Xe Fifesta mới chạy 1 vạn đã chảy dầu hộp số

firewall27

Xe tải
Hì hì, Kụ ơi, E chơi từ Gaz 69 đến Lada 2107 rồi nên đi mấy con xe còi trên vẫn còn tốt chán- chỉ có điều mất tiền oan vì thương hiệu do Vitngan tự phong thì E ko muốn thôi. Chắc tại Kụ đã ngồi xe ngon rồi nên mới thấy thế, chứ dân mình nhiều người đã được ngồi lên cái xe còi nào của mình đâu nên chỉ...nghe thấy thế...thôi. Hôm nọ E đi Tuyên Quang chơi với bạn bằng xe 25 chỗ, xóc đau ê ẩm, mà nhìn đường cũng ko quá tệ? Nghĩ lại từ trước đến giờ mình đi Sơn la toàn ngồi nhờ Pajero 2 cầu nên thấy êm, nghĩ là đường cũng tốt- hóa ra không hẳn là như vậy.
Bác lên SL ko ới em !! em mời bác ly rượi !!

Oracle_vietnam

Xe hơi
cái hộp số power shift lắp trên FF HB là một trong 2 lí do khuyến Ford bị xếp vào xe kém tin cậy nhất ở Mẽo đấy bác ạ

NVL.

Xe buýt
Website
hanoiford3s.com
Đúng rồi! Bác mang xe tới 94 Ngô Thì Nhậm kiểm tra nhé, nếu còn bảo hành là ok rùi!

tuongnhamo

Xe hơi
Bác mang đi bảo hành ngay. cụ qua bất kỳ đại lý nào nếu muốn.

HNmember

Xe tăng
Bác lên SL ko ới em !! em mời bác ly rượi !!
Cảm ơn Kụ, E thấy xe cũ đời cao đang xuống mạnh do các chủ nhân của nó thiếu tiền nên phải bán- cũng "máu me" lắm nhưng nhu cầu dùng ít quá nên ...đành tạm ngó vậy. Trong đám xe "cỏ" hãng khác E có đưa ra 2 con là Vios và Getz, 2 con này đi ko sướng gì nhưng rất ít hỏng hóc, ai chạy loanh quanh thì đây cũng là lựa chọn không tồi.
F Ò nhà mình lỗi nhiều vừa qua do vấn đề lắp ráp không đảm bảo độ ổn định, linh kiện như gioăng phớt có lẽ cũng nhập của khu vực Đông nam Á chứ không phải One Ford như quảng cáo nên mới gây lỗi chảy dầu nhiều.

Chỉnh sửa cuối: