[Funland] Xe Ferrari 488 GTB đang lưu thông không lắp biển bị phạt bao nhiêu tiền các cụ nhỉ?

gotocomeback

Xe hơi
Chết cũng k tiếc

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
em ở Phạm Hùng tuy ít nhưng nhiều khi điếng tai vì cái lũ này; hết nẹp pô lại pkl nó chạy rú lên như xe thương điên;
tổ sư bà đứa nào cấp bằng lái xe cho cái lũ này, csgt thì chả xử lý dc nó đang làm loạn cái đất nước này lên
E ko hiểu tại sao csgt không xử lý chúng nó nhỉ, nó đi rất nguy hiểm và gây ô nhiễm tiếng ồn ghê gớm.

vuanhanghi

Xe điện
Nhà em đầu cầu Nhật Tân, em cũng muốn xiên mà xuống không kịp. Rồ hết cả người. Bọn chó còn lượn đi lượn lại mấy vòng vì giờ đi ngủ nên đường vắng.
Đội PKL nó đi test xe đấy cụ ợ, từ Nhật Tân xuống Bưởi, phóng như bọn điên

gotocomeback

Xe hơi
em ở Phạm Hùng tuy ít nhưng nhiều khi điếng tai vì cái lũ này; hết nẹp pô lại pkl nó chạy rú lên như xe thương điên;
tổ sư bà đứa nào cấp bằng lái xe cho cái lũ này, csgt thì chả xử lý dc nó đang làm loạn cái đất nước này lên
Nhiều thằng tiếng bô nó ấm ờ thì cho nó khoe, đây nhiều thằng PKL tiếng bô chua vcđ ra k hiểu sao nó vẫn rú dc cụ ạ

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
E thấy nhiều cụ bức xúc quá, cá nhân e cũng vậy. Có cách nào ý kiến với csgt để xử lý bọn này không các cụ?
Hay là để xã hội tự xử như bọn trong bài báo?

search

Xe điện
ở thiên đường thì sml xuống đất luôn ấy chứ:

Tội này vớ vẩn lại to chuyện.
Anh hùng rơm này hổ báo xong lúc bị còng tay thấy bào nằng nặc kêu xỉu rồi đòi vào bệnh viện nằm :))
Hèn quá là hèn..
Đấy, sang đây mà đá mèo xxx xem đá đc ko. Ku trong clip này còn ko dám Fxxx tiếng nào, bảo ko nghe xxx nó lôi cổ ra xích luôn, mà xxx mẽo nó Fxxx luôn vào mặt, ko thấy dân Mẽo bu kêu c.a chửi dâ đánh dân nhỉ. Ko thấy đòi mày chào tao chưa nhỉ :))
Định vào viện ăn vạ chính quyền à :)) sao ko cho nó vào trại luôn :D

tuanduc80

Xe tải
Em cũng bị dính như cụ .. CA nộp hộ kho bạc nhà nước mất 2.5 củ nhưng được cầm bằng đi về.
Năm ngoái e cũng dính ở Hòa Bình , gọi cứu trợ cũng chỉ cầm dc bằng nộp phạt mức.nhẹ nhất , lỗi 4 củ treo bằng 2 tháng xin.xỏ.dc nộp.ngân sách 900k

cptu176

Xe điện

k4mjkaze2

Xe buýt
cái xứ dân chủ chẳng có quyền công dân gì cả, mới ý kiến xíu đã đè nghiến người ta ra
Chả bù VN cứ phải dm fuk ... sướng cái mồm mới bị khóa mõm.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Đội PKL nó đi test xe đấy cụ ợ, từ Nhật Tân xuống Bưởi, phóng như bọn điên
Khu em cũng vậy, đặc biệt nhiều salon ô tô có người chơi xe PKL, đêm thi thoảng uỳnh 1 phát rồi vít tẹt luôn vì đường nhà em thẳng tắp. Đến mệt với mấy ông.

minhab

Xe điện
Pô zin theo xe thì nó rất êm tai, khổ nỗi các bố mua về lại độ pô, pô độ gần như là cái ống thẳng tắp không có vách giảm thanh nên các cụ cháy màng tai là phải

Antoni

Xe tải
Thay vì bức xúc các cụ hãy học cách cảm nhận tiếng pô của pkl. Đến lúc cảm đc có khi các cụ lại nghiện ý chứ, ngày nào ko có lại thấy thiếu thiếu. Em nhiều lúc đi đường pkl rú ga qua cũng hơi giật mình, nhưng sau lại thấy hay hay.

