất dễ phtas hiện và khó mà nhanh hết tím bầm được
Cái ảnh này chắc lều báo lại lấy lúc CA lấy lời khai của ai đó thôi, chú Chí kia làm sao phải đeo tang???????????

patrician

Xe hơi
Sợ quá. Chia sẻ cùng gia quyến những người xấu số.

cwise

Xe container
Cầu cho nạn nhân được siêu thoát còn tên lái xe kia nếu không ra đầu thú và làm tròn trách nhiệm với gia đình nạn nhân sẽ bị đày xuống chín tầng địa ngục muôn kiếp không được siêu thoát. Mong rằng vụ này công lý không diễn hài :(
khi một cái chết quá đau đớn thì theo em là rất khó siêu thoát. còn cụ xedapthongnhat noi đúng đấy, bác nào đã ngồi rượu với VKHHS chưa,

xahanoi

Xe đạp
cầu chúc vong linh những ng đã khuất. ko biết lái xe kiểu gi nhi