Vietex

Xe điện
Cháu hứa với các cụ là nếu F1 nhà cháu độ pô thì cháu là ng vả nó đầu tiên. Trên đg nhiều thành phần thiếu ý thức và coi thường pháp luật thế kh biết.

Antoni

Xe tải
Thay vì bức xúc các cụ hãy học cách cảm nhận tiếng pô của pkl. Đến lúc cảm đc có khi các cụ lại nghiện ý chứ, ngày nào ko có lại thấy thiếu thiếu. Em nhiều lúc đi đường pkl rú ga qua cũng hơi giật mình, nhưng sau lại thấy hay hay.
Á, mới fun chút mà nhiều cụ vang e quá, ôm đầu máu mất rồi.

pandahn

Xe điện
Cụ nhắm mắt chửi thật là phi thường !
Khối nào nổ pô to gây ô nhiễm tiếng ồn thì cũng là khối phân lớn hết. E k nhắm mắt chửi đâu cụ. Đó là cụ mặc định 2 bánh mới là khối phân lớn.

Mấy thành phần này nên cho vào phòng kín :)) mở nẹt bô cho chúng nghe khoảng 3h liền là coi như nẹt não chúng luôn :D :D :D :D

cairong_2011

Xe container
Em rất ghét mấy ông PKL đi trong phố, đường ven hồ có rất nhiều người nhưng cứ thích nẹt pô để tỏ ra vẻ. Rất vô ý thức và thực sự không tương xứng với việc ngồi lên lên chiếc xe PKL đắt tiền.

Xe bọ xít

Xe container
https://m.baomoi.com/bi-duoi-chem-o-binh-thanh-vi-tieng-po-xe-bmw-qua-lon/c/38795165.epi
Nửa đêm mà nẹt pô thì kể ra ăn đòn cũng không oan các cụ nhỉ.
Nhiều lúc đang ngủ mà chúng nó rú giật bắn mình dậy, bọn vô ý thức này cần phải xử lý nghiêm.

Hai người đàn ông bị nhóm thanh niên đuổi chém đa chấn thương do điều khiển xe ô tô có tiếng pô lớn.
0:00/0:00
Ngày 10-5, Công an quận Bình Thạnh, TP.HCM lập hồ sơ, điều tra truy xét nhóm thanh niên hỗn chiến ở khu vực ngã tư Thanh Đa, quận Bình Thạnh.
Thông tin ban đầu, khoảng 2 giờ ngày 9-5, ô tô hiệu BMW 51F 52.506 lưu thông từ hướng bờ sông lô S chung cư Thanh Đa đến ngã tư Thanh Đa thì xảy ra mâu thuẫn với một nhóm bốn thanh niên.
Hai bên sau đó đánh nhau khiến hai người đi ô tô bị chém.

Hiện trường vụ hỗn chiến. Ảnh: NGUYỄN YÊN

Vào cuộc điều tra, ban đầu xác định khoảng 1 giờ 40 cùng ngày, anh Nguyễn Hữu Thiện (SN 1984, ngụ phường 27) và anh Bùi Nguyễn Hoàng Long (sinh 1992, TP Thủ Đức) lái xe ô tô đi mua đồ ăn tại quán Ba Hào phường 27, Bình Thạnh.
Do xe ô tô có tiếng pô to, anh Thiện và Long xảy ra mâu thuẫn nhóm thanh niên trong quán đang ngồi nhậu.

Hai người đi xe ô tô bị thương được đưa đi cấp cứu ở bệnh viện Gia Định. Ảnh: NGUYỄN YÊN
Sau khi mua thức ăn, Thiện và Long lái xe ô tô đến ngã tư Thanh Đa thì bị nhóm bốn người dùng đá ném vào xe.
Thiện và Long đi xuống thì hai bên xông vào đánh nhau. Nhóm đối thủ được cho là dùng bình xịt hơi cay, dao để tấn công. Hậu quả, Thiện bị chém vào đầu, cổ, vai, lưng đa chấn thương trong khi Long bị chém vào vai.
Công an sau đó có mặt khám nghiệm hiện trường.
PL ko xử đc thì để dân tự xử. Chứ cái trò nẹt bô này nhất là xe máy, làm ảnh hưởng tới bao nhiêu người, bao nhiêu gđ nhất là trẻ con giật mình rất ảnh hưởng

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
PL ko xử đc thì để dân tự xử. Chứ cái trò nẹt bô này nhất là xe máy, làm ảnh hưởng tới bao nhiêu người, bao nhiêu gđ nhất là trẻ con giật mình rất ảnh hưởng
Pl ko xử lý chúng nó cho nên chúng nó nhờn, cần phải kiên quyết xử lý những trường hợp nẹt pô gây ảnh hưởng người dân xung quanh